ข้ามไปยังเนื้อหา
ขับเคลื่อนโดย NT Apex AI
Pohang Steelers

Pohang Steelers ทีเด็ดบอล, สถิติ และฟอร์ม

ทีเด็ดบอล AI สถิติ และฟอร์ม — อัปเดตทุกวัน

€6.65m Ø 27.1 K League 1
116
แมตช์ที่วิเคราะห์แล้ว
69.0%
อัตราความแม่นยำ
LLWLDD
ฟอร์มล่าสุด
0.80
ประตู / นัด
นัดถัดไป K League 1 · อา. 18 ต.ค. · 08:30
Pohang
VS08:30
Anyang
ดูทีเด็ด
สมัครสมาชิกเพื่อดู

แมตช์ล่าสุด

Daejeon Citizen พบ Pohang Steelers K League 1 เริ่มเวลา 11:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 1.95 เสมอ 3.50 ทีมเยือน 3.80 ทีเด็ดเด่น: มีอย่างน้อย 2 ประตู ราคา 1.29 ความเชื่อมั่น 4.3/10 สกอร์จบเกม 2–2 ทีเด็ดเข้า
จบ
Daejeon CitizenDaejeon2
Pohang SteelersPohang2
▴1.95
▾3.50
▾3.80
1
▴1.95
O1.5
▾1.29
ไม่ใช่
▴1.98
O1.5
▾1.29
4.3
✓ O1.5
▾1.294.3
Pohang Steelers พบ Gimcheon Sangmu FC K League 1 เริ่มเวลา 11:30 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 2.77 เสมอ 3.30 ทีมเยือน 2.67 ทีเด็ดเด่น: รวมสูงสุด 3 ประตู ราคา 1.26 ความเชื่อมั่น 7.3/10 สกอร์จบเกม 0–0 ทีเด็ดเข้า
จบ
Pohang SteelersPohang0
Gimcheon Sangmu FCGimcheon Sangmu 0
▴2.77
▴3.30
▾2.67
2
▾2.67
U3.5
▴1.26
ไม่ใช่
1.88
U3.5
▴1.26
7.3
✓ U3.5
▴1.267.3
Jeonbuk Motors พบ Pohang Steelers K League 1 เริ่มเวลา 11:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 1.95 เสมอ 3.35 ทีมเยือน 4.00 ทีเด็ดเด่น: รวมสูงสุด 3 ประตู ราคา 1.28 ความเชื่อมั่น 7.4/10 สกอร์จบเกม 2–0 ทีเด็ดเข้า
จบ
Jeonbuk MotorsJeonbuk2
Pohang SteelersPohang0
▴1.95
▾3.35
▾4.00
1
▴1.95
U3.5
▴1.28
ไม่ใช่
▴1.87
U3.5
▴1.28
7.4
✓ U3.5
▴1.287.4
Jeju United FC พบ Pohang Steelers K League 1 เริ่มเวลา 11:30 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 2.42 เสมอ 3.10 ทีมเยือน 3.05 ทีเด็ดเด่น: เจ้าบ้านชนะหรือเสมอ ราคา 1.40 ความเชื่อมั่น 8.5/10 สกอร์จบเกม 1–2 ทีเด็ดไม่เข้า
จบ
Jeju United FCJeju SK1
Pohang SteelersPohang2
▾2.42
▴3.10
▴3.05
1
▾2.42
O1.5
▾1.44
ไม่ใช่
▴1.80
1X
▾1.40
8.5
1X
▾1.408.5

Pohang สถิติเฉลี่ย

10 นัดล่าสุด
การยิงยิงเข้ากรอบ / แมตช์
3.8
การครองบอล
47%
เตะมุมเฉลี่ยต่อแมตช์
4.4
วินัยใบต่อแมตช์
1.5
อัตราชนะ
20%

สถิติรายฤดูกาล

K League 1 เกาหลีใต้ · ฤดูกาล 2026
30จำนวนนัด อัตราชนะ 37%
สรุปผลงาน
สถิติ เหย้า เยือน รวม
จำนวนนัด131730
ชนะ4711
เสมอ347
แพ้6612
ประตูได้62228
ประตูเสีย112334
เฉลี่ยประตูได้0.51.30.9
เฉลี่ยประตูเสีย0.81.41.1
ไม่เสียประตู5510
ทำประตูไม่ได้8412
สถิติและสตรีค
ชนะขาดที่สุด
เหย้า2-1
เยือน0-3
แพ้หนักที่สุด
เหย้า0-2
เยือน3-0
ยิงมากที่สุด
เหย้า2
เยือน3
เสียมากที่สุด
เหย้า2
เยือน3
สตรีค
ชนะ2
แพ้5
จุดโทษ
4/ 5
80.00% ยิงได้
ช่วงเวลาทำประตู (ยิงได้ vs เสียประตู)
4–2
0-15
2–4
16-30
6–5
31-45
6–3
46-60
5–9
61-75
5–11
76-90
ยิงได้ เสียประตู
ยุทธวิธีและวินัย
4-3-310 G
3-4-35 G
4-2-3-13 G
4-4-23 G
51ใบเหลือง
5ใบแดง
ประตูที่ยิงได้
สูง 0.560%
18 นัด
สูง 1.527%
8 นัด
สูง 2.57%
2 นัด
สูง 3.50%
0 นัด
สูง 4.50%
0 นัด

นักเตะ

นักเตะ อายุ ตำแหน่ง เรตติ้ง
Lee Ho-Jae Lee Ho-Jae 25 FWD 6.89
J. Tranziska J. Tranziska 24 FWD 6.84
Han Hyeon-Seo Han Hyeon-Seo 21 DEF 6.80
Kim Yong-Hak Kim Yong-Hak 22 FWD 6.67
Hwang Jae-Hwan Hwang Jae-Hwan 24 MID 6.45
Kim In-Sung Kim In-Sung 36 MID 6.30
Hwang In-Jae Hwang In-Jae 31 GK 6.25
Juninho Rocha Juninho Rocha 28 MID 6.17
Ki Sung-Yueng Ki Sung-Yueng 36 MID 6.16
Kim Dong-Jin Kim Dong-Jin 22 MID 6.07
Park Chan-Yong Park Chan-Yong 29 DEF 6.05
H. Kim H. Kim 20 MID 6.00
Jeon Min-Gwang Jeon Min-Gwang 32 DEF 5.95
Wanderson Wanderson 36 DEF 5.91
K. Nishiya K. Nishiya 26 MID 5.89
Jorge Luiz Jorge Luiz 26 FWD 5.88
Eo Jeong-Won Eo Jeong-Won 26 DEF 5.74
Kang Min-Jun Kang Min-Jun 22 DEF 5.58
Hwang Seo-Woong Hwang Seo-Woong 20 MID 5.57
Kim Seung-Ho Kim Seung-Ho 27 MID 5.53
Shin Kwang-Hoon Shin Kwang-Hoon 38 DEF 5.23
Won Ki-Jong Won Ki-Jong 29 FWD 5.14
An Jae-Jun An Jae-Jun 24 FWD 4.57
Jung Han-Min Jung Han-Min 24 FWD 4.40
Hong Seong-Min Hong Seong-Min 19 GK 4.09
Cho Sang-Hyeok Cho Sang-Hyeok 21 FWD 3.20
Ye-Sung Kim Ye-Sung Kim 29 DEF 2.64
Lee Chang-Woo Lee Chang-Woo 19 DEF 1.98
Jin Si-Woo Jin Si-Woo 23 DEF 1.68
Jin Si-woo Jin Si-woo 23 - 1.35

ตารางคะแนน

เกาหลีใต้ - K League 1
# ทีม น ป ค
1 FC Seoul 31 58-26 65
2 Ulsan Hyundai FC 31 48-44 47
3 Gangwon FC 31 38-28 46
4 Jeju United FC 31 36-31 46
5 Jeonbuk Motors 31 39-30 44
6 Daejeon Citizen 31 48-38 43
7 Incheon United 31 39-33 42
8 FC Anyang 31 39-47 41
9 Pohang Steelers 31 28-37 40
10 Gimcheon Sangmu FC 31 30-37 33
11 Bucheon FC 1995 31 31-42 32
12 Gwangju FC 31 25-66 18
Promotion - K League 1 (Championship Group) K League 1 (Relegation Group)

ทีเด็ดบอล Pohang Steelers และการวิเคราะห์เดิมพัน

กำลังมองหาทีเด็ด Pohang Steelers อยู่ใช่ไหม? NerdyTips ให้บริการทีเด็ดบอลจาก AI สำหรับ Pohang Steelers ขับเคลื่อนด้วยอัลกอริทึม NT Apex ของเราเอง จนถึงตอนนี้เราวิเคราะห์ไปแล้ว 116 แมตช์ที่มี Pohang Steelers ลงเตะ โดยทีเด็ดเด่นแม่นยำถึง 69.0% ทีเด็ดครอบคลุม ผลแพ้ชนะ สูง/ต่ำ สองทีมยิง สกอร์เป๊ะ xG เตะมุม และการครองบอล

ในฤดูกาลปัจจุบันของ K League 1 Pohang Steelers ทำผลงานได้ 11 ชนะ, 7 เสมอ และ 12 แพ้ จาก 30 แมตช์ ยิงได้ 28 ประตู (0.9 ต่อแมตช์) และเสีย 34 ประตู พร้อม 10 คลีนชีต.

Pohang Steelers มีมูลค่าตลาดโดยประมาณอยู่ที่ €6.65m.

NerdyTips สร้างขึ้นบนหลักความโปร่งใสอย่างเต็มที่ — ทีเด็ด Pohang Steelers ที่จบแล้วทั้งหมดยังคงแสดงอยู่เพื่อให้คุณตรวจสอบผลงานของเราได้ตลอดเวลา ทีเด็ดบอลสำหรับนัดที่จะถึงนี้ต้องสมัครสมาชิก.

Pohang Steelers เป็นเพียงหนึ่งในหลายพันทีมที่เราวิเคราะห์ทุกวัน — สำรวจทีเด็ดบอลของเราที่ครอบคลุมมากกว่า 700 ลีก