ข้ามไปยังเนื้อหา
ขับเคลื่อนโดย NT Apex AI
Chrobry Głogów

Chrobry Głogów ทีเด็ดบอล, สถิติ และฟอร์ม

ทีเด็ดบอล AI สถิติ และฟอร์ม — อัปเดตทุกวัน

€2.92m Ø 23.9 I Liga
104
แมตช์ที่วิเคราะห์แล้ว
76.9%
อัตราความแม่นยำ
LLLLDD
ฟอร์มล่าสุด
1.07
ประตู / นัด
ไม่มีนัดที่จะแข่งเร็ว ๆ นี้

ขณะนี้ Chrobry Głogów ยังไม่มีโปรแกรมการแข่งขัน ลองดูผลงานล่าสุดและสถิติประจำฤดูกาลด้านล่าง

แมตช์ล่าสุด

Polonia Warszawa พบ Chrobry Glogow I Liga เริ่มเวลา 14:30 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 2.02 เสมอ 3.70 ทีมเยือน 3.80 ทีเด็ดเด่น: เจ้าบ้านชนะหรือเสมอ ราคา 1.28 ความเชื่อมั่น 6.9/10 สกอร์จบเกม 2–0 ทีเด็ดเข้า
จบ
Polonia WarszawaPolonia W2
Chrobry Glogow 0
▴2.02
▾3.70
▾3.80
1
▴2.02
U3.5
▾1.37
ไม่ใช่
▾2.10
1X
▴1.28
6.9
✓ 1X
▴1.286.9
Chrobry Glogow พบ Pogon Siedlce I Liga เริ่มเวลา 14:30 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 1.96 เสมอ 3.45 ทีมเยือน 3.85 ทีเด็ดเด่น: เจ้าบ้านชนะหรือเสมอ ราคา 1.27 ความเชื่อมั่น 7.4/10 สกอร์จบเกม 0–0 ทีเด็ดเข้า
จบ
Chrobry Glogow0
Pogon Siedlce0
▴1.96
▾3.45
3.85
1
▴1.96
U3.5
▾1.32
ไม่ใช่
▾1.98
1X
▴1.27
7.4
✓ 1X
▴1.277.4
Miedz Legnica พบ Chrobry Glogow I Liga เริ่มเวลา 14:30 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 1.93 เสมอ 3.65 ทีมเยือน 3.90 ทีเด็ดเด่น: เจ้าบ้านชนะหรือเสมอ ราคา 1.27 ความเชื่อมั่น 8.5/10 สกอร์จบเกม 1–1 ทีเด็ดเข้า
จบ
Miedz LegnicaLegnica 1
Chrobry Glogow1
▴1.93
▾3.65
▾3.90
1
▴1.93
U3.5
▾1.46
ไม่ใช่
▾2.18
1X
▴1.27
8.5
✓ 1X
▴1.278.5
Chrobry Glogow พบ Ruch Chorzow I Liga เริ่มเวลา 16:15 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 3.10 เสมอ 3.40 ทีมเยือน 2.38 ทีเด็ดเด่น: รวมสูงสุด 3 ประตู ราคา 1.34 ความเชื่อมั่น 5.4/10 สกอร์จบเกม 2–0 ทีเด็ดเข้า
จบ
Chrobry Glogow2
Ruch Chorzow0
▴3.10
▴3.40
▾2.38
2
▾2.38
U3.5
1.34
ไม่ใช่
▾2.07
U3.5
1.34
5.4
✓ U3.5
1.345.4
Chrobry Glogow พบ Warta Poznan I Liga เริ่มเวลา 17:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 2.25 เสมอ 3.55 ทีมเยือน 3.40 ทีเด็ดเด่น: เจ้าบ้านชนะหรือเสมอ ราคา 1.40 ความเชื่อมั่น 6.0/10 สกอร์จบเกม 0–1 ทีเด็ดไม่เข้า
จบ
Chrobry Glogow0
Warta Poznan1
▴2.25
▾3.55
▾3.40
1
▴2.25
O2.5
▴1.84
ใช่
▴1.68
1X
▴1.40
6.0
1X
▴1.406.0
Kotwica Kolobrzeg พบ Chrobry Glogow I Liga เริ่มเวลา 18:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 2.50 เสมอ 3.25 ทีมเยือน 2.55 ทีเด็ดเด่น: รวมสูงสุด 3 ประตู ราคา 1.30 ความเชื่อมั่น 3.6/10 สกอร์จบเกม 2–1 ทีเด็ดเข้า
จบ
Kotwica KolobrzegKotwica K2
Chrobry Glogow1
2.50
3.25
2.55
X2
1.50
U3.5
1.30
ไม่ใช่
2.05
U3.5
1.30
3.6
✓ U3.5
1.303.6

Chrobry Glogow สถิติเฉลี่ย

10 นัดล่าสุด
การยิงยิงเข้ากรอบ / แมตช์
2.9
การครองบอล
49%
เตะมุมเฉลี่ยต่อแมตช์
3.3
วินัยใบต่อแมตช์
1.8
อัตราชนะ
30%

สถิติรายฤดูกาล

I Liga โปแลนด์ · ฤดูกาล 2026
11จำนวนนัด อัตราชนะ 27%
สรุปผลงาน
สถิติ เหย้า เยือน รวม
จำนวนนัด6511
ชนะ123
เสมอ213
แพ้325
ประตูได้31013
ประตูเสีย7815
เฉลี่ยประตูได้0.52.01.2
เฉลี่ยประตูเสีย1.21.61.4
ไม่เสียประตู202
ทำประตูไม่ได้415
สถิติและสตรีค
ชนะขาดที่สุด
เหย้า2-0
เยือน1-5
แพ้หนักที่สุด
เหย้า0-4
เยือน2-0
ยิงมากที่สุด
เหย้า2
เยือน5
เสียมากที่สุด
เหย้า4
เยือน3
สตรีค
ชนะ1
แพ้1
จุดโทษ
1/ 2
50.00% ยิงได้
ช่วงเวลาทำประตู (ยิงได้ vs เสียประตู)
0–3
0-15
1–1
16-30
3–5
31-45
2–2
46-60
2–2
61-75
6–1
76-90
ยิงได้ เสียประตู
ยุทธวิธีและวินัย
ช่วงเวลาโดนใบ
46-603
61-753
76-909
16ใบเหลือง
1ใบแดง
ประตูที่ยิงได้
สูง 0.555%
6 นัด
สูง 1.536%
4 นัด
สูง 2.59%
1 นัด
สูง 3.59%
1 นัด
สูง 4.59%
1 นัด

นักเตะ

ไม่มีข้อมูลนักเตะ

ตารางคะแนน

โปแลนด์ - I Liga
# ทีม น ป ค
1 Pogoń Grod. Mazowiecki 11 19-9 21
2 Polonia Warszawa 11 18-13 20
3 Warta Poznań 11 19-15 18
4 Ruch Chorzów 11 14-11 18
5 Miedz Legnica 11 17-10 17
6 Nieciecza 10 16-14 17
7 Lechia Gdansk 10 19-16 16
8 ŁKS Łódź 10 13-11 15
9 Polonia Bytom 11 18-19 15
10 Stal Rzeszów 10 11-17 14
11 Pogoń Siedlce 10 10-11 12
12 Chrobry Głogów 11 13-15 12
13 Odra Opole 11 8-12 12
14 Stal Mielec 11 16-27 12
15 Podbeskidzie 10 13-14 11
16 Arka Gdynia 10 12-13 11
17 Unia Skierniewice 11 12-18 11
18 Puszcza Niepołomice 10 11-14 9
Promotion Promotion Play-offs Relegation

ทีเด็ดบอล Chrobry Głogów และการวิเคราะห์เดิมพัน

กำลังมองหาทีเด็ด Chrobry Głogów อยู่ใช่ไหม? NerdyTips ให้บริการทีเด็ดบอลจาก AI สำหรับ Chrobry Głogów ขับเคลื่อนด้วยอัลกอริทึม NT Apex ของเราเอง จนถึงตอนนี้เราวิเคราะห์ไปแล้ว 104 แมตช์ที่มี Chrobry Głogów ลงเตะ โดยทีเด็ดเด่นแม่นยำถึง 76.9% ทีเด็ดครอบคลุม ผลแพ้ชนะ สูง/ต่ำ สองทีมยิง สกอร์เป๊ะ xG เตะมุม และการครองบอล

ในฤดูกาลปัจจุบันของ I Liga Chrobry Głogów ทำผลงานได้ 3 ชนะ, 3 เสมอ และ 5 แพ้ จาก 11 แมตช์ ยิงได้ 13 ประตู (1.2 ต่อแมตช์) และเสีย 15 ประตู พร้อม 2 คลีนชีต.

Chrobry Głogów มีมูลค่าตลาดโดยประมาณอยู่ที่ €2.92m.

NerdyTips สร้างขึ้นบนหลักความโปร่งใสอย่างเต็มที่ — ทีเด็ด Chrobry Głogów ที่จบแล้วทั้งหมดยังคงแสดงอยู่เพื่อให้คุณตรวจสอบผลงานของเราได้ตลอดเวลา ทีเด็ดบอลสำหรับนัดที่จะถึงนี้ต้องสมัครสมาชิก.

Chrobry Głogów เป็นเพียงหนึ่งในหลายพันทีมที่เราวิเคราะห์ทุกวัน — สำรวจทีเด็ดบอลของเราที่ครอบคลุมมากกว่า 700 ลีก