ข้ามไปยังเนื้อหา
ขับเคลื่อนโดย NT Apex AI
Matsumoto Yamaga

Yamaga ทีเด็ดบอล สถิติ และฟอร์ม

ทีเด็ดบอล AI สถิติ และฟอร์ม — อัปเดตทุกวัน

€325.00Th. Ø 25.0 J3 League
74
แมตช์ที่วิเคราะห์แล้ว
64.9%
อัตราความแม่นยำ
LLWLWL
ฟอร์มล่าสุด
1.13
ประตู / นัด
ยังไม่มีทีเด็ด

เราคำนวณทีเด็ดล่วงหน้าประมาณ 4 วันก่อนเริ่มเกม คู่ที่กำลังจะแข่งจะแสดงที่นี่เร็วๆ นี้

แมตช์ล่าสุด

Matsumoto Yamaga พบ Kanazawa J3 League เริ่มเวลา 05:30 ราคา: เจ้าบ้าน 2.22 เสมอ 3.30 ทีมเยือน 3.05 Best Tip: รวมไม่เกิน 3 ประตู ราคา 1.37 ความมั่นใจ 3.4/10 สกอร์จบเกม 0–1 ทีเด็ดเข้า
จบ
Yamaga0
Kanazawa1
▾2.22
▾3.30
▴3.05
X
▾3.30
U3.5
▾1.37
ใช่
▴1.68
U3.5
▾1.37
3.4
✓ U3.5
▾1.373.4
Kamatamare Sanuki พบ Matsumoto Yamaga J3 League เริ่มเวลา 05:00 ราคา: เจ้าบ้าน 3.95 เสมอ 3.55 ทีมเยือน 1.84 Best Tip: ทีมเยือนชนะ ราคา 1.84 ความมั่นใจ 5.8/10 สกอร์จบเกม 1–0 ทีเด็ดไม่เข้า
จบ
Kamatamare1
Yamaga0
▴3.95
▴3.55
▾1.84
2
▾1.84
O2.5
▾1.75
ใช่
▴1.70
2
▾1.84
5.8
2
▾1.845.8
Fukushima United พบ Matsumoto Yamaga J3 League เริ่มเวลา 05:00 ราคา: เจ้าบ้าน 4.30 เสมอ 3.90 ทีมเยือน 1.77 Best Tip: มีอย่างน้อย 3 ประตู ราคา 1.57 ความมั่นใจ 5.2/10 สกอร์จบเกม 1–3 ทีเด็ดเข้า
จบ
Fukushima Utd1
Yamaga3
▴4.30
▴3.90
▾1.77
1X
▴2.15
O2.5
▾1.57
ใช่
▴1.60
O2.5
▾1.57
5.2
✓ O2.5
▾1.575.2
Matsumoto Yamaga พบ Renofa Yamaguchi J3 League เริ่มเวลา 05:00 ราคา: เจ้าบ้าน 2.67 เสมอ 3.25 ทีมเยือน 2.52 Best Tip: รวมไม่เกิน 3 ประตู ราคา 1.38 ความมั่นใจ 6.9/10 สกอร์จบเกม 0–2 ทีเด็ดเข้า
จบ
Yamaga0
Renofa2
▴2.67
▾3.25
▴2.52
X
▾3.25
U3.5
▾1.38
ไม่
2.25
U3.5
▾1.38
6.9
✓ U3.5
▾1.386.9
Matsumoto Yamaga พบ Thespakusatsu Gunma J3 League เริ่มเวลา 11:00 ราคา: เจ้าบ้าน 1.80 เสมอ 3.75 ทีมเยือน 4.10 Best Tip: รวมไม่เกิน 3 ประตู ราคา 1.42 ความมั่นใจ 6.5/10 สกอร์จบเกม 2–0 ทีเด็ดเข้า
จบ
Yamaga2
Kusatsu0
▾1.80
▾3.75
▴4.10
1
▾1.80
U3.5
1.42
ไม่
▾2.16
U3.5
1.42
6.5
✓ U3.5
1.426.5
Parceiro Nagano พบ Matsumoto Yamaga J3 League เริ่มเวลา 07:00 ราคา: เจ้าบ้าน 3.45 เสมอ 3.35 ทีมเยือน 2.17 Best Tip: รวมไม่เกิน 3 ประตู ราคา 1.28 ความมั่นใจ 6.6/10 สกอร์จบเกม 2–1 ทีเด็ดเข้า
จบ
Nagano2
Yamaga1
▴3.45
▴3.35
▾2.17
1X
▴1.70
U3.5
▾1.28
ไม่
▾1.98
U3.5
▾1.28
6.6
✓ U3.5
▾1.286.6

สถิติรายฤดูกาล

J3 League ญี่ปุ่น · ฤดูกาล 2026
15จำนวนนัด อัตราชนะ 27%
สรุปผลงาน
สถิติ เหย้า เยือน รวม
จำนวนนัด8715
ชนะ224
เสมอ235
แพ้426
ประตูได้8715
ประตูเสีย11617
เฉลี่ยประตูได้1.01.01.0
เฉลี่ยประตูเสีย1.40.91.1
ไม่เสียประตู325
ทำประตูไม่ได้336
สถิติและสตรีค
ชนะขาดที่สุด
เหย้า2-0
เยือน1-3
แพ้หนักที่สุด
เหย้า1-3
เยือน2-1
ยิงมากที่สุด
เหย้า2
เยือน3
เสียมากที่สุด
เหย้า3
เยือน2
สตรีค
ชนะ1
แพ้1
จุดโทษ
1/ 1
100.00% ยิงได้
ช่วงเวลาทำประตู (ยิงได้ vs เสียประตู)
3–2
0-15
4–2
16-30
0–3
31-45
1–4
46-60
1–6
61-75
5–1
76-90
ยิงได้ เสียประตู
ยุทธวิธีและวินัย
ช่วงเวลาโดนใบ
31-452
46-601
61-755
76-906
14ใบเหลือง
1ใบแดง
ประตูที่ยิงได้
สูง 0.560%
9 นัด
สูง 1.533%
5 นัด
สูง 2.57%
1 นัด
สูง 3.50%
0 นัด
สูง 4.50%
0 นัด

นักเตะ

นักเตะ อายุ ตำแหน่ง เรตติ้ง
Y. Kikui Y. Kikui 26 MID 7.97
T. Nonomura T. Nonomura 27 DEF 7.45
T. Ando T. Ando 29 FWD 7.13
G. Matsumura G. Matsumura 23 DEF 7.08
K. Yamamoto K. Yamamoto 36 MID 6.99
K. Mawatari K. Mawatari 34 DEF 6.97
K. Murakoshi K. Murakoshi 24 MID 6.95
H. Sugita H. Sugita 21 DEF 6.94
R. Maeda R. Maeda 23 MID 6.94
R. Yamamoto R. Yamamoto 25 DEF 6.89
Y. Taki Y. Taki 26 MID 6.86
I. Ouchi I. Ouchi 25 GK 6.83
A. Ishiyama A. Ishiyama 19 MID 6.78
R. Yasunaga R. Yasunaga 25 MID 6.77
K. Kawakami K. Kawakami 23 MID 6.74
D. Ogawa D. Ogawa 34 DEF 6.64
S. Tanaka S. Tanaka 21 FWD 6.63
J. Ninomiya J. Ninomiya 22 DEF 6.61
S. Takahashi S. Takahashi 34 DEF 6.60
T. Miyabe T. Miyabe 27 DEF 6.49
Tiago de Santana da Silva T. de Santana da Silva 27 DEF 6.39
H. Ohashi H. Ohashi 29 MID 6.27
K. Saso K. Saso 26 MID 6.22
Daiki Higuchi Daiki Higuchi 24 DEF 6.20
H. Asakawa H. Asakawa 30 FWD 6.18
R. Kokubu R. Kokubu 25 MID 6.14
J. Homma J. Homma 20 DEF 6.12
Lucas Vargas Lucas Vargas 20 FWD -

ตารางคะแนน

ญี่ปุ่น - J3 League
# ทีม น ป ค
1 Nara Club 16 33-21 32
2 FC Gifu 16 29-15 31
3 Kagoshima United 15 29-18 31
4 Osaka 16 27-16 29
5 Ehime FC 16 31-25 29
6 Sagamihara 15 25-15 28
7 Renofa Yamaguchi 15 20-12 27
8 Roasso Kumamoto 15 17-10 24
9 Kanazawa 16 28-21 23
10 Parceiro Nagano 15 22-20 23
11 FC Ryukyu 16 24-24 23
12 Kitakyushu 16 21-24 19
13 Fukushima United 16 31-33 18
14 Tochigi SC 15 14-16 18
15 Matsumoto Yamaga 16 15-18 17
16 Biwako Shiga 16 19-28 17
17 Gainare Tottori 15 15-29 15
18 Thespakusatsu Gunma 16 13-31 13
19 Kamatamare Sanuki 15 16-27 11
20 Kochi United 16 10-36 9
Promotion - J2 League Promotion - J3 League (Promotion - Play Offs) J3 League (Relegation) Relegation

ทีเด็ดบอล Matsumoto Yamaga และการวิเคราะห์เดิมพัน

กำลังมองหาทีเด็ด Matsumoto Yamaga อยู่ใช่ไหม? NerdyTips ให้บริการทีเด็ดบอลจาก AI สำหรับ Matsumoto Yamaga ขับเคลื่อนด้วยโมเดล NT Apex ของเราเอง จนถึงตอนนี้เราวิเคราะห์ไปแล้ว 74 แมตช์ที่มี Matsumoto Yamaga ลงเตะ โดย Best Tip แม่นยำ 64.9% ทีเด็ดครอบคลุมผลแพ้ชนะ สูง/ต่ำ ทั้งสองทีมยิงประตู สกอร์เป๊ะ xG เตะมุม และการครองบอล

ในฤดูกาลปัจจุบันของ J3 League Matsumoto Yamaga ทำผลงานชนะ 4 เสมอ 5 แพ้ 6 จาก 15 แมตช์ ยิงได้ 15 ประตู (1.0 ต่อแมตช์) และเสีย 17 ประตู พร้อมคลีนชีต 5 นัด

Matsumoto Yamaga มีมูลค่าตลาดโดยประมาณอยู่ที่ €325.00Th.

NerdyTips ยึดหลักความโปร่งใสอย่างเต็มที่ — ทีเด็ด Matsumoto Yamaga ที่จบแล้วทั้งหมดยังเปิดให้ดู เพื่อให้คุณตรวจสอบผลงานของเราได้ทุกเมื่อ ส่วนทีเด็ดของนัดที่จะถึงต้องสมัครสมาชิก

Matsumoto Yamaga เป็นเพียงหนึ่งในหลายพันทีมที่เราวิเคราะห์ทุกวัน — สำรวจทีเด็ดบอลของเราที่ครอบคลุมมากกว่า 700 ลีก