5
แมตช์ที่วิเคราะห์แล้ว
–
อัตราความแม่นยำ
WWDWDL
ฟอร์มล่าสุด
1
ประตู / นัด
Than Quang Ninh ไม่ชนะนอกบ้านใน 7 นัดหลังสุด
Than Quang Ninh เสียอย่างน้อย 1 ประตูใน 8 นัดหลังสุด
Than Quang Ninh ไม่โดนใบแดงใน 20 นัดหลังสุด
ไม่มีนัดที่จะแข่งเร็ว ๆ นี้
ขณะนี้ Than Quang Ninh ยังไม่มีโปรแกรมการแข่งขัน ลองดูผลงานล่าสุดและสถิติประจำฤดูกาลด้านล่าง
แมตช์ล่าสุด
Than Quang Ninh พบ Ho Chi Minh II V.League 2 เริ่มเวลา 10:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 1.15 เสมอ 6.50 ทีมเยือน 14.00 ทีเด็ดเด่น: เจ้าบ้านชนะ ราคา 1.15 ความเชื่อมั่น 3.9/10 สกอร์จบเกม 4–2 ทีเด็ดเข้า
Than Quang NinhQuang Ninh4
Ho Chi Minh IIHo Chi Minh 22Sanna Khanh Hoa พบ Than Quang Ninh V.League 2 เริ่มเวลา 10:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 1.99 เสมอ 3.25 ทีมเยือน 3.50 ทีเด็ดเด่น: รวมสูงสุด 2 ประตู ราคา 1.53 ความเชื่อมั่น 4.0/10 สกอร์จบเกม 1–1 ทีเด็ดเข้า
Sanna Khanh HoaKhanh Hoa1
Than Quang NinhQuang Ninh1Than Quang Ninh พบ PVF-CAND V.League 2 เริ่มเวลา 11:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 2.47 เสมอ 3.00 ทีมเยือน 3.15 ทีเด็ดเด่น: รวมสูงสุด 2 ประตู ราคา 1.47 ความเชื่อมั่น 7.3/10 สกอร์จบเกม 3–1 ทีเด็ดไม่เข้า
Than Quang NinhQuang Ninh3
PVF-CAND1Binh Dinh พบ Than Quang Ninh V.League 2 เริ่มเวลา 12:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 2.07 เสมอ 3.10 ทีมเยือน 3.25 ทีเด็ดเด่น: เจ้าบ้านชนะหรือเสมอ ราคา 1.28 ความเชื่อมั่น 8.7/10 สกอร์จบเกม 1–1 ทีเด็ดเข้า
Binh Dinh1
Than Quang NinhQuang Ninh1Than Quang Ninh พบ Dong Thap V.League 2 เริ่มเวลา 11:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 2.00 เสมอ 3.10 ทีมเยือน 4.20 ทีเด็ดเด่น: รวมสูงสุด 2 ประตู ราคา 1.55 ความเชื่อมั่น 5.0/10 สกอร์จบเกม 0–1 ทีเด็ดเข้า
Than Quang NinhQuang Ninh0
Dong Thap1
จบ
▾1.15
▴6.50
▴14.00
1
O2.5
ไม่ใช่
1
3.9
✓ 1
จบ
▾1.99
▴3.25
▴3.50
2
U2.5
ไม่ใช่
U2.5
4.0
✓ U2.5
จบ
▴2.47
▾3.00
▾3.15
X2
U2.5
ไม่ใช่
U2.5
7.3
U2.5
จบ
2.07
3.10
3.25
1
U2.5
ไม่ใช่
1X
8.7
✓ 1X
จบ
▴2.00
▾3.10
▾4.20
1
U2.5
ไม่ใช่
U2.5
5.0
✓ U2.5
สถิติรายฤดูกาล
V.League 2
1จำนวนนัด
อัตราชนะ 0%
สรุปผลงาน
| สถิติ | เหย้า | เยือน | รวม |
|---|---|---|---|
| จำนวนนัด | 1 | 0 | 1 |
| ชนะ | 0 | 0 | 0 |
| เสมอ | 0 | 0 | 0 |
| แพ้ | 1 | 0 | 1 |
| ประตูได้ | 0 | 0 | 0 |
| ประตูเสีย | 3 | 0 | 3 |
| เฉลี่ยประตูได้ | 0.0 | 0.0 | 0.0 |
| เฉลี่ยประตูเสีย | 3.0 | 0.0 | 3.0 |
| ไม่เสียประตู | 0 | 0 | 0 |
| ทำประตูไม่ได้ | 1 | 0 | 1 |
สถิติและสตรีค
แพ้หนักที่สุด
เหย้า0-3
เยือน-
ยิงมากที่สุด
เหย้า0
เยือน0
เสียมากที่สุด
เหย้า3
เยือน0
สตรีค
ชนะ0
แพ้1
ช่วงเวลาทำประตู (ยิงได้ vs เสียประตู)
0-15
16-30
31-45
46-60
61-75
76-90
ยิงได้
เสียประตู
ยุทธวิธีและวินัย
ช่วงเวลาโดนใบ
0ใบเหลือง
0ใบแดง
ประตูที่ยิงได้
สูง 0.50%
0 นัด
สูง 1.50%
0 นัด
สูง 2.50%
0 นัด
สูง 3.50%
0 นัด
สูง 4.50%
0 นัด
นักเตะ
ไม่มีข้อมูลนักเตะ
ตารางคะแนน
| # | ทีม | น | ป | ค |
|---|---|---|---|---|
| 1 |
|
2 | 11-1 | 6 |
| 2 |
|
2 | 5-1 | 6 |
| 3 |
|
2 | 5-2 | 4 |
| 4 |
|
2 | 3-1 | 4 |
| 5 |
|
2 | 1-0 | 4 |
| 6 |
|
2 | 1-1 | 3 |
| 7 |
|
2 | 2-3 | 3 |
| 8 |
|
2 | 3-5 | 3 |
| 9 |
|
2 | 2-3 | 1 |
| 10 |
|
2 | 1-2 | 1 |
| 11 |
|
2 | 1-3 | 1 |
| 12 |
|
2 | 0-3 | 1 |
| 13 |
|
2 | 2-9 | 1 |
| 14 |
|
2 | 1-4 | 0 |
ในฤดูกาลปัจจุบันของ V.League 2 Than Quang Ninh ทำผลงานได้ 0 ชนะ, 0 เสมอ และ 1 แพ้ จาก 1 แมตช์ ยิงได้ 0 ประตู (0.0 ต่อแมตช์) และเสีย 3 ประตู พร้อม 0 คลีนชีต.
NerdyTips สร้างขึ้นบนหลักความโปร่งใสอย่างเต็มที่ — ทีเด็ด Than Quang Ninh ที่จบแล้วทั้งหมดยังคงแสดงอยู่เพื่อให้คุณตรวจสอบผลงานของเราได้ตลอดเวลา ทีเด็ดบอลสำหรับนัดที่จะถึงนี้ต้องสมัครสมาชิก.
Than Quang Ninh เป็นเพียงหนึ่งในหลายพันทีมที่เราวิเคราะห์ทุกวัน — สำรวจทีเด็ดบอลของเราที่ครอบคลุมมากกว่า 700 ลีก