Vegalta Sendai W ทีเด็ดบอล, สถิติ และฟอร์ม
ทีเด็ดบอล AI สถิติ และฟอร์ม — อัปเดตทุกวัน
4
แมตช์ที่วิเคราะห์แล้ว
–
อัตราความแม่นยำ
LLWLW
ฟอร์มล่าสุด
1.13
ประตู / นัด
Vegalta Sendai W ไม่โดนใบแดงใน 35 นัดหลังสุด
ไม่มีนัดที่จะแข่งเร็ว ๆ นี้
ขณะนี้ Vegalta Sendai W ยังไม่มีโปรแกรมการแข่งขัน ลองดูผลงานล่าสุดและสถิติประจำฤดูกาลด้านล่าง
แมตช์ล่าสุด
JEF United W พบ Vegalta S WE League เริ่มเวลา 10:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 2.37 เสมอ 3.05 ทีมเยือน 2.77 ทีเด็ดเด่น: เจ้าบ้านชนะหรือเสมอ ราคา 1.36 ความเชื่อมั่น 6.1/10 สกอร์จบเกม 2–0 ทีเด็ดเข้า
JEF United W2
Vegalta SMynavi Sendai W0Albirex Niigata W พบ Vegalta Sendai W WE League เริ่มเวลา 10:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 2.27 เสมอ 2.95 ทีมเยือน 3.00 ทีเด็ดเด่น: รวมสูงสุด 2 ประตู ราคา 1.57 ความเชื่อมั่น 1.3/10 สกอร์จบเกม 3–2 ทีเด็ดไม่เข้า
Albirex Niigata WAlbirex N3
Vegalta Sendai WMynavi Sendai W2Vegalta Sendai W พบ Parceiro Nagano W WE League เริ่มเวลา 10:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 1.60 เสมอ 3.55 ทีมเยือน 5.10 ทีเด็ดเด่น: เจ้าบ้านชนะ ราคา 1.60 ความเชื่อมั่น 6.5/10 สกอร์จบเกม 2–1 ทีเด็ดเข้า
Vegalta Sendai WMynavi Sendai W2
Parceiro Nagano WParceiro 1Vegalta Sendai W พบ Elfen Saitama W WE League เริ่มเวลา 05:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 1.91 เสมอ 3.15 ทีมเยือน 3.80 ทีเด็ดเด่น: อย่างน้อยหนึ่งทีมไม่ยิงประตู ราคา 1.71 ความเชื่อมั่น 5.0/10 สกอร์จบเกม 2–3 ทีเด็ดไม่เข้า
Vegalta Sendai WMynavi Sendai W2
Elfen Saitama WSaitama W3Parceiro Nagano W พบ Vegalta Sendai W WE League เริ่มเวลา 08:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 7.20 เสมอ 4.30 ทีมเยือน 1.38 ทีเด็ดเด่น: เจ้าบ้านชนะหรือเสมอ ราคา 2.27 ความเชื่อมั่น 2.5/10 สกอร์จบเกม 0–1 ทีเด็ดไม่เข้า
Parceiro Nagano WParceiro 0
Vegalta Sendai WMynavi Sendai W1
จบ
▾2.37
▴3.05
▴2.77
1
O1.5
ใช่
1X
6.1
✓ 1X
จบ
▴2.27
▾2.95
▾3.00
X
U2.5
ไม่ใช่
U2.5
1.3
U2.5
จบ
1.60
3.55
5.10
1
O1.5
ใช่
1
6.5
✓ 1
จบ
1.91
3.15
3.80
1X
U2.5
ไม่ใช่
No BTTS
5.0
No BTTS
จบ
▴7.20
▴4.30
▾1.38
1
O1.5
ใช่
1X
2.5
1X
Mynavi Sendai W สถิติเฉลี่ย
10 นัดล่าสุด
การยิงยิงเข้ากรอบ / แมตช์
3.7
การครองบอล
49%
เตะมุมเฉลี่ยต่อแมตช์
3.1
อัตราชนะ
40%
สถิติรายฤดูกาล
WE League
2จำนวนนัด
อัตราชนะ 50%
สรุปผลงาน
| สถิติ | เหย้า | เยือน | รวม |
|---|---|---|---|
| จำนวนนัด | 1 | 1 | 2 |
| ชนะ | 1 | 0 | 1 |
| เสมอ | 0 | 0 | 0 |
| แพ้ | 0 | 1 | 1 |
| ประตูได้ | 2 | 2 | 4 |
| ประตูเสีย | 1 | 3 | 4 |
| เฉลี่ยประตูได้ | 2.0 | 2.0 | 2.0 |
| เฉลี่ยประตูเสีย | 1.0 | 3.0 | 2.0 |
| ไม่เสียประตู | 0 | 0 | 0 |
| ทำประตูไม่ได้ | 0 | 0 | 0 |
สถิติและสตรีค
ชนะขาดที่สุด
เหย้า2-1
เยือน-
แพ้หนักที่สุด
เหย้า-
เยือน3-2
ยิงมากที่สุด
เหย้า2
เยือน2
เสียมากที่สุด
เหย้า1
เยือน3
สตรีค
ชนะ1
แพ้0
จุดโทษ
1/ 1
100.00% ยิงได้
ช่วงเวลาทำประตู (ยิงได้ vs เสียประตู)
0-15
16-30
31-45
46-60
61-75
76-90
ยิงได้
เสียประตู
ยุทธวิธีและวินัย
ช่วงเวลาโดนใบ
0ใบเหลือง
0ใบแดง
ประตูที่ยิงได้
สูง 0.5100%
2 นัด
สูง 1.5100%
2 นัด
สูง 2.50%
0 นัด
สูง 3.50%
0 นัด
สูง 4.50%
0 นัด
นักเตะ
ไม่มีข้อมูลนักเตะ
ตารางคะแนน
| # | ทีม | น | ป | ค |
|---|---|---|---|---|
| 1 |
|
3 | 9-2 | 9 |
| 2 |
|
3 | 7-5 | 6 |
| 3 |
|
3 | 4-2 | 6 |
| 4 |
|
3 | 4-3 | 4 |
| 5 |
|
3 | 5-5 | 4 |
| 6 |
|
3 | 5-5 | 4 |
| 7 |
|
3 | 2-2 | 4 |
| 8 |
|
3 | 4-5 | 3 |
| 9 |
|
3 | 4-6 | 3 |
| 10 |
|
3 | 2-4 | 3 |
| 11 |
|
2 | 2-5 | 3 |
| 12 |
|
4 | 4-8 | 2 |
ในฤดูกาลปัจจุบันของ WE League Vegalta Sendai W ทำผลงานได้ 1 ชนะ, 0 เสมอ และ 1 แพ้ จาก 2 แมตช์ ยิงได้ 4 ประตู (2.0 ต่อแมตช์) และเสีย 4 ประตู พร้อม 0 คลีนชีต.
Vegalta Sendai W มีมูลค่าตลาดโดยประมาณอยู่ที่ €10.93m.
NerdyTips สร้างขึ้นบนหลักความโปร่งใสอย่างเต็มที่ — ทีเด็ด Vegalta Sendai W ที่จบแล้วทั้งหมดยังคงแสดงอยู่เพื่อให้คุณตรวจสอบผลงานของเราได้ตลอดเวลา ทีเด็ดบอลสำหรับนัดที่จะถึงนี้ต้องสมัครสมาชิก.
Vegalta Sendai W เป็นเพียงหนึ่งในหลายพันทีมที่เราวิเคราะห์ทุกวัน — สำรวจทีเด็ดบอลของเราที่ครอบคลุมมากกว่า 700 ลีก