JEF United W ทีเด็ดบอล, สถิติ และฟอร์ม
ทีเด็ดบอล AI สถิติ และฟอร์ม — อัปเดตทุกวัน
3
แมตช์ที่วิเคราะห์แล้ว
–
อัตราความแม่นยำ
WLWD
ฟอร์มล่าสุด
0.87
ประตู / นัด
JEF United W ไม่โดนใบแดงใน 34 นัดหลังสุด
ไม่มีนัดที่จะแข่งเร็ว ๆ นี้
ขณะนี้ JEF United W ยังไม่มีโปรแกรมการแข่งขัน ลองดูผลงานล่าสุดและสถิติประจำฤดูกาลด้านล่าง
แมตช์ล่าสุด
JEF United W พบ Vegalta S WE League เริ่มเวลา 10:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 2.37 เสมอ 3.05 ทีมเยือน 2.77 ทีเด็ดเด่น: เจ้าบ้านชนะหรือเสมอ ราคา 1.36 ความเชื่อมั่น 6.1/10 สกอร์จบเกม 2–0 ทีเด็ดเข้า
JEF United W2
Vegalta SMynavi Sendai W0JEF United W พบ Cerezo O WE League เริ่มเวลา 10:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 3.20 เสมอ 2.95 ทีมเยือน 2.18 ทีเด็ดเด่น: รวมสูงสุด 2 ประตู ราคา 1.52 ความเชื่อมั่น 4.7/10 สกอร์จบเกม 1–3 ทีเด็ดไม่เข้า
JEF United W1
Cerezo OC-Osaka W3JEF United W พบ Urawa Reds W WE League เริ่มเวลา 05:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 6.80 เสมอ 4.50 ทีมเยือน 1.37 ทีเด็ดเด่น: รวมสูงสุด 3 ประตู ราคา 1.39 ความเชื่อมั่น 1.0/10 สกอร์จบเกม 1–0 ทีเด็ดเข้า
JEF United W1
Urawa Reds WUrawa W0Omiya Ardija Ventus W พบ JEF United W WE League เริ่มเวลา 05:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 1.67 เสมอ 3.45 ทีมเยือน 4.75 ทีเด็ดเด่น: รวมสูงสุด 2 ประตู ราคา 1.70 ความเชื่อมั่น 1.0/10 สกอร์จบเกม 1–1 ทีเด็ดเข้า
Omiya Ardija Ventus WOmiya Ardija W1
JEF United W1
จบ
▾2.37
▴3.05
▴2.77
1
O1.5
ใช่
1X
6.1
✓ 1X
จบ
▴3.20
▾2.95
▾2.18
1X
U2.5
ไม่ใช่
U2.5
4.7
U2.5
จบ
6.80
4.50
1.37
2
U3.5
ไม่ใช่
U3.5
1.0
✓ U3.5
จบ
1.67
3.45
4.75
1X
U2.5
ไม่ใช่
U2.5
1.0
✓ U2.5
JEF United W สถิติเฉลี่ย
10 นัดล่าสุด
การยิงยิงเข้ากรอบ / แมตช์
2.1
การครองบอล
51%
เตะมุมเฉลี่ยต่อแมตช์
1.9
อัตราชนะ
20%
สถิติรายฤดูกาล
WE League
2จำนวนนัด
อัตราชนะ 0%
สรุปผลงาน
| สถิติ | เหย้า | เยือน | รวม |
|---|---|---|---|
| จำนวนนัด | 1 | 1 | 2 |
| ชนะ | 0 | 0 | 0 |
| เสมอ | 0 | 0 | 0 |
| แพ้ | 1 | 1 | 2 |
| ประตูได้ | 1 | 1 | 2 |
| ประตูเสีย | 3 | 2 | 5 |
| เฉลี่ยประตูได้ | 1.0 | 1.0 | 1.0 |
| เฉลี่ยประตูเสีย | 3.0 | 2.0 | 2.5 |
| ไม่เสียประตู | 0 | 0 | 0 |
| ทำประตูไม่ได้ | 0 | 0 | 0 |
สถิติและสตรีค
แพ้หนักที่สุด
เหย้า1-3
เยือน2-1
ยิงมากที่สุด
เหย้า1
เยือน1
เสียมากที่สุด
เหย้า3
เยือน2
สตรีค
ชนะ0
แพ้2
ช่วงเวลาทำประตู (ยิงได้ vs เสียประตู)
0-15
16-30
31-45
46-60
61-75
76-90
ยิงได้
เสียประตู
ยุทธวิธีและวินัย
ช่วงเวลาโดนใบ
0ใบเหลือง
0ใบแดง
ประตูที่ยิงได้
สูง 0.5100%
2 นัด
สูง 1.50%
0 นัด
สูง 2.50%
0 นัด
สูง 3.50%
0 นัด
สูง 4.50%
0 นัด
นักเตะ
ไม่มีข้อมูลนักเตะ
ตารางคะแนน
| # | ทีม | น | ป | ค |
|---|---|---|---|---|
| 1 |
|
3 | 9-2 | 9 |
| 2 |
|
3 | 7-5 | 6 |
| 3 |
|
3 | 4-2 | 6 |
| 4 |
|
3 | 4-3 | 4 |
| 5 |
|
3 | 5-5 | 4 |
| 6 |
|
3 | 5-5 | 4 |
| 7 |
|
3 | 2-2 | 4 |
| 8 |
|
3 | 4-5 | 3 |
| 9 |
|
3 | 4-6 | 3 |
| 10 |
|
3 | 2-4 | 3 |
| 11 |
|
2 | 2-5 | 3 |
| 12 |
|
4 | 4-8 | 2 |
ในฤดูกาลปัจจุบันของ WE League JEF United W ทำผลงานได้ 0 ชนะ, 0 เสมอ และ 2 แพ้ จาก 2 แมตช์ ยิงได้ 2 ประตู (1.0 ต่อแมตช์) และเสีย 5 ประตู พร้อม 0 คลีนชีต.
JEF United W มีมูลค่าตลาดโดยประมาณอยู่ที่ €14.35m.
NerdyTips สร้างขึ้นบนหลักความโปร่งใสอย่างเต็มที่ — ทีเด็ด JEF United W ที่จบแล้วทั้งหมดยังคงแสดงอยู่เพื่อให้คุณตรวจสอบผลงานของเราได้ตลอดเวลา ทีเด็ดบอลสำหรับนัดที่จะถึงนี้ต้องสมัครสมาชิก.
JEF United W เป็นเพียงหนึ่งในหลายพันทีมที่เราวิเคราะห์ทุกวัน — สำรวจทีเด็ดบอลของเราที่ครอบคลุมมากกว่า 700 ลีก