ข้ามไปยังเนื้อหา
Heilongjiang Lava Spring
ขับเคลื่อนโดย NT Apex AI

Heilongjiang Lava Spring ทีเด็ดบอล, สถิติ และฟอร์ม

ทีเด็ดบอล AI สถิติ และฟอร์ม — อัปเดตทุกวัน

€2.26m Ø 27.5 League One
76
แมตช์ที่วิเคราะห์แล้ว
63.2%
อัตราความแม่นยำ
LLDWLD
ฟอร์มล่าสุด
1.73
ประตู / นัด
Heilongjiang Lava Spring ไม่ชนะนอกบ้านใน 8 นัดหลังสุด
Heilongjiang Lava Spring เสียอย่างน้อย 1 ประตูใน 15 นัดหลังสุด
สองทีมยิงได้ใน 5 นัดหลังสุดของ Heilongjiang Lava Spring
ไม่มีนัดที่จะแข่งเร็ว ๆ นี้

ขณะนี้ Heilongjiang Lava Spring ยังไม่มีโปรแกรมการแข่งขัน ลองดูผลงานล่าสุดและสถิติประจำฤดูกาลด้านล่าง

แมตช์ล่าสุด

จบ
Heilongjiang Lava SpringHeilongji3
Suzhou Dongwu4
2.50
3.10
3.00
X
3.10
U3.5
1.29
ไม่ใช่
1.98
U3.5
1.29
5.9
U3.5
1.295.9
จบ
Heilongjiang Lava SpringHeilongji1
Hebei Kungfu2
2.25
3.15
3.45
1
2.25
O1.5
1.36
ใช่
1.83
O1.5
1.36
4.7
✓ O1.5
1.364.7
จบ
Nanjing City1
Heilongjiang Lava SpringHeilongji1
2.12
3.40
3.35
1
2.12
O1.5
1.33
ใช่
1.85
O1.5
1.33
8.0
✓ O1.5
1.338.0
จบ
Heilongjiang Lava SpringHeilongji2
Dalian Huayi1
2.12
3.40
3.35
1
2.12
O1.5
1.24
ใช่
1.62
O1.5
1.24
7.0
✓ O1.5
1.247.0
จบ
Nantong ZhiyunNantong Z5
Heilongjiang Lava SpringHeilongji1
1.60
3.90
5.60
X2
2.25
O1.5
1.29
ใช่
1.90
O1.5
1.29
5.9
✓ O1.5
1.295.9
จบ
Guangxi HengchenGuangxi H4
Heilongjiang Lava SpringHeilongji 4
1.33
4.75
8.50
1
1.33
O1.5
1.21
ใช่
1.97
O1.5
1.21
7.1
✓ O1.5
1.217.1
จบ
Heilongjiang Lava SpringHeilongji0
Ningbo ProfessionalNingbo P1
2.62
3.15
2.70
2
2.70
O1.5
1.38
ใช่
1.84
O1.5
1.38
6.7
O1.5
1.386.7
จบ
Shenzhen JuniorsShenzhen J3
Heilongjiang Lava SpringHeilongji3
1.73
3.70
4.40
1
1.73
O1.5
1.30
ใช่
1.85
1
1.73
7.9
1
1.737.9
จบ
Heilongjiang Lava SpringHeilongji 3
Wuxi Wugou3
2.67
2.88
2.95
X2
1.47
O1.5
1.46
ใช่
2.05
O1.5
1.46
5.8
✓ O1.5
1.465.8
จบ
Dantong HantongDantong H2
Heilongjiang Lava SpringHeilongji1
2.20
3.13
3.00
2
3.00
U3.5
1.27
ไม่ใช่
1.95
U3.5
1.27
6.8
U3.5
1.276.8
จบ
Heilongjiang Lava SpringHeilongji2
Shaanxi Changan AthleticShaanxi C1
3.30
3.60
1.90
1
3.30
U3.5
1.27
ไม่ใช่
1.90
U3.5
1.27
4.6
U3.5
1.274.6

Heilongji สถิติเฉลี่ย

10 นัดล่าสุด
ประตูคาดหวังxG ต่อแมตช์
0.91
การยิงยิงเข้ากรอบ / แมตช์
3.8
การครองบอล
51%
เตะมุมเฉลี่ยต่อแมตช์
5.1
วินัยใบต่อแมตช์
1.4
อัตราชนะ
10%

สถิติรายฤดูกาล

League One จีน · ฤดูกาล 2026
20จำนวนนัด อัตราชนะ 20%
สรุปผลงาน
สถิติ เหย้า เยือน รวม
จำนวนนัด101020
ชนะ224
เสมอ4610
แพ้426
ประตูได้141630
ประตูเสีย172138
เฉลี่ยประตูได้1.41.61.5
เฉลี่ยประตูเสีย1.72.11.9
ไม่เสียประตู011
ทำประตูไม่ได้112
สถิติและสตรีค
ชนะขาดที่สุด
เหย้า2-1
เยือน1-2
แพ้หนักที่สุด
เหย้า1-3
เยือน5-1
ยิงมากที่สุด
เหย้า3
เยือน4
เสียมากที่สุด
เหย้า3
เยือน5
สตรีค
ชนะ2
แพ้1
จุดโทษ
3/ 3
100.00% ยิงได้
ช่วงเวลาทำประตู (ยิงได้ vs เสียประตู)
3–6
0-15
6–7
16-30
6–5
31-45
5–6
46-60
5–7
61-75
5–7
76-90
ยิงได้ เสียประตู
ยุทธวิธีและวินัย
3-4-31 G
31ใบเหลือง
3ใบแดง
ประตูที่ยิงได้
สูง 0.590%
18 นัด
สูง 1.540%
8 นัด
สูง 2.515%
3 นัด
สูง 3.55%
1 นัด
สูง 4.50%
0 นัด

นักเตะ

นักเตะ อายุ ตำแหน่ง เรตติ้ง
Erikys Erikys 30 FWD -
Xu Jiajun Xu Jiajun 30 MID -
Zhu Jiaxuan Zhu Jiaxuan 26 MID -
Chen Liming Chen Liming 28 MID -
Zhang Zimin Zhang Zimin 25 MID -
Fan Bojian Fan Bojian 28 MID -
Shao Shuai Shao Shuai 28 DEF -
Nizamdin Ependi Nizamdin Ependi 34 DEF -

ตารางคะแนน

จีน - League One
# ทีม
1 Guangzhou E-Power 20 41-17 46
2 Shenzhen Juniors 21 33-23 39
3 Guangxi Hengchen 20 36-24 36
4 Nantong Zhiyun 19 25-14 35
5 Yanbian Longding 21 31-21 35
6 Shaanxi Union 20 31-22 29
7 Ningbo Professional 19 25-25 25
8 Hebei Kungfu 21 18-24 24
9 Wuxi Wugou 19 29-25 23
10 Changchun Yatai 19 33-34 22
11 Heilongjiang Lava Spring 21 33-42 22
12 Dalian Huayi 19 25-30 21
13 Nanjing City 21 19-26 21
14 Suzhou Dongwu 21 21-29 19
15 Meizhou Kejia 20 20-40 11
16 Dongguan United 21 21-45 11
Promotion Relegation Playoffs Relegation

ทีเด็ดบอล Heilongjiang Lava Spring และการวิเคราะห์เดิมพัน

กำลังมองหาทีเด็ด Heilongjiang Lava Spring อยู่ใช่ไหม? NerdyTips ให้บริการทีเด็ดบอลจาก AI สำหรับ Heilongjiang Lava Spring ขับเคลื่อนด้วยอัลกอริทึม NT Apex ของเราเอง จนถึงตอนนี้เราวิเคราะห์ไปแล้ว 76 แมตช์ที่มี Heilongjiang Lava Spring ลงเตะ โดยทีเด็ดเด่นแม่นยำถึง 63.2% ทีเด็ดครอบคลุม ผลแพ้ชนะ สูง/ต่ำ สองทีมยิง สกอร์เป๊ะ xG เตะมุม และการครองบอล

ในฤดูกาลปัจจุบันของ League One Heilongjiang Lava Spring ทำผลงานได้ 4 ชนะ, 10 เสมอ และ 6 แพ้ จาก 20 แมตช์ ยิงได้ 30 ประตู (1.5 ต่อแมตช์) และเสีย 38 ประตู พร้อม 1 คลีนชีต.

ใน 10 แมตช์ล่าสุด Heilongjiang Lava Spring มีค่าเฉลี่ย 51% การครองบอล, 0.91 xG และ 5.1 เตะมุมต่อแมตช์ ด้วยอัตราชนะ 10%.

Heilongjiang Lava Spring มีมูลค่าตลาดโดยประมาณอยู่ที่ €2.26m.

NerdyTips สร้างขึ้นบนหลักความโปร่งใสอย่างเต็มที่ — ทีเด็ด Heilongjiang Lava Spring ที่จบแล้วทั้งหมดยังคงแสดงอยู่เพื่อให้คุณตรวจสอบผลงานของเราได้ตลอดเวลา ทีเด็ดบอลสำหรับนัดที่จะถึงนี้ต้องสมัครสมาชิก.

Heilongjiang Lava Spring เป็นเพียงหนึ่งในหลายพันทีมที่เราวิเคราะห์ทุกวัน — สำรวจทีเด็ดบอลของเราที่ครอบคลุมมากกว่า 160 ลีก