ข้ามไปยังเนื้อหา
ขับเคลื่อนโดย NT Apex AI
Pénzügyőr

Pénzügyőr ทีเด็ดบอล, สถิติ และฟอร์ม

ทีเด็ดบอล AI สถิติ และฟอร์ม — อัปเดตทุกวัน

2
แมตช์ที่วิเคราะห์แล้ว
–
อัตราความแม่นยำ
LDL
ฟอร์มล่าสุด
1.07
ประตู / นัด
Pénzügyőr ไม่ชนะนอกบ้านใน 16 นัดหลังสุด
Pénzügyőr มีเกิน 1.5 ประตูใน 9 นัดหลังสุด
Pénzügyőr มีเกิน 3.5 ประตูใน 3 นัดหลังสุด
ไม่มีนัดที่จะแข่งเร็ว ๆ นี้

ขณะนี้ Pénzügyőr ยังไม่มีโปรแกรมการแข่งขัน ลองดูผลงานล่าสุดและสถิติประจำฤดูกาลด้านล่าง

แมตช์ล่าสุด

Pecsi MFC พบ Penzugyor NB III - Southwest เริ่มเวลา 16:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 1.19 เสมอ 8.10 ทีมเยือน 16.00 ทีเด็ดเด่น: เจ้าบ้านชนะห่างอย่างน้อย 2 ประตู ราคา 1.69 ความเชื่อมั่น 5.0/10 สกอร์จบเกม 1–0 ทีเด็ดไม่เข้า
จบ
Pecsi MFC1
Penzugyor0
1.19
8.10
16.00
1
1.19
O2.5
1.37
ไม่ใช่
1.61
H1
1.69
5.0
H1
1.695.0
Penzugyor พบ Szekszard NB III - Southwest เริ่มเวลา 16:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 2.42 เสมอ 3.40 ทีมเยือน 2.55 ทีเด็ดเด่น: ทีมเยือนชนะหรือเสมอ ราคา 1.45 ความเชื่อมั่น 2.0/10 สกอร์จบเกม 2–2 ทีเด็ดเข้า
จบ
Penzugyor2
Szekszard2
2.42
3.40
2.55
X2
1.45
O2.5
1.63
ไม่ใช่
2.30
X2
1.45
2.0
✓ X2
1.452.0
Penzugyor พบ Kaposvar NB III - Southwest เริ่มเวลา 16:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 6.30 เสมอ 4.35 ทีมเยือน 1.40 ทีเด็ดเด่น: ทีมเยือนชนะ ราคา 1.40 ความเชื่อมั่น 3.4/10 สกอร์จบเกม 1–3 ทีเด็ดเข้า
จบ
Penzugyor 1
Kaposvar3
▾6.30
▾4.35
▴1.40
2
▴1.40
U3.5
1.57
ไม่ใช่
2.05
2
▴1.40
3.4
✓ 2
▴1.403.4

สถิติรายฤดูกาล

NB III - Southwest ฮังการี · ฤดูกาล 2025
29จำนวนนัด อัตราชนะ 14%
สรุปผลงาน
สถิติ เหย้า เยือน รวม
จำนวนนัด151429
ชนะ314
เสมอ358
แพ้9817
ประตูได้22931
ประตูเสีย342660
เฉลี่ยประตูได้1.50.61.1
เฉลี่ยประตูเสีย2.31.92.1
ไม่เสียประตู101
ทำประตูไม่ได้4812
สถิติและสตรีค
ชนะขาดที่สุด
เหย้า4-1
เยือน2-3
แพ้หนักที่สุด
เหย้า0-4
เยือน4-0
ยิงมากที่สุด
เหย้า4
เยือน3
เสียมากที่สุด
เหย้า4
เยือน4
สตรีค
ชนะ1
แพ้5
จุดโทษ
1/ 1
100.00% ยิงได้
ช่วงเวลาทำประตู (ยิงได้ vs เสียประตู)
4–11
0-15
4–6
16-30
6–8
31-45
3–7
46-60
5–14
61-75
11–10
76-90
ยิงได้ เสียประตู
ยุทธวิธีและวินัย
ช่วงเวลาโดนใบ
0ใบเหลือง
4ใบแดง
ประตูที่ยิงได้
สูง 0.559%
17 นัด
สูง 1.531%
9 นัด
สูง 2.514%
4 นัด
สูง 3.53%
1 นัด
สูง 4.50%
0 นัด

นักเตะ

ไม่มีข้อมูลนักเตะ

ในฤดูกาลปัจจุบันของ NB III - Southwest Pénzügyőr ทำผลงานได้ 4 ชนะ, 8 เสมอ และ 17 แพ้ จาก 29 แมตช์ ยิงได้ 31 ประตู (1.1 ต่อแมตช์) และเสีย 60 ประตู พร้อม 1 คลีนชีต.

NerdyTips สร้างขึ้นบนหลักความโปร่งใสอย่างเต็มที่ — ทีเด็ด Pénzügyőr ที่จบแล้วทั้งหมดยังคงแสดงอยู่เพื่อให้คุณตรวจสอบผลงานของเราได้ตลอดเวลา ทีเด็ดบอลสำหรับนัดที่จะถึงนี้ต้องสมัครสมาชิก.

Pénzügyőr เป็นเพียงหนึ่งในหลายพันทีมที่เราวิเคราะห์ทุกวัน — สำรวจทีเด็ดบอลของเราที่ครอบคลุมมากกว่า 700 ลีก