Hart Acedemy

Hart Acedemy ทีเด็ดบอล, สถิติ และฟอร์ม

ฟอร์มล่าสุด

LLWDL
7 แมตช์ที่วิเคราะห์แล้ว
71.43% อัตราความแม่นยำ

AI ทีเด็ดบอล

ขับเคลื่อนโดย NerdyTips

12:30

จบแล้ว
Dutch Lions
Dutch Lions
3 : 2
Hart Acedemy
Hart Acedemy
2.37
2.88
3.15

X2

1.47

U2.5

1.47

NO

1.65

U2.5

1.47
5/10

12:30

จบแล้ว
Greater T
Greater Tomorrow
2 : 2
Hart Acedemy
Hart Acedemy
3.1
2.95
2.3

2

2.3

U2.5

1.42

NO

1.62

X2

1.32
5/10

12:30

จบแล้ว
Hart Acedemy
Hart Acedemy
1 : 0
Steve Biko
Steve Biko
2.15
2.88
3.65

X

2.88

U2.5

1.47

NO

1.5

U2.5

1.47
3.7/10

11:30

จบแล้ว
Fortune
Fortune
2 : 1
Hart Acedemy
Hart Acedemy
2.18
3.05
4

X

3.05

U2.5

1.47

NO

1.63

U2.5

1.47
2.7/10

11:30

จบแล้ว
Hart Acedemy
Hart Acedemy
0 : 1
Real de Banjul
Real B
2.2
3
3.15

1

2.2

U2.5

1.42

NO

1.63

1X

1.3
3/10

11:30

จบแล้ว
BST Galaxy
BST Galaxy
0 : 0
Hart Acedemy
Hart Acedemy
3.05
2.88
2.4

2

2.4

U2.5

1.4

NO

1.6

X2

1.33
5/10

11:00

จบแล้ว
Samger
Samger
1 : 3
Hart Acedemy
Hart Acedemy
3.2
2.8
2.42

2

2.42

U2.5

1.41

NO

1.5

X2

1.3
5/10

11:00

จบแล้ว
Hart Acedemy
Hart Acedemy
2 : 0
Medina United
Medina U
2.05
3.1
3.85

1

2.05

U2.5

1.47

NO

1.5

U2.5

1.47
3.4/10

ทีเด็ด Hart Acedemy และเคล็ดลับการเดิมพัน

กำลังมองหาทีเด็ด Hart Acedemy อยู่ใช่ไหม? NerdyTips ให้บริการทีเด็ดบอลจาก AI สำหรับ Hart Acedemy โดยขับเคลื่อนด้วยอัลกอริทึมของเรา NT Apex จนถึงปัจจุบัน เราได้วิเคราะห์ 7 แมตช์ที่เกี่ยวข้องกับ Hart Acedemy ด้วยอัตราแม่นยำของทีเด็ดที่ดีที่สุดที่ 71.43% ทีเด็ดครอบคลุม ผลแพ้ชนะ, สูง/ต่ำ, สองทีมยิง, สกอร์แม่น, xG, เตะมุม & การครองบอล.

ในฤดูกาลปัจจุบันของ GFA League Hart Acedemy ทำผลงานได้ 7 ชนะ, 9 เสมอ และ 6 แพ้ จาก 22 แมตช์ ยิงได้ 26 ประตู (1.2 ต่อแมตช์) และเสีย 22 ประตู พร้อม 7 คลีนชีต.

NerdyTips สร้างขึ้นบนหลักความโปร่งใสอย่างเต็มที่ — ทีเด็ด Hart Acedemy ที่จบแล้วทั้งหมดยังคงแสดงอยู่เพื่อให้คุณตรวจสอบผลงานของเราได้ตลอดเวลา ทีเด็ดบอลสำหรับนัดที่จะถึงนี้ต้องสมัครสมาชิก.

GFA LeagueGambia • ฤดูกาล 2025
สรุปผลงาน
สถิติเหย้าเยือนรวม
จำนวนนัด111122
ชนะ437
เสมอ459
แพ้336
ประตูได้91726
ประตูเสีย61622
เฉลี่ยประตูได้0.81.51.2
เฉลี่ยประตูเสีย0.51.51.0
ไม่เสียประตู617
ไม่ยิงประตูได้617
สถิติและสตรีค
ชนะขาดที่สุด
เหย้า 2-0
เยือน 1-3
แพ้หนักที่สุด
เหย้า 0-1
เยือน 3-1
ยิงมากที่สุด
เหย้า 3
เยือน 3
เสียมากที่สุด
เหย้า 2
เยือน 3
สตรีค
ชนะ 4
แพ้ 2
จุดโทษ
1 / 1
100.00% ยิงได้
ช่วงเวลาทำประตู (ยิงได้ vs เสียประตู)
ยุทธวิธีและวินัย
ช่วงเวลาโดนใบ
0 ใบเหลือง
1 ใบแดง
ประตูที่ยิงได้
สูง 0.5 68%
15 นัด
สูง 1.5 36%
8 นัด
สูง 2.5 14%
3 นัด
สูง 3.5 0%
0 นัด
สูง 4.5 0%
0 นัด
ไม่มีข้อมูลนักเตะ