Legia Warszawa U19

Legia Warszawa U19 ทีเด็ดบอล, สถิติ และฟอร์ม

KEY INSIGHT Legia Warszawa U19 มีเกิน 2.5 ประตูใน 92% ของ 12 นัดหลังสุด
TREND Legia Warszawa U19 ไม่แพ้ในบ้านใน 12 นัดหลังสุด
TREND Legia Warszawa U19 มีเกิน 1.5 ประตูใน 14 นัดหลังสุด

ฟอร์มล่าสุด

WDWWW
5 แมตช์ที่วิเคราะห์แล้ว
100% อัตราความแม่นยำ

AI ทีเด็ดบอล

ขับเคลื่อนโดย NerdyTips

06:00

เร็วๆ นี้
Legia W
Legia Warszawa U19
vs
Znicz Pruszkow U19
Znicz P
1.24
6
6.7

?

?

?

?

?

?

?

?
padlock

09:00

จบแล้ว
red card Arkonia U19
Arkonia U19
1 : 3
Legia Warszawa U19
Legia W
6.1
5.5
1.4

2

1.4

O2.5

1.31

NO

2.22

2

1.4
8/10

05:00

จบแล้ว
Wisla K
Wisla Krakow U19
2 : 3
Legia Warszawa U19
Legia W
3.35
4.25
1.74

2

1.74

O3.5

1.75

YES

1.34

GG

1.34
8.5/10

06:00

จบแล้ว
Legia W
Legia Warszawa U19
4 : 1
Slask Wroclaw U19
Slask W
1.4
4.85
5.15

1

1.4

O2.5

1.25

YES

1.43

O2.5

1.25
4.9/10

06:00

จบแล้ว
Gornik Z
Gornik Zabrze U19
2 : 2
Legia Warszawa U19
Legia W red cardred card
2.87
3.9
2.15

1X

1.65

O3.5

1.87

YES

1.27

1X

1.65
2/10

06:00

จบแล้ว
Legia W
Legia Warszawa U19
4 : 0
Lechia Gdansk U19
Lechia G
1.22
6.2
7.2

1

1.22

O2.5

1.24

NO

2.22

H1

1.72
8/10

ทีเด็ด Legia Warszawa U19 และเคล็ดลับการเดิมพัน

กำลังมองหาทีเด็ด Legia Warszawa U19 อยู่ใช่ไหม? NerdyTips ให้บริการทีเด็ดบอลจาก AI สำหรับ Legia Warszawa U19 โดยขับเคลื่อนด้วยอัลกอริทึมของเรา NT Apex จนถึงปัจจุบัน เราได้วิเคราะห์ 5 แมตช์ที่เกี่ยวข้องกับ Legia Warszawa U19 ด้วยอัตราแม่นยำของทีเด็ดที่ดีที่สุดที่ 100% ทีเด็ดครอบคลุม ผลแพ้ชนะ, สูง/ต่ำ, สองทีมยิง, สกอร์แม่น, xG, เตะมุม & การครองบอล.

ในฤดูกาลปัจจุบันของ Central Youth League Legia Warszawa U19 ทำผลงานได้ 18 ชนะ, 4 เสมอ และ 4 แพ้ จาก 26 แมตช์ ยิงได้ 74 ประตู (2.8 ต่อแมตช์) และเสีย 30 ประตู พร้อม 9 คลีนชีต.

NerdyTips สร้างขึ้นบนหลักความโปร่งใสอย่างเต็มที่ — ทีเด็ด Legia Warszawa U19 ที่จบแล้วทั้งหมดยังคงแสดงอยู่เพื่อให้คุณตรวจสอบผลงานของเราได้ตลอดเวลา ทีเด็ดบอลสำหรับนัดที่จะถึงนี้ต้องสมัครสมาชิก.

Central Youth LeaguePoland • ฤดูกาล 2025
สรุปผลงาน
สถิติเหย้าเยือนรวม
จำนวนนัด141226
ชนะ11718
เสมอ134
แพ้224
ประตูได้452974
ประตูเสีย131730
เฉลี่ยประตูได้3.22.42.8
เฉลี่ยประตูเสีย0.91.41.2
ไม่เสียประตู549
ไม่ยิงประตูได้123
สถิติและสตรีค
ชนะขาดที่สุด
เหย้า 6-0
เยือน 1-5
แพ้หนักที่สุด
เหย้า 0-2
เยือน 3-0
ยิงมากที่สุด
เหย้า 6
เยือน 5
เสียมากที่สุด
เหย้า 3
เยือน 3
สตรีค
ชนะ 10
แพ้ 2
จุดโทษ
4 / 4
100.00% ยิงได้
ช่วงเวลาทำประตู (ยิงได้ vs เสียประตู)
ยุทธวิธีและวินัย
ช่วงเวลาโดนใบ
0 ใบเหลือง
3 ใบแดง
ประตูที่ยิงได้
สูง 0.5 88%
23 นัด
สูง 1.5 77%
20 นัด
สูง 2.5 58%
15 นัด
สูง 3.5 38%
10 นัด
สูง 4.5 19%
5 นัด
ไม่มีข้อมูลนักเตะ