Arka Gdynia U19 ทีเด็ดบอล สถิติ และฟอร์ม
ทีเด็ดบอล AI สถิติ และฟอร์ม — อัปเดตทุกวัน
5
แมตช์ที่วิเคราะห์แล้ว
–
อัตราความแม่นยำ
LWLLL
ฟอร์มล่าสุด
0.93
ประตู / นัด
Arka Gdynia U19 ไม่ชนะนอกบ้านใน 7 นัดหลังสุด
นัดถัดไป
Central Youth League · ศ. 6 พ.ย. · 09:00
Arka Gdynia U19
VS
Wisla Krakow U19
Best Tip
ราคาบอล
ความมั่นใจ
6.3/10
ปลดล็อกทีเด็ด
แมตช์ล่าสุด
Zaglebie Lubin U19 พบ Arka Gdynia U19 Central Youth League เริ่มเวลา 11:00 ราคา: เจ้าบ้าน 1.46 เสมอ 4.70 ทีมเยือน 4.40 Best Tip: เจ้าบ้านชนะ ราคา 1.46 ความมั่นใจ 8.0/10 สกอร์จบเกม 7–0 ทีเด็ดเข้า
Zag. Lubin U197
Arka Gdynia U190Arka Gdynia U19 พบ Polonia Warszawa U19 Central Youth League เริ่มเวลา 14:00 ราคา: เจ้าบ้าน 3.20 เสมอ 3.90 ทีมเยือน 1.85 Best Tip: ทีมเยือนชนะหรือเสมอ ราคา 1.26 ความมั่นใจ 8.0/10 สกอร์จบเกม 1–0 ทีเด็ดไม่เข้า
Arka Gdynia U191
Polonia W. U190Arkonia U19 พบ Arka Gdynia U19 Central Youth League เริ่มเวลา 11:00 ราคา: เจ้าบ้าน 1.90 เสมอ 4.10 ทีมเยือน 3.65 Best Tip: เจ้าบ้านชนะหรือเสมอ ราคา 1.30 ความมั่นใจ 8.0/10 สกอร์จบเกม 1–0 ทีเด็ดเข้า
Arkonia U191
Arka Gdynia U190Arka Gdynia U19 พบ Stal Rzeszow U19 Central Youth League เริ่มเวลา 09:30 ราคา: เจ้าบ้าน 2.30 เสมอ 4.00 ทีมเยือน 2.37 Best Tip: ทีมเยือนชนะหรือเสมอ ราคา 1.49 ความมั่นใจ 5.2/10 สกอร์จบเกม 2–3 ทีเด็ดเข้า
Arka Gdynia U192
Stal Rzeszow U193Gornik Zabrze U19 พบ Arka Gdynia U19 Central Youth League เริ่มเวลา 11:00 ราคา: เจ้าบ้าน 1.65 เสมอ 4.55 ทีมเยือน 3.90 Best Tip: เจ้าบ้านชนะ ราคา 1.65 ความมั่นใจ 1.2/10 สกอร์จบเกม 5–1 ทีเด็ดเข้า
Gornik Z. U195
Arka Gdynia U191
จบ
1.46
4.70
4.40
1
O2.5
ใช่
1
8.0
✓ 1
จบ
3.20
3.90
1.85
2
O2.5
ใช่
X2
8.0
X2
จบ
▴1.90
▾4.10
▾3.65
1
O2.5
ใช่
1X
8.0
✓ 1X
จบ
2.30
4.00
2.37
2
O2.5
ใช่
X2
5.2
✓ X2
จบ
▴1.65
4.55
▾3.90
1
O2.5
ใช่
1
1.2
✓ 1
สถิติรายฤดูกาล
Central Youth League
13จำนวนนัด
อัตราชนะ 15%
สรุปผลงาน
| สถิติ | เหย้า | เยือน | รวม |
|---|---|---|---|
| จำนวนนัด | 7 | 6 | 13 |
| ชนะ | 2 | 0 | 2 |
| เสมอ | 2 | 1 | 3 |
| แพ้ | 3 | 5 | 8 |
| ประตูได้ | 9 | 4 | 13 |
| ประตูเสีย | 10 | 20 | 30 |
| เฉลี่ยประตูได้ | 1.3 | 0.7 | 1.0 |
| เฉลี่ยประตูเสีย | 1.4 | 3.3 | 2.3 |
| ไม่เสียประตู | 2 | 0 | 2 |
| ทำประตูไม่ได้ | 1 | 3 | 4 |
สถิติและสตรีค
ชนะขาดที่สุด
เหย้า1-0
เยือน-
แพ้หนักที่สุด
เหย้า2-3
เยือน7-0
ยิงมากที่สุด
เหย้า2
เยือน2
เสียมากที่สุด
เหย้า3
เยือน7
สตรีค
ชนะ1
แพ้7
ช่วงเวลาทำประตู (ยิงได้ vs เสียประตู)
0-15
16-30
31-45
46-60
61-75
76-90
ยิงได้
เสียประตู
ยุทธวิธีและวินัย
ช่วงเวลาโดนใบ
0ใบเหลือง
1ใบแดง
ประตูที่ยิงได้
สูง 0.569%
9 นัด
สูง 1.531%
4 นัด
สูง 2.50%
0 นัด
สูง 3.50%
0 นัด
สูง 4.50%
0 นัด
นักเตะ
ไม่มีข้อมูลนักเตะ
ตารางคะแนน
| # | ทีม | น | ป | ค |
|---|---|---|---|---|
| 1 |
|
13 | 35-20 | 28 |
| 2 |
|
13 | 24-13 | 25 |
| 3 |
|
13 | 17-16 | 21 |
| 4 |
|
13 | 30-24 | 21 |
| 5 |
|
13 | 29-21 | 21 |
| 6 |
|
13 | 23-14 | 21 |
| 7 |
|
13 | 19-19 | 20 |
| 8 |
|
13 | 23-23 | 18 |
| 9 |
|
13 | 25-25 | 17 |
| 10 |
|
13 | 23-19 | 17 |
| 11 |
|
13 | 23-25 | 16 |
| 12 |
|
13 | 12-19 | 15 |
| 13 |
|
13 | 19-28 | 15 |
| 14 |
|
13 | 11-19 | 12 |
| 15 |
|
13 | 13-24 | 11 |
| 16 |
|
13 | 13-30 | 9 |
Relegation
ในฤดูกาลปัจจุบันของ Central Youth League Arka Gdynia U19 ทำผลงานชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 8 จาก 13 แมตช์ ยิงได้ 13 ประตู (1.0 ต่อแมตช์) และเสีย 30 ประตู พร้อมคลีนชีต 2 นัด
NerdyTips ยึดหลักความโปร่งใสอย่างเต็มที่ — ทีเด็ด Arka Gdynia U19 ที่จบแล้วทั้งหมดยังเปิดให้ดู เพื่อให้คุณตรวจสอบผลงานของเราได้ทุกเมื่อ ส่วนทีเด็ดของนัดที่จะถึงต้องสมัครสมาชิก
Arka Gdynia U19 เป็นเพียงหนึ่งในหลายพันทีมที่เราวิเคราะห์ทุกวัน — สำรวจทีเด็ดบอลของเราที่ครอบคลุมมากกว่า 700 ลีก