2
แมตช์ที่วิเคราะห์แล้ว
–
อัตราความแม่นยำ
LWD
ฟอร์มล่าสุด
2.87
ประตู / นัด
Benfica U19 ยิงประตูได้ทุกนัดจาก 10 นัดหลังสุด
Benfica U19 ไม่แพ้ในบ้านใน 13 นัดหลังสุด
Benfica U19 ยิงประตูได้ใน 27 นัดหลังสุด
ไม่มีนัดที่จะแข่งเร็ว ๆ นี้
ขณะนี้ Benfica U19 ยังไม่มีโปรแกรมการแข่งขัน ลองดูผลงานล่าสุดและสถิติประจำฤดูกาลด้านล่าง
แมตช์ล่าสุด
Benfica U19 พบ Club Brugge U19 UEFA Youth League เริ่มเวลา 13:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 1.87 เสมอ 3.90 ทีมเยือน 3.65 ทีเด็ดเด่น: ทีมเยือนยิงได้ ราคา 1.30 ความเชื่อมั่น 8.7/10 สกอร์จบเกม 1–3 ทีเด็ดเข้า
Benfica U191
Club Brugge U193Internazionale U19 พบ Benfica U19 UEFA Youth League เริ่มเวลา 15:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 4.15 เสมอ 4.30 ทีมเยือน 1.73 ทีเด็ดเด่น: เจ้าบ้านยิงได้ ราคา 1.33 ความเชื่อมั่น 8.7/10 สกอร์จบเกม 2–3 ทีเด็ดเข้า
Internazionale U19Inter U192
Benfica U193Bayern Munchen U19 พบ Benfica U19 UEFA Youth League เริ่มเวลา 15:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 3.25 เสมอ 3.90 ทีมเยือน 1.91 ทีเด็ดเด่น: ทีมเยือนชนะหรือเสมอ ราคา 1.30 ความเชื่อมั่น 3.3/10 สกอร์จบเกม 3–3 ทีเด็ดเข้า
Bayern Munchen U19Bayern U193
Benfica U193
จบ
▴1.87
▾3.90
▾3.65
2
O2.5
ใช่
AS
8.7
✓ AS
จบ
▾4.15
▴4.30
▾1.73
2
O2.5
ใช่
HS
8.7
✓ HS
จบ
3.25
3.90
1.91
2
O2.5
ใช่
X2
3.3
✓ X2
สถิติรายฤดูกาล
UEFA Youth League
9จำนวนนัด
อัตราชนะ 89%
สรุปผลงาน
| สถิติ | เหย้า | เยือน | รวม |
|---|---|---|---|
| จำนวนนัด | 5 | 4 | 9 |
| ชนะ | 5 | 3 | 8 |
| เสมอ | 0 | 0 | 0 |
| แพ้ | 0 | 1 | 1 |
| ประตูได้ | 24 | 14 | 38 |
| ประตูเสีย | 5 | 8 | 13 |
| เฉลี่ยประตูได้ | 4.8 | 3.5 | 4.2 |
| เฉลี่ยประตูเสีย | 1.0 | 2.0 | 1.4 |
| ไม่เสียประตู | 2 | 1 | 3 |
| ทำประตูไม่ได้ | 0 | 0 | 0 |
สถิติและสตรีค
ชนะขาดที่สุด
เหย้า7-1
เยือน1-5
แพ้หนักที่สุด
เหย้า-
เยือน5-2
ยิงมากที่สุด
เหย้า7
เยือน5
เสียมากที่สุด
เหย้า2
เยือน5
สตรีค
ชนะ1
แพ้1
จุดโทษ
1/ 1
100.00% ยิงได้
ช่วงเวลาทำประตู (ยิงได้ vs เสียประตู)
0-15
16-30
31-45
46-60
61-75
76-90
ยิงได้
เสียประตู
ยุทธวิธีและวินัย
ช่วงเวลาโดนใบ
0-152
16-306
31-453
46-601
61-753
76-902
19ใบเหลือง
0ใบแดง
ประตูที่ยิงได้
สูง 0.5100%
9 นัด
สูง 1.5100%
9 นัด
สูง 2.589%
8 นัด
สูง 3.556%
5 นัด
สูง 4.544%
4 นัด
นักเตะ
ไม่มีข้อมูลนักเตะ
ตารางคะแนน
Playoffs
ในฤดูกาลปัจจุบันของ UEFA Youth League Benfica U19 ทำผลงานได้ 8 ชนะ, 0 เสมอ และ 1 แพ้ จาก 9 แมตช์ ยิงได้ 38 ประตู (4.2 ต่อแมตช์) และเสีย 13 ประตู พร้อม 3 คลีนชีต.
NerdyTips สร้างขึ้นบนหลักความโปร่งใสอย่างเต็มที่ — ทีเด็ด Benfica U19 ที่จบแล้วทั้งหมดยังคงแสดงอยู่เพื่อให้คุณตรวจสอบผลงานของเราได้ตลอดเวลา ทีเด็ดบอลสำหรับนัดที่จะถึงนี้ต้องสมัครสมาชิก.
Benfica U19 เป็นเพียงหนึ่งในหลายพันทีมที่เราวิเคราะห์ทุกวัน — สำรวจทีเด็ดบอลของเราที่ครอบคลุมมากกว่า 700 ลีก