5
แมตช์ที่วิเคราะห์แล้ว
–
อัตราความแม่นยำ
WLDWWW
ฟอร์มล่าสุด
1.87
ประตู / นัด
Olimpia Zambrów ยิงประตูได้ใน 8 นัดหลังสุด
Olimpia Zambrów มีประตูรวมเกิน 1.5 ใน 16 นัดหลังสุด
ยังไม่มีทีเด็ด
เราคำนวณทีเด็ดล่วงหน้าประมาณ 4 วันก่อนเริ่มเกม คู่ที่กำลังจะแข่งจะแสดงที่นี่เร็วๆ นี้
แมตช์ล่าสุด
Olimpia Zambrow พบ Jagiellonia II III Liga - Group 1 เริ่มเวลา 12:00 ราคา: เจ้าบ้าน 3.15 เสมอ 3.50 ทีมเยือน 2.02 Best Tip: มีอย่างน้อย 3 ประตู ราคา 1.43 ความมั่นใจ 5.6/10 สกอร์จบเกม 2–1 ทีเด็ดเข้า
Zambrow2
Jagiellonia II1LKS Lodz II พบ Olimpia Zambrow III Liga - Group 1 เริ่มเวลา 11:00 ราคา: เจ้าบ้าน 1.97 เสมอ 3.60 ทีมเยือน 3.15 Best Tip: ทั้งสองทีมยิงประตูได้ ราคา 1.38 ความมั่นใจ 5.5/10 สกอร์จบเกม 3–2 ทีเด็ดเข้า
LKS Lodz II 3
Zambrow2Olimpia Zambrow พบ Mlawianka Mlawa III Liga - Group 1 เริ่มเวลา 13:00 ราคา: เจ้าบ้าน 2.35 เสมอ 3.65 ทีมเยือน 3.05 Best Tip: ทั้งสองทีมยิงประตูได้ ราคา 1.36 ความมั่นใจ 8.0/10 สกอร์จบเกม 1–1 ทีเด็ดเข้า
Zambrow1
Mlawa1Lomza พบ Olimpia Zambrow III Liga - Group 1 เริ่มเวลา 14:00 ราคา: เจ้าบ้าน 6.30 เสมอ 4.75 ทีมเยือน 1.60 Best Tip: ทีมเยือนชนะหรือเสมอ ราคา 1.17 ความมั่นใจ 8.0/10 สกอร์จบเกม 0–2 ทีเด็ดเข้า
Lomza0
Zambrow2Olimpia Zambrow พบ Lechia T. Mazowiecki III Liga - Group 1 เริ่มเวลา 14:00 ราคา: เจ้าบ้าน 2.50 เสมอ 3.75 ทีมเยือน 3.10 Best Tip: เจ้าบ้านชนะหรือเสมอ ราคา 1.47 ความมั่นใจ 6.3/10 สกอร์จบเกม 3–0 ทีเด็ดเข้า
Zambrow3
T. Mazowiecki0Weszlo พบ Olimpia Zambrow III Liga - Group 1 เริ่มเวลา 14:00 ราคา: เจ้าบ้าน 1.62 เสมอ 4.65 ทีมเยือน 5.10 Best Tip: เจ้าบ้านชนะ ราคา 1.62 ความมั่นใจ 8.0/10 สกอร์จบเกม 1–3 ทีเด็ดไม่เข้า
Weszlo1
Zambrow3
จบ
3.15
3.50
2.02
1
O2.5
ใช่
O2.5
5.6
✓ O2.5
จบ
1.97
3.60
3.15
1
O2.5
ใช่
BTTS
5.5
✓ BTTS
จบ
▾2.35
▾3.65
▴3.05
1
O2.5
ใช่
BTTS
8.0
✓ BTTS
จบ
▴6.30
▴4.75
▾1.60
2
O2.5
ใช่
X2
8.0
✓ X2
จบ
▾2.50
▾3.75
▴3.10
1
O2.5
ใช่
1X
6.3
✓ 1X
จบ
▴1.62
▾4.65
▾5.10
1
O2.5
ใช่
1
8.0
1
สถิติรายฤดูกาล
III Liga - Group 1
15จำนวนนัด
อัตราชนะ 40%
สรุปผลงาน
| สถิติ | เหย้า | เยือน | รวม |
|---|---|---|---|
| จำนวนนัด | 8 | 7 | 15 |
| ชนะ | 3 | 3 | 6 |
| เสมอ | 2 | 1 | 3 |
| แพ้ | 3 | 3 | 6 |
| ประตูได้ | 19 | 12 | 31 |
| ประตูเสีย | 14 | 17 | 31 |
| เฉลี่ยประตูได้ | 2.4 | 1.7 | 2.1 |
| เฉลี่ยประตูเสีย | 1.8 | 2.4 | 2.1 |
| ไม่เสียประตู | 2 | 1 | 3 |
| ทำประตูไม่ได้ | 0 | 2 | 2 |
สถิติและสตรีค
ชนะขาดที่สุด
เหย้า5-0
เยือน1-3
แพ้หนักที่สุด
เหย้า1-3
เยือน5-0
ยิงมากที่สุด
เหย้า5
เยือน3
เสียมากที่สุด
เหย้า4
เยือน5
สตรีค
ชนะ3
แพ้2
จุดโทษ
7/ 7
100.00% ยิงได้
ช่วงเวลาทำประตู (ยิงได้ vs เสียประตู)
0-15
16-30
31-45
46-60
61-75
76-90
ยิงได้
เสียประตู
ยุทธวิธีและวินัย
ช่วงเวลาโดนใบ
0ใบเหลือง
1ใบแดง
ประตูที่ยิงได้
สูง 0.587%
13 นัด
สูง 1.560%
9 นัด
สูง 2.540%
6 นัด
สูง 3.513%
2 นัด
สูง 4.57%
1 นัด
นักเตะ
ไม่มีข้อมูลนักเตะ
ตารางคะแนน
| # | ทีม | น | ป | ค |
|---|---|---|---|---|
| 1 |
|
15 | 30-17 | 32 |
| 2 |
|
15 | 30-15 | 31 |
| 3 |
|
16 | 39-29 | 30 |
| 4 |
|
16 | 32-23 | 29 |
| 5 |
|
16 | 28-22 | 28 |
| 6 |
|
16 | 29-25 | 25 |
| 7 |
|
16 | 30-28 | 25 |
| 8 |
|
15 | 25-22 | 24 |
| 9 |
|
15 | 31-31 | 21 |
| 10 |
|
16 | 21-24 | 21 |
| 11 |
|
15 | 27-27 | 20 |
| 12 |
|
15 | 28-25 | 19 |
| 13 |
|
15 | 27-30 | 18 |
| 14 |
|
16 | 25-33 | 17 |
| 15 |
|
15 | 25-29 | 15 |
| 16 |
|
15 | 17-30 | 14 |
| 17 |
|
16 | 29-44 | 14 |
| 18 |
|
15 | 16-35 | 4 |
ในฤดูกาลปัจจุบันของ III Liga - Group 1 Olimpia Zambrów ทำผลงานชนะ 6 เสมอ 3 แพ้ 6 จาก 15 แมตช์ ยิงได้ 31 ประตู (2.1 ต่อแมตช์) และเสีย 31 ประตู พร้อมคลีนชีต 3 นัด
NerdyTips ยึดหลักความโปร่งใสอย่างเต็มที่ — ทีเด็ด Olimpia Zambrów ที่จบแล้วทั้งหมดยังเปิดให้ดู เพื่อให้คุณตรวจสอบผลงานของเราได้ทุกเมื่อ ส่วนทีเด็ดของนัดที่จะถึงต้องสมัครสมาชิก
Olimpia Zambrów เป็นเพียงหนึ่งในหลายพันทีมที่เราวิเคราะห์ทุกวัน — สำรวจทีเด็ดบอลของเราที่ครอบคลุมมากกว่า 700 ลีก