ข้ามไปยังเนื้อหา
ขับเคลื่อนโดย NT Apex AI
Malvern

Malvern ทีเด็ดบอล, สถิติ และฟอร์ม

ทีเด็ดบอล AI สถิติ และฟอร์ม — อัปเดตทุกวัน

8
แมตช์ที่วิเคราะห์แล้ว
50.0%
อัตราความแม่นยำ
WLWDWW
ฟอร์มล่าสุด
2.47
ประตู / นัด
สองทีมยิงได้ใน 5 นัดหลังสุดของ Malvern
Malvern ไม่โดนใบแดงใน 16 นัดหลังสุด
Malvern มีเกิน 2.5 ประตูใน 6 นัดหลังสุด
ไม่มีนัดที่จะแข่งเร็ว ๆ นี้

ขณะนี้ Malvern ยังไม่มีโปรแกรมการแข่งขัน ลองดูผลงานล่าสุดและสถิติประจำฤดูกาลด้านล่าง

แมตช์ล่าสุด

Malvern พบ Werribee City Victoria Premier League 2 เริ่มเวลา 06:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 1.31 เสมอ 5.30 ทีมเยือน 7.30 ทีเด็ดเด่น: เจ้าบ้านชนะ ราคา 1.31 ความเชื่อมั่น 8.5/10 สกอร์จบเกม 4–1 ทีเด็ดเข้า
จบ
Malvern4
Werribee City1
▴1.31
▾5.30
▾7.30
1
▴1.31
O2.5
1.29
ใช่
1.52
1
▴1.31
8.5
✓ 1
▴1.318.5
Malvern พบ Kingston City Victoria Premier League 2 เริ่มเวลา 08:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 1.50 เสมอ 4.60 ทีมเยือน 4.90 ทีเด็ดเด่น: มีอย่างน้อย 3 ประตู ราคา 1.38 ความเชื่อมั่น 6.3/10 สกอร์จบเกม 1–3 ทีเด็ดเข้า
จบ
Malvern1
Kingston City3
▴1.50
▾4.60
4.90
1
▴1.50
O2.5
1.38
ใช่
1.50
O2.5
1.38
6.3
✓ O2.5
1.386.3
Springvale พบ Malvern Victoria Premier League 2 เริ่มเวลา 11:30 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 3.95 เสมอ 3.80 ทีมเยือน 1.75 ทีเด็ดเด่น: สองทีมยิงได้กันทั้งคู่ ราคา 1.52 ความเชื่อมั่น 5.2/10 สกอร์จบเกม 2–5 ทีเด็ดเข้า
จบ
Springvale2
Malvern5
3.95
3.80
1.75
2
1.75
O2.5
1.52
ใช่
1.52
BTTS
1.52
5.2
✓ BTTS
1.525.2
Malvern พบ Eastern Lions Victoria Premier League 2 เริ่มเวลา 06:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 1.75 เสมอ 4.00 ทีมเยือน 3.70 ทีเด็ดเด่น: เจ้าบ้านชนะ ราคา 1.75 ความเชื่อมั่น 5.3/10 สกอร์จบเกม 2–2 ทีเด็ดไม่เข้า
จบ
Malvern2
Eastern Lions2
▴1.75
4.00
▾3.70
1
▴1.75
O2.5
▴1.50
ใช่
1.52
1
▴1.75
5.3
1
▴1.755.3
Nunawading พบ Malvern Victoria Premier League 2 เริ่มเวลา 10:30 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 4.80 เสมอ 4.30 ทีมเยือน 1.55 ทีเด็ดเด่น: รวมสูงสุด 3 ประตู ราคา 1.55 ความเชื่อมั่น 1.3/10 สกอร์จบเกม 1–4 ทีเด็ดไม่เข้า
จบ
Nunawading1
Malvern4
▴4.80
▴4.30
▾1.55
2
▾1.55
U3.5
1.55
ไม่ใช่
▾2.10
U3.5
1.55
1.3
U3.5
1.551.3
Malvern พบ Moreland City Victoria Premier League 2 เริ่มเวลา 08:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 1.21 เสมอ 6.10 ทีมเยือน 10.25 ทีเด็ดเด่น: เจ้าบ้านชนะ ราคา 1.21 ความเชื่อมั่น 8.5/10 สกอร์จบเกม 5–0 ทีเด็ดเข้า
จบ
Malvern5
Moreland City0
▴1.21
▾6.10
▾10.25
1
▴1.21
O2.5
1.33
ใช่
1.78
1
▴1.21
8.5
✓ 1
▴1.218.5
Keilor Park พบ Malvern Victoria Premier League 2 เริ่มเวลา 06:00 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 3.15 เสมอ 3.90 ทีมเยือน 1.93 ทีเด็ดเด่น: ทีมเยือนชนะหรือเสมอ ราคา 1.30 ความเชื่อมั่น 4.1/10 สกอร์จบเกม 1–0 ทีเด็ดไม่เข้า
จบ
Keilor Park1
Malvern0
▾3.15
3.90
▴1.93
2
▴1.93
U3.5
▾1.52
ไม่ใช่
▾2.27
X2
1.30
4.1
X2
1.304.1
Altona City พบ Malvern Victoria Premier League 2 เริ่มเวลา 09:15 ราคาบอล: เจ้าบ้าน 3.60 เสมอ 3.75 ทีมเยือน 1.77 ทีเด็ดเด่น: ทีมเยือนชนะ ราคา 1.77 ความเชื่อมั่น 4.8/10 สกอร์จบเกม 0–2 ทีเด็ดเข้า
จบ
Altona City0
Malvern2
3.60
3.75
1.77
2
1.77
U3.5
1.55
ไม่ใช่
2.37
2
1.77
4.8
✓ 2
1.774.8

สถิติรายฤดูกาล

Victoria Premier League 2 ออสเตรเลีย · ฤดูกาล 2026
25จำนวนนัด อัตราชนะ 68%
สรุปผลงาน
สถิติ เหย้า เยือน รวม
จำนวนนัด121325
ชนะ71017
เสมอ112
แพ้426
ประตูได้293362
ประตูเสีย201232
เฉลี่ยประตูได้2.42.52.5
เฉลี่ยประตูเสีย1.70.91.3
ไม่เสียประตู246
ทำประตูไม่ได้022
สถิติและสตรีค
ชนะขาดที่สุด
เหย้า5-0
เยือน0-5
แพ้หนักที่สุด
เหย้า2-4
เยือน1-0
ยิงมากที่สุด
เหย้า5
เยือน5
เสียมากที่สุด
เหย้า4
เยือน2
สตรีค
ชนะ4
แพ้3
ช่วงเวลาทำประตู (ยิงได้ vs เสียประตู)
2–3
0-15
8–3
16-30
6–5
31-45
7–3
46-60
4–2
61-75
8–6
76-90
ยิงได้ เสียประตู
ยุทธวิธีและวินัย
ช่วงเวลาโดนใบ
0ใบเหลือง
1ใบแดง
ประตูที่ยิงได้
สูง 0.592%
23 นัด
สูง 1.572%
18 นัด
สูง 2.536%
9 นัด
สูง 3.532%
8 นัด
สูง 4.516%
4 นัด

นักเตะ

ไม่มีข้อมูลนักเตะ

ตารางคะแนน

ออสเตรเลีย - Victoria Premier League 2
# ทีม น ป ค
1 Malvern 26 66-33 56
2 Goulburn Valley Suns 26 59-35 55
3 Bayside Argonauts 26 47-32 50
4 Essendon Royals SC 26 63-42 48
5 Keilor Park 26 39-37 44
6 Box Hill 26 37-32 40
7 Whittlesea United 26 49-31 38
8 Springvale 26 32-46 32
9 Eastern Lions 26 43-43 30
10 Kingston City 26 37-55 30
11 Nunawading 26 29-44 29
12 Werribee City 26 37-50 24
13 Altona City 26 25-44 17
14 Moreland City 26 34-73 14

ทีเด็ดบอล Malvern และการวิเคราะห์เดิมพัน

กำลังมองหาทีเด็ด Malvern อยู่ใช่ไหม? NerdyTips ให้บริการทีเด็ดบอลจาก AI สำหรับ Malvern ขับเคลื่อนด้วยอัลกอริทึม NT Apex ของเราเอง จนถึงตอนนี้เราวิเคราะห์ไปแล้ว 8 แมตช์ที่มี Malvern ลงเตะ โดยทีเด็ดเด่นแม่นยำถึง 50.0% ทีเด็ดครอบคลุม ผลแพ้ชนะ สูง/ต่ำ สองทีมยิง สกอร์เป๊ะ xG เตะมุม และการครองบอล

ในฤดูกาลปัจจุบันของ Victoria Premier League 2 Malvern ทำผลงานได้ 17 ชนะ, 2 เสมอ และ 6 แพ้ จาก 25 แมตช์ ยิงได้ 62 ประตู (2.5 ต่อแมตช์) และเสีย 32 ประตู พร้อม 6 คลีนชีต.

NerdyTips สร้างขึ้นบนหลักความโปร่งใสอย่างเต็มที่ — ทีเด็ด Malvern ที่จบแล้วทั้งหมดยังคงแสดงอยู่เพื่อให้คุณตรวจสอบผลงานของเราได้ตลอดเวลา ทีเด็ดบอลสำหรับนัดที่จะถึงนี้ต้องสมัครสมาชิก.

Malvern เป็นเพียงหนึ่งในหลายพันทีมที่เราวิเคราะห์ทุกวัน — สำรวจทีเด็ดบอลของเราที่ครอบคลุมมากกว่า 700 ลีก