Chuyển đến nội dung
Được hỗ trợ bởi NT Apex AI
Vanraure Hachinohe

Vanraure Hachinohe Nhận Định, Thống Kê & Phong Độ

Nhận định cá cược AI, thống kê & phong độ — cập nhật hằng ngày.

€3.25m Ø 26.5 J2 League
63
Trận đấu đã nhận định
76.2%
Tỷ lệ dự đoán chính xác
LLWLLD
Phong độ gần đây
0.47
Bàn thắng / Trận
Vanraure Hachinohe có độ chính xác chuyền bóng dưới 70% trong 3 trận gần nhất
Vanraure Hachinohe không nhận thẻ đỏ trong 15 trận gần nhất
Trận tiếp theo J2 League · Th 7, 17 thg 10 · 6:00
Imabari
VS06:00
Vanraure
Mở khóa nhận định
Đăng ký để xem

Gần đây

Omiya Ardija vs Vanraure H, J2 League, bắt đầu lúc 06:00. Tỷ lệ: 1.56 chủ nhà, 4.20 hòa, 5.40 đội khách. Kèo tốt nhất: đội nhà thắng, tỷ lệ 1.56, độ tin cậy 5.6/10. Tỷ số chung cuộc 3–1, kèo thắng.
KT
Omiya Ardija3
Vanraure HVanraure1
▾1.56
▴4.20
▴5.40
1
▾1.56
U3.5
▾1.44
Có
▴1.78
1
▾1.56
5.6
✓ 1
▾1.565.6
Vanraure Hachinohe vs Yokohama FC, J2 League, bắt đầu lúc 05:00. Tỷ lệ: 4.50 chủ nhà, 3.55 hòa, 1.78 đội khách. Kèo tốt nhất: đội khách thắng, tỷ lệ 1.78, độ tin cậy 8.5/10. Tỷ số chung cuộc 0–2, kèo thắng.
KT
Vanraure HachinoheVanraure0
Yokohama FC2
▴4.50
▴3.55
▾1.78
2
▾1.78
O1.5
1.31
Có
▴1.83
2
▾1.78
8.5
✓ 2
▾1.788.5
Jubilo Iwata vs Vanraure Hachinohe, J2 League, bắt đầu lúc 09:00. Tỷ lệ: 1.52 chủ nhà, 4.00 hòa, 6.50 đội khách. Kèo tốt nhất: đội nhà thắng, tỷ lệ 1.52, độ tin cậy 8.8/10. Tỷ số chung cuộc 1–2, kèo thua.
KT
Jubilo IwataIwata1
Vanraure HachinoheVanraure2
▾1.52
▴4.00
▴6.50
1
▾1.52
U3.5
▴1.30
Không
▾1.67
1
▾1.52
8.8
1
▾1.528.8
Vanraure Hachinohe vs Tegevajaro Miyazaki, J2 League, bắt đầu lúc 05:00. Tỷ lệ: 3.35 chủ nhà, 3.25 hòa, 2.17 đội khách. Kèo tốt nhất: tối đa 2 bàn thắng, tỷ lệ 1.68, độ tin cậy 5.3/10. Tỷ số chung cuộc 0–3, kèo thua.
KT
Vanraure HachinoheVanraure0
Tegevajaro MiyazakiTegevajar3
▾3.35
▾3.25
▴2.17
2
▴2.17
U2.5
▾1.68
Không
1.83
U2.5
▾1.68
5.3
U2.5
▾1.685.3
Vanraure Hachinohe vs Shonan Bellmare, J2 League, bắt đầu lúc 10:30. Tỷ lệ: 3.30 chủ nhà, 3.20 hòa, 2.23 đội khách. Kèo tốt nhất: tối đa 2 bàn thắng, tỷ lệ 1.58, độ tin cậy 6.1/10. Tỷ số chung cuộc 0–1, kèo thắng.
KT
Vanraure HachinoheVanraure0
Shonan Bellmare1
▴3.30
▾3.20
▾2.23
2
▾2.23
U2.5
1.58
Không
1.76
U2.5
1.58
6.1
✓ U2.5
1.586.1
Fujieda MYFC vs Vanraure H, J2 League, bắt đầu lúc 10:30. Tỷ lệ: 2.28 chủ nhà, 3.15 hòa, 3.00 đội khách. Kèo tốt nhất: đội nhà thắng hoặc hòa, tỷ lệ 1.30, độ tin cậy 6.5/10. Tỷ số chung cuộc 0–0, kèo thắng.
KT
Fujieda MYFC0
Vanraure HVanraure0
2.28
3.15
3.00
1
▴2.28
O1.5
1.36
Có
1.90
1X
▴1.30
6.5
✓ 1X
▴1.306.5

Vanraure Thống kê trung bình

10 trận gần nhất
Dứt điểmTrúng đích / Trận
3.7
Kiểm soát bóng
47%
Phạt gócTrung bình mỗi trận
3.7
Kỷ luậtThẻ phạt mỗi trận
0.7
Tỷ lệ thắng
20%

Thống kê mùa giải

J2 League Nhật Bản · Mùa giải 2026
9Số trận Tỷ lệ thắng 33%
Phân tích hiệu suất
Thống kê Sân nhà Sân khách Tổng
Số trận639
Thắng213
Hòa011
Thua415
Bàn thắng ghi được325
Bàn thua8614
Trung bình ghi bàn0.50.70.6
Trung bình thủng lưới1.32.01.6
Giữ sạch lưới213
Không ghi bàn426
Kỷ lục & Chuỗi trận
Chiến thắng đậm nhất
Sân nhà2-0
Sân khách1-2
Thất bại nặng nhất
Sân nhà0-3
Sân khách5-0
Ghi nhiều bàn nhất
Sân nhà2
Sân khách2
Để thủng lưới nhiều nhất
Sân nhà3
Sân khách5
Chuỗi trận
Thắng1
Thua2
Phút ghi bàn (Ghi được vs Để thủng lưới)
2–4
0-15
0–1
16-30
0–1
31-45
1–2
46-60
1–2
61-75
1–4
76-90
Ghi được Để thủng lưới
Chiến thuật & Kỷ luật
3-1-4-21 G
6Vàng
0Đỏ
Bàn thắng ghi được
Tài 0.533%
3 Trận
Tài 1.522%
2 Trận
Tài 2.50%
0 Trận
Tài 3.50%
0 Trận
Tài 4.50%
0 Trận

Cầu thủ

Không có dữ liệu cầu thủ

Xếp hạng

Nhật Bản - J2 League
# Đội T B Đ
1 Vegalta Sendai 10 18-8 23
2 Omiya Ardija 10 20-9 20
3 Albirex Niigata 10 14-14 20
4 Kataller Toyama 10 19-10 18
5 Yokohama FC 10 19-13 17
6 Shonan Bellmare 10 11-9 17
7 Oita Trinita 10 11-8 14
8 Fujieda MYFC 10 13-11 13
9 Blaublitz Akita 10 12-11 13
10 Tegevajaro Miyazaki 10 14-14 13
11 Jubilo Iwata 10 12-13 13
12 Tokushima Vortis 10 10-12 13
13 Montedio Yamagata 10 11-9 12
14 Iwaki 10 13-17 12
15 Sagan Tosu 10 9-12 11
16 Tochigi City 10 16-17 10
17 Imabari 10 11-19 10
18 Ventforet Kofu 10 9-18 10
19 Vanraure Hachinohe 10 6-17 10
20 Consadole Sapporo 10 12-19 8
Promotion Promotion Play-offs Relegation

Nhận Định & Soi Kèo Vanraure Hachinohe

Bạn đang tìm nhận định Vanraure Hachinohe? NerdyTips cung cấp nhận định bóng đá AI cho Vanraure Hachinohe, do thuật toán NT Apex phân tích. Tính đến nay, chúng tôi đã phân tích 63 trận đấu có sự tham gia của Vanraure Hachinohe với độ chính xác kèo tốt nhất đạt 76.2%. Nhận định bao gồm Kết quả chung cuộc, Tài/Xỉu, Cả hai đội ghi bàn, Tỷ số chính xác, xG, Phạt góc & Kiểm soát bóng.

Trong mùa giải hiện tại của J2 League, Vanraure Hachinohe đã ghi nhận 3 trận thắng, 1 trận hòa và 5 trận thua qua 9 trận đấu, ghi được 5 bàn thắng (0.6 mỗi trận) và để thủng lưới 14 bàn, với 3 trận giữ sạch lưới.

Vanraure Hachinohe hiện có giá trị chuyển nhượng ước tính là €3.25m.

NerdyTips được xây dựng trên nguyên tắc minh bạch tuyệt đối — mọi nhận định Vanraure Hachinohe đã kết thúc đều hiển thị đầy đủ để bạn có thể kiểm chứng thành tích của chúng tôi bất cứ lúc nào. Nhận định cho các trận sắp tới yêu cầu gói đăng ký.

Vanraure Hachinohe chỉ là một trong hàng nghìn đội bóng mà chúng tôi phân tích mỗi ngày — khám phá nhận định bóng đá của chúng tôi cho hơn 700 giải đấu.