Chuyển đến nội dung
Được hỗ trợ bởi NT Apex AI
Saint Etienne

Saint Etienne Nhận Định, Thống Kê & Phong Độ

Nhận định cá cược AI, thống kê & phong độ — cập nhật hằng ngày.

€73.30m Ø 23.4 Ligue 2
104
Trận đấu đã nhận định
66.3%
Tỷ lệ dự đoán chính xác
WWDLWW
Phong độ gần đây
2.53
Bàn thắng / Trận
Saint Etienne ghi bàn trong tất cả 10 trận gần nhất
Saint Etienne có trên 2.5 bàn trong 92% của 12 trận gần nhất
Saint Etienne bất bại trên sân nhà trong 11 trận gần nhất
Không có trận sắp diễn ra

Saint Etienne hiện chưa có lịch thi đấu nào. Hãy khám phá các kết quả gần đây và thống kê mùa giải của họ bên dưới.

Gần đây

RED Star FC 93 vs Saint Etienne, Ligue 2, bắt đầu lúc 19:00. Tỷ lệ: 3.10 chủ nhà, 3.70 hòa, 2.27 đội khách. Kèo tốt nhất: đội khách thắng hoặc hòa, tỷ lệ 1.40, độ tin cậy 8.5/10. Tỷ số chung cuộc 0–1, kèo thắng.
KT
RED Star FC 93Red Star0
Saint EtienneSt Etienne1
▾3.10
▴3.70
▴2.27
2
▴2.27
O1.5
▾1.24
Có
▾1.61
X2
▴1.40
8.5
✓ X2
▴1.408.5
Saint Etienne vs Rodez, Ligue 2, bắt đầu lúc 19:00. Tỷ lệ: 1.38 chủ nhà, 5.40 hòa, 8.00 đội khách. Kèo tốt nhất: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.47, độ tin cậy 7.6/10. Tỷ số chung cuộc 2–0, kèo thua.
KT
Saint EtienneSt Etienne2
Rodez0
1.38
▴5.40
▴8.00
2
▴8.00
O2.5
▴1.47
Có
▴1.70
O2.5
▴1.47
7.6
O2.5
▴1.477.6
Metz vs Saint E, Ligue 2, bắt đầu lúc 19:00. Tỷ lệ: 3.70 chủ nhà, 3.65 hòa, 1.98 đội khách. Kèo tốt nhất: đội khách thắng hoặc hòa, tỷ lệ 1.30, độ tin cậy 8.5/10. Tỷ số chung cuộc 2–2, kèo thắng.
KT
Metz2
Saint ESt Etienne2
▴3.70
▴3.65
▾1.98
2
▾1.98
O1.5
▾1.24
Có
▾1.64
X2
▾1.30
8.5
✓ X2
▾1.308.5
Dunkerque vs Saint E, Ligue 2, bắt đầu lúc 19:00. Tỷ lệ: 5.40 chủ nhà, 4.25 hòa, 1.61 đội khách. Kèo tốt nhất: đội khách thắng hoặc hòa, tỷ lệ 1.17, độ tin cậy 8.5/10. Tỷ số chung cuộc 2–1, kèo thua.
KT
Dunkerque2
Saint ESt Etienne1
▴5.40
▴4.25
▾1.61
2
▾1.61
O2.5
▾1.63
Có
▾1.67
X2
▾1.17
8.5
X2
▾1.178.5
Saint Etienne vs Montpellier, Ligue 2, bắt đầu lúc 19:00. Tỷ lệ: 1.58 chủ nhà, 4.45 hòa, 5.80 đội khách. Kèo tốt nhất: đội nhà thắng, tỷ lệ 1.58, độ tin cậy 8.8/10. Tỷ số chung cuộc 3–1, kèo thắng.
KT
Saint EtienneSt Etienne3
Montpellier1
▾1.58
▴4.45
▴5.80
1
▾1.58
O2.5
▾1.67
Không
▾2.07
1
▾1.58
8.8
✓ 1
▾1.588.8
Dijon vs Saint E, Ligue 2, bắt đầu lúc 19:45. Tỷ lệ: 5.15 chủ nhà, 3.90 hòa, 1.73 đội khách. Kèo tốt nhất: đội khách thắng hoặc hòa, tỷ lệ 1.19, độ tin cậy 7.3/10. Tỷ số chung cuộc 2–3, kèo thắng.
KT
Dijon2
Saint ESt Etienne3
▴5.15
▴3.90
▾1.73
2
▾1.73
U3.5
▴1.34
Không
▾1.88
X2
▾1.19
7.3
✓ X2
▾1.197.3
Saint Etienne vs Grenoble, Ligue 2, bắt đầu lúc 19:00. Tỷ lệ: 1.39 chủ nhà, 5.10 hòa, 8.70 đội khách. Kèo tốt nhất: đội nhà thắng, tỷ lệ 1.39, độ tin cậy 8.8/10. Tỷ số chung cuộc 4–0, kèo thắng.
KT
Saint EtienneSt Etienne4
Grenoble0
▴1.39
▴5.10
▴8.70
1
▴1.39
O2.5
▴1.77
Không
▾1.75
1
▴1.39
8.8
✓ 1
▴1.398.8
Saint Etienne vs Clermont Foot, Ligue 2, bắt đầu lúc 19:45. Tỷ lệ: 1.45 chủ nhà, 4.65 hòa, 7.40 đội khách. Kèo tốt nhất: tối đa 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.47, độ tin cậy 5.6/10. Tỷ số chung cuộc 3–1, kèo thua.
KT
Saint EtienneSt Etienne3
Clermont FootClermont1
▾1.45
▴4.65
▴7.40
1
▾1.45
U3.5
▾1.47
Có
▴1.92
U3.5
▾1.47
5.6
U3.5
▾1.475.6

St Etienne Thống kê trung bình

10 trận gần nhất
Bàn thắng kỳ vọngxG mỗi trận
1.88
Dứt điểmTrúng đích / Trận
6.3
Kiểm soát bóng
54%
Phạt gócTrung bình mỗi trận
4
Kỷ luậtThẻ phạt mỗi trận
1.6
Tỷ lệ thắng
80%

Thống kê mùa giải

Ligue 2 Pháp · Mùa giải 2026
7Số trận Tỷ lệ thắng 71%
Phân tích hiệu suất
Thống kê Sân nhà Sân khách Tổng
Số trận347
Thắng325
Hòa011
Thua011
Bàn thắng ghi được10919
Bàn thua268
Trung bình ghi bàn3.32.32.7
Trung bình thủng lưới0.71.51.1
Giữ sạch lưới112
Không ghi bàn000
Kỷ lục & Chuỗi trận
Chiến thắng đậm nhất
Sân nhà4-0
Sân khách0-3
Thất bại nặng nhất
Sân nhà-
Sân khách2-1
Ghi nhiều bàn nhất
Sân nhà4
Sân khách3
Để thủng lưới nhiều nhất
Sân nhà1
Sân khách2
Chuỗi trận
Thắng5
Thua1
Phút ghi bàn (Ghi được vs Để thủng lưới)
1–0
0-15
5–0
16-30
4–1
31-45
2–4
46-60
5–0
61-75
2–3
76-90
Ghi được Để thủng lưới
Chiến thuật & Kỷ luật
4-2-3-15 G
4-4-22 G
12Vàng
0Đỏ
Bàn thắng ghi được
Tài 0.5100%
7 Trận
Tài 1.586%
6 Trận
Tài 2.571%
5 Trận
Tài 3.514%
1 Trận
Tài 4.50%
0 Trận

Cầu thủ

Cầu thủ Tuổi VT Điểm
J. Breum J. Breum 22 MID 7.42
Á. Csongvai Á. Csongvai 25 MID 7.39
A. Boakye A. Boakye 25 MID 7.34
I. Cardona I. Cardona 28 FWD 7.17
S. Nair S. Nair 23 DEF 7.08
T. Ballo T. Ballo 23 FWD 7.00
L. Stassin L. Stassin 21 FWD 6.90
J. Le Cardinal J. Le Cardinal 28 DEF 6.89
Z. Davitashvili Z. Davitashvili 24 FWD 6.88
M. Bernauer M. Bernauer 27 MID 6.88
K. Pedro K. Pedro 19 DEF 6.84
G. Larsonneur G. Larsonneur 28 GK 6.67
J. Duffus J. Duffus 21 FWD 6.58
M. Jaber M. Jaber 26 MID 6.52
E. Dhaoui E. Dhaoui 17 MID 6.50
B. Old B. Old 23 FWD 6.48
T. Svetlin T. Svetlin 24 MID 5.82
João Ferreira João Ferreira 25 DEF 5.57
Adam Baallal Adam Baallal 19 MID 4.59
N. Kasia Nkondo N. Kasia Nkondo 17 DEF 4.29
Chico Lamba Chico Lamba 23 DEF 2.03
Mamour Ndiaye Mamour Ndiaye 20 GK 1.73
N. El Jamali N. El Jamali 18 MID 1.53

Xếp hạng

Pháp - Ligue 2
# Đội T B Đ
1 Saint Etienne 8 21-8 19
2 Reims 9 19-11 17
3 RED Star FC 93 8 12-9 17
4 Nancy 9 11-8 16
5 Montpellier 8 8-5 15
6 PAU 9 11-9 14
7 Annecy 9 11-11 13
8 Dijon 9 16-16 12
9 Sochaux 8 5-6 11
10 Metz 8 12-11 10
11 Boulogne 9 6-6 9
12 Dunkerque 8 10-13 8
13 Guingamp 9 11-15 8
14 Nantes 8 9-13 8
15 Grenoble 9 8-15 8
16 Clermont Foot 9 9-12 7
17 Rodez 8 14-18 7
18 Laval 9 13-20 6
Promotion - Ligue 1 Promotion - Ligue 1 (Promotion - Play Offs: Final) Promotion - Ligue 1 (Promotion - Play Offs: Semi-finals) Ligue 2 (Relegation) Relegation - Ligue 3

Nhận Định & Soi Kèo Saint Etienne

Bạn đang tìm nhận định Saint Etienne? NerdyTips cung cấp nhận định bóng đá AI cho Saint Etienne, do thuật toán NT Apex phân tích. Tính đến nay, chúng tôi đã phân tích 104 trận đấu có sự tham gia của Saint Etienne với độ chính xác kèo tốt nhất đạt 66.3%. Nhận định bao gồm Kết quả chung cuộc, Tài/Xỉu, Cả hai đội ghi bàn, Tỷ số chính xác, xG, Phạt góc & Kiểm soát bóng.

Trong mùa giải hiện tại của Ligue 2, Saint Etienne đã ghi nhận 5 trận thắng, 1 trận hòa và 1 trận thua qua 7 trận đấu, ghi được 19 bàn thắng (2.7 mỗi trận) và để thủng lưới 8 bàn, với 2 trận giữ sạch lưới.

Trong 10 trận gần nhất, Saint Etienne đạt trung bình 54% kiểm soát bóng, 1.88 xG và 4 phạt góc mỗi trận, với tỷ lệ thắng 80%.

Saint Etienne hiện có giá trị chuyển nhượng ước tính là €73.30m.

NerdyTips được xây dựng trên nguyên tắc minh bạch tuyệt đối — mọi nhận định Saint Etienne đã kết thúc đều hiển thị đầy đủ để bạn có thể kiểm chứng thành tích của chúng tôi bất cứ lúc nào. Nhận định cho các trận sắp tới yêu cầu gói đăng ký.

Saint Etienne chỉ là một trong hàng nghìn đội bóng mà chúng tôi phân tích mỗi ngày — khám phá nhận định bóng đá của chúng tôi cho hơn 700 giải đấu.