Chuyển đến nội dung

Nhận định Hradec Kralove U19 vs Banik Ostrava U19 - 18 thg 4, 2026

Hradec Kralove U19
18 thg 411:00
1:1
Kết thúc
Banik Ostrava U19
12.12 X3.55 22.82

Nhận định

Độ tin cậy
Kèo tốt nhất
Hradec Kralove U19 thắng hoặc hòa 1.35
5.0/10
Kèo 1X2
12.12
5.0/10
Tổng bàn thắng
Trên 2.51.47
3.8/10
Cả hai đội ghi bàn
Không2.57
1.3/10
Kèo Bet Builder
1X & Trên 2.52.03
1.8/10
Tỷ số chính xác
Hradec Kralove U1930Banik Ostrava U19

Thống kê

Trung bình / Trận
Hradec K
Banik O
Tổng bàn thắngHradec Kralove U19: 3.3Banik Ostrava U19: 3.7
Bàn thắng ghi đượcHradec Kralove U19: 1.9Banik Ostrava U19: 1.9
Bàn thuaHradec Kralove U19: 1.4Banik Ostrava U19: 1.8

Phong độ

Tổng quan 10 trận gần nhất
Hradec K
Banik O
ThắngHradec Kralove U19: 6Banik Ostrava U19: 5
Trên 1.5 bànHradec Kralove U19: 9Banik Ostrava U19: 8
Trên 2.5 bànHradec Kralove U19: 7Banik Ostrava U19: 8
Trên 3.5 bànHradec Kralove U19: 5Banik Ostrava U19: 6
Cả hai đội ghi bànHradec Kralove U19: 6Banik Ostrava U19: 8
Thắng bất ngờHradec Kralove U19: 0Banik Ostrava U19: 0
Thua bất ngờHradec Kralove U19: 0Banik Ostrava U19: 1

Đối đầu

Hradec Kralove U19 2
1 Hòa
3 Banik Ostrava U19
Lịch sử đối đầu
18 thg 4, 26
Hradec Králové U191
Baník Ostrava U191
20 thg 9, 25
Baník Ostrava U194
Hradec Králové U193
20 thg 5, 23
Baník Ostrava U193
Hradec Králové U191
22 thg 10, 22
Hradec Králové U193
Baník Ostrava U191
14 thg 5, 22
Baník Ostrava U193
Hradec Králové U190
02 thg 10, 21
Hradec Králové U193
Baník Ostrava U192

Gần đây

Xếp hạng

Cộng Hòa Séc - 1. Liga U19
# Đội T B Đ
1 Hradec Králové U19 29 70-36 60
2 Baník Ostrava U19 30 60-50 54
3 Viktoria Plzeň U19 29 59-46 48
4 Karviná U19 30 54-47 48
5 Mladá Boleslav U19 30 55-43 45
6 Sparta Praha U19 29 59-53 45
7 Zbrojovka Brno U19 30 46-43 45
8 Slavia Praha U19 29 62-62 44
9 Dukla Praha U19 29 49-51 42
10 České Budějovice U19 29 59-63 41
11 Pardubice U19 29 50-48 39
12 Slovácko U19 30 43-53 39
13 Sigma Olomouc U19 29 41-45 36
14 Zlín U19 29 47-50 32
15 Slovan Liberec U19 29 53-73 28
16 Vysočina Jihlava U19 30 31-75 19
Relegation