Chuyển đến nội dung
Được hỗ trợ bởi NT Apex AI
Bashkimi Kumanovo

Bashkimi Kumanovo Nhận Định, Thống Kê & Phong Độ

Nhận định cá cược AI, thống kê & phong độ — cập nhật hằng ngày.

23
Trận đấu đã nhận định
73.9%
Tỷ lệ dự đoán chính xác
LWLDLL
Phong độ gần đây
1.20
Bàn thắng / Trận
Bashkimi Kumanovo có trên 2.5 bàn trong 83% của 12 trận gần nhất
Bashkimi Kumanovo không nhận thẻ đỏ trong 15 trận gần nhất
Bashkimi Kumanovo có trên 1.5 bàn trong 7 trận gần nhất
Không có trận sắp diễn ra

Bashkimi Kumanovo hiện chưa có lịch thi đấu nào. Hãy khám phá các kết quả gần đây và thống kê mùa giải của họ bên dưới.

Gần đây

Bashkimi Kumanovo vs Sileks, First League, bắt đầu lúc 11:00. Tỷ lệ: 6.30 chủ nhà, 4.60 hòa, 1.40 đội khách. Kèo tốt nhất: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.57, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 0–3, kèo thắng.
KT
Bashkimi KumanovoBashkimi0
Sileks3
▾6.30
▾4.60
▴1.40
2
▴1.40
O2.5
▾1.57
Có
▾1.80
O2.5
▾1.57
5.0
✓ O2.5
▾1.575.0
Bashkimi Kumanovo vs Struga, First League, bắt đầu lúc 14:00. Tỷ lệ: 12.00 chủ nhà, 6.60 hòa, 1.18 đội khách. Kèo tốt nhất: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.52, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 2–1, kèo thắng.
KT
Bashkimi KumanovoBashkimi2
Struga1
▴12.00
▴6.60
▾1.18
2
▾1.18
O2.5
▾1.52
Có
▾2.25
O2.5
▾1.52
5.0
✓ O2.5
▾1.525.0
Shkendija vs Bashkimi K, First League, bắt đầu lúc 15:00. Tỷ lệ: 1.05 chủ nhà, 11.50 hòa, 32.00 đội khách. Kèo tốt nhất: tổng ít nhất 4 bàn thắng, tỷ lệ 1.66, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 4–1, kèo thắng.
KT
Shkendija4
Bashkimi KBashkimi1
▾1.05
▴11.50
▴32.00
1
▾1.05
O3.5
1.66
Có
▾2.50
O3.5
1.66
5.0
✓ O3.5
1.665.0
Bashkimi Kumanovo vs Vardar Skopje, First League, bắt đầu lúc 15:00. Tỷ lệ: 10.50 chủ nhà, 6.50 hòa, 1.21 đội khách. Kèo tốt nhất: đội khách thắng cách biệt ít nhất 2 bàn, tỷ lệ 1.71, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 3–3, kèo thua.
KT
Bashkimi KumanovoBashkimi3
Vardar SkopjeVardar 3
▾10.50
▾6.50
▴1.21
2
▴1.21
O2.5
▾1.37
Không
▴1.80
H2
1.71
5.0
H2
1.715.0
Bashkimi Kumanovo vs Shkendija Haracine, First League, bắt đầu lúc 15:30. Tỷ lệ: 3.40 chủ nhà, 3.40 hòa, 1.98 đội khách. Kèo tốt nhất: đội khách thắng hoặc hòa, tỷ lệ 1.27, độ tin cậy 4.6/10. Tỷ số chung cuộc 1–2, kèo thắng.
KT
Bashkimi KumanovoBashkimi1
Shkendija HaracineShkendija H2
▴3.40
▴3.40
▾1.98
2
▾1.98
O1.5
▾1.23
Có
▾1.69
X2
▾1.27
4.6
✓ X2
▾1.274.6
Sileks vs Bashkimi K, First League, bắt đầu lúc 16:00. Tỷ lệ: 1.06 chủ nhà, 11.50 hòa, 34.00 đội khách. Kèo tốt nhất: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.30, độ tin cậy 1.0/10. Tỷ số chung cuộc 6–0, kèo thắng.
KT
Sileks6
Bashkimi KBashkimi0
▾1.06
▴11.50
▴34.00
1
▾1.06
O2.5
▴1.30
Có
▴3.00
O2.5
▴1.30
1.0
✓ O2.5
▴1.301.0
Pelister vs Bashkimi K, First League, bắt đầu lúc 15:30. Tỷ lệ: 1.72 chủ nhà, 4.00 hòa, 6.00 đội khách. Kèo tốt nhất: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.67, độ tin cậy 1.1/10. Tỷ số chung cuộc 1–0, kèo thua.
KT
Pelister1
Bashkimi KBashkimi0
▴1.72
▾4.00
▾6.00
1X
▴1.21
O2.5
▾1.67
Không
▴2.07
O2.5
▾1.67
1.1
O2.5
▾1.671.1
Bashkimi Kumanovo vs Makedonija GjP, First League, bắt đầu lúc 15:00. Tỷ lệ: 1.60 chủ nhà, 3.80 hòa, 5.20 đội khách. Kèo tốt nhất: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.70, độ tin cậy 1.0/10. Tỷ số chung cuộc 3–3, kèo thắng.
KT
Bashkimi KumanovoBashkimi3
Makedonija GjPMakedonija GP3
▾1.60
▴3.80
▴5.20
1
▾1.60
O2.5
▾1.70
Không
▴2.30
O2.5
▾1.70
1.0
✓ O2.5
▾1.701.0
Bashkimi Kumanovo vs Akademija Pandev, First League, bắt đầu lúc 14:30. Tỷ lệ: 1.80 chủ nhà, 3.60 hòa, 4.40 đội khách. Kèo tốt nhất: đội khách thắng hoặc hòa, tỷ lệ 1.98, độ tin cậy 3.7/10. Tỷ số chung cuộc 0–0, kèo thắng.
KT
Bashkimi KumanovoBashkimi0
Akademija PandevAkademija P0
▾1.80
3.60
▴4.40
2
▴4.40
O2.5
▴1.92
Có
▴1.90
X2
▴1.98
3.7
✓ X2
▴1.983.7
Shkupi vs Bashkimi, First League, bắt đầu lúc 13:30. Tỷ lệ: 17.50 chủ nhà, 8.00 hòa, 1.12 đội khách. Kèo tốt nhất: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.41, độ tin cậy 5.4/10. Tỷ số chung cuộc 2–3, kèo thắng.
KT
Shkupi2
Bashkimi 3
▴17.50
▴8.00
▾1.12
1
▴17.50
O2.5
▴1.41
Có
▾2.30
O2.5
▴1.41
5.4
✓ O2.5
▴1.415.4
Shkupi vs Bashkimi, First League, bắt đầu lúc 13:00. Tỷ lệ: 26.00 chủ nhà, 11.00 hòa, 1.09 đội khách. Kèo tốt nhất: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.30, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 0–2, kèo thua.
KT
Shkupi0
Bashkimi2
▴26.00
▴11.00
▾1.09
1
▴26.00
O2.5
▾1.30
Có
2.70
O2.5
▾1.30
5.0
O2.5
▾1.305.0

Bashkimi Thống kê trung bình

10 trận gần nhất
Dứt điểmTrúng đích / Trận
4.1
Kiểm soát bóng
45%
Phạt gócTrung bình mỗi trận
2.4
Kỷ luậtThẻ phạt mỗi trận
3
Tỷ lệ thắng
30%

Thống kê mùa giải

First League Bắc Macedonia · Mùa giải 2026
8Số trận Tỷ lệ thắng 13%
Phân tích hiệu suất
Thống kê Sân nhà Sân khách Tổng
Số trận358
Thắng011
Hòa101
Thua246
Bàn thắng ghi được437
Bàn thua101525
Trung bình ghi bàn1.30.60.9
Trung bình thủng lưới3.33.03.1
Giữ sạch lưới000
Không ghi bàn134
Kỷ lục & Chuỗi trận
Chiến thắng đậm nhất
Sân nhà-
Sân khách1-2
Thất bại nặng nhất
Sân nhà0-5
Sân khách6-0
Ghi nhiều bàn nhất
Sân nhà3
Sân khách2
Để thủng lưới nhiều nhất
Sân nhà5
Sân khách6
Chuỗi trận
Thắng1
Thua5
Phút ghi bàn (Ghi được vs Để thủng lưới)
1–2
0-15
2–3
16-30
3–5
31-45
0–1
46-60
1–8
61-75
1–5
76-90
Ghi được Để thủng lưới
Chiến thuật & Kỷ luật
Phút nhận thẻ
0-151
16-301
31-451
46-603
61-753
76-906
17Vàng
0Đỏ
Bàn thắng ghi được
Tài 0.550%
4 Trận
Tài 1.525%
2 Trận
Tài 2.513%
1 Trận
Tài 3.50%
0 Trận
Tài 4.50%
0 Trận

Cầu thủ

Không có dữ liệu cầu thủ

Xếp hạng

Bắc Macedonia - First League
# Đội T B Đ
1 Shkendija 10 24-10 23
2 Struga 10 22-7 20
3 Vardar Skopje 10 17-9 20
4 Tikveš 9 20-7 16
5 Shkëndija Haraçinë 10 7-12 14
6 Sileks 10 17-11 13
7 Bregalnica Štip 10 11-17 10
8 Aresimi 9 7-20 9
9 Bashkimi Kumanovo 10 9-29 7
10 Skopje 10 5-17 3
Promotion - Champions League (Qualification) Promotion - Conference League (Qualification) 1. MFL (Relegation) Relegation - 2. MFL

Nhận Định & Soi Kèo Bashkimi Kumanovo

Bạn đang tìm nhận định Bashkimi Kumanovo? NerdyTips cung cấp nhận định bóng đá AI cho Bashkimi Kumanovo, do thuật toán NT Apex phân tích. Tính đến nay, chúng tôi đã phân tích 23 trận đấu có sự tham gia của Bashkimi Kumanovo với độ chính xác kèo tốt nhất đạt 73.9%. Nhận định bao gồm Kết quả chung cuộc, Tài/Xỉu, Cả hai đội ghi bàn, Tỷ số chính xác, xG, Phạt góc & Kiểm soát bóng.

Trong mùa giải hiện tại của First League, Bashkimi Kumanovo đã ghi nhận 1 trận thắng, 1 trận hòa và 6 trận thua qua 8 trận đấu, ghi được 7 bàn thắng (0.9 mỗi trận) và để thủng lưới 25 bàn, với 0 trận giữ sạch lưới.

NerdyTips được xây dựng trên nguyên tắc minh bạch tuyệt đối — mọi nhận định Bashkimi Kumanovo đã kết thúc đều hiển thị đầy đủ để bạn có thể kiểm chứng thành tích của chúng tôi bất cứ lúc nào. Nhận định cho các trận sắp tới yêu cầu gói đăng ký.

Bashkimi Kumanovo chỉ là một trong hàng nghìn đội bóng mà chúng tôi phân tích mỗi ngày — khám phá nhận định bóng đá của chúng tôi cho hơn 700 giải đấu.