Chuyển đến nội dung
Được hỗ trợ bởi NT Apex AI
Rumilly Vallières

Rumilly Vallières Nhận Định, Thống Kê & Phong Độ

Nhận định cá cược AI, thống kê & phong độ — cập nhật hằng ngày.

€275.00Th. Ø 27.5 National 2 - Group C
15
Trận đấu đã nhận định
60.0%
Tỷ lệ dự đoán chính xác
WWLLWW
Phong độ gần đây
2.40
Bàn thắng / Trận
Không có trận sắp diễn ra

Rumilly Vallières hiện chưa có lịch thi đấu nào. Hãy khám phá các kết quả gần đây và thống kê mùa giải của họ bên dưới.

Gần đây

Chateauroux vs Rumilly V, National 2 - Group C, bắt đầu lúc 18:30. Tỷ lệ: 2.40 chủ nhà, 3.20 hòa, 2.85 đội khách. Kèo tốt nhất: đội khách thắng hoặc hòa, tỷ lệ 1.55, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 4–7, kèo thắng.
KT
Chateauroux4
Rumilly V7
2.40
3.20
2.85
2
▾2.82
O1.5
1.30
Có
1.71
X2
▾1.55
5.0
✓ X2
▾1.555.0
Rumilly Vallieres vs Limonest, National 2 - Group C, bắt đầu lúc 17:00. Tỷ lệ: 2.35 chủ nhà, 3.10 hòa, 3.00 đội khách. Kèo tốt nhất: tổng ít nhất 2 bàn thắng, tỷ lệ 1.34, độ tin cậy 4.2/10. Tỷ số chung cuộc 4–1, kèo thắng.
KT
Rumilly VallieresRumilly V4
Limonest1
2.35
▴3.10
3.00
X
▴3.10
O1.5
1.34
Có
1.75
O1.5
1.34
4.2
✓ O1.5
1.344.2
Rumilly Vallieres vs Hyeres, National 2 - Group C, bắt đầu lúc 17:00. Tỷ lệ: 2.25 chủ nhà, 3.20 hòa, 3.15 đội khách. Kèo tốt nhất: tổng ít nhất 2 bàn thắng, tỷ lệ 1.32, độ tin cậy 4.5/10. Tỷ số chung cuộc 0–3, kèo thắng.
KT
Rumilly VallieresRumilly V 0
Hyeres3
2.25
3.20
3.15
1X
1.32
O1.5
1.32
Có
1.75
O1.5
1.32
4.5
✓ O1.5
1.324.5
Rumilly Vallieres vs Creteil, National 2 - Group C, bắt đầu lúc 17:00. Tỷ lệ: 2.20 chủ nhà, 3.25 hòa, 3.10 đội khách. Kèo tốt nhất: tổng ít nhất 2 bàn thắng, tỷ lệ 1.32, độ tin cậy 2.6/10. Tỷ số chung cuộc 0–1, kèo thua.
KT
Rumilly VallieresRumilly V0
Creteil1
2.20
3.25
3.10
2
3.10
O1.5
1.32
Có
1.77
O1.5
1.32
2.6
O1.5
1.322.6
Grasse vs Rumilly V, National 2 - Group C, bắt đầu lúc 17:00. Tỷ lệ: 2.57 chủ nhà, 3.10 hòa, 2.67 đội khách. Kèo tốt nhất: tổng ít nhất 2 bàn thắng, tỷ lệ 1.37, độ tin cậy 6.8/10. Tỷ số chung cuộc 1–2, kèo thắng.
KT
Grasse1
Rumilly V 2
2.57
▾3.10
▴2.67
1
2.57
O1.5
▾1.37
Có
▾1.85
O1.5
▾1.37
6.8
✓ O1.5
▾1.376.8
Rumilly Vallieres vs Bobigny, National 2 - Group C, bắt đầu lúc 17:00. Tỷ lệ: 1.85 chủ nhà, 3.90 hòa, 3.55 đội khách. Kèo tốt nhất: tối đa 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.37, độ tin cậy 3.1/10. Tỷ số chung cuộc 3–2, kèo thua.
KT
Rumilly VallieresRumilly V3
Bobigny2
▾1.85
▴3.90
▴3.55
2
▴3.55
U3.5
▴1.37
Có
▾1.72
U3.5
▴1.37
3.1
U3.5
▴1.373.1
Toulon vs Rumilly V, National 2 - Group C, bắt đầu lúc 17:00. Tỷ lệ: 2.67 chủ nhà, 3.30 hòa, 2.45 đội khách. Kèo tốt nhất: tổng ít nhất 2 bàn thắng, tỷ lệ 1.30, độ tin cậy 4.9/10. Tỷ số chung cuộc 2–1, kèo thắng.
KT
Toulon2
Rumilly V1
2.67
3.30
2.45
X
3.30
O1.5
1.30
Có
▴1.74
O1.5
1.30
4.9
✓ O1.5
1.304.9
Rumilly Vallieres vs Frejus St-Raphael, National 2 - Group C, bắt đầu lúc 17:00. Tỷ lệ: 1.84 chủ nhà, 3.75 hòa, 5.10 đội khách. Kèo tốt nhất: đội nhà thắng, tỷ lệ 1.63, độ tin cậy 7.5/10. Tỷ số chung cuộc 1–3, kèo thua.
KT
Rumilly VallieresRumilly V1
Frejus St-RaphaelFrejus S3
▾1.84
▴3.75
▴5.10
1
▾1.63
O1.5
▾1.28
Có
▾1.87
1
▾1.63
7.5
1
▾1.637.5
Rumilly Vallieres vs Saint-Priest, National 2 - Group C, bắt đầu lúc 17:00. Tỷ lệ: 1.81 chủ nhà, 3.65 hòa, 5.10 đội khách. Kèo tốt nhất: đội nhà thắng, tỷ lệ 1.81, độ tin cậy 6.1/10. Tỷ số chung cuộc 1–1, kèo thua.
KT
Rumilly VallieresRumilly V1
Saint-Priest1
▾1.81
▴3.65
▴5.10
1
▾1.81
O1.5
▾1.32
Có
▾1.95
1
▾1.81
6.1
1
▾1.816.1
GFA74 vs Istres, National 2 - Group C, bắt đầu lúc 17:00. Tỷ lệ: 2.00 chủ nhà, 3.35 hòa, 3.55 đội khách. Kèo tốt nhất: tối đa 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.29, độ tin cậy 3.8/10. Tỷ số chung cuộc 1–1, kèo thắng.
KT
GFA74Rumilly V1
Istres1
▾2.00
3.35
▴3.55
X
3.35
U3.5
1.29
Không
1.92
U3.5
1.29
3.8
✓ U3.5
1.293.8
Tỷ lệ: 2.40 chủ nhà, 3.10 hòa, 2.75 đội khách. Kèo tốt nhất: đội nhà thắng hoặc hòa, tỷ lệ 1.44, độ tin cậy 1.6/10. Tỷ số chung cuộc 1–2.
KT
Rumilly VallieresRumilly V1
Jura Sud FootJura S2
2.40
3.10
2.75
1X
1.44
U2.5
1.61
Có
1.91
1X
1.44
1.6
1X
1.441.6

Thống kê mùa giải

National 2 - Group C Pháp · Mùa giải 2026
6Số trận Tỷ lệ thắng 50%
Phân tích hiệu suất
Thống kê Sân nhà Sân khách Tổng
Số trận336
Thắng213
Hòa000
Thua123
Bàn thắng ghi được7815
Bàn thua448
Trung bình ghi bàn2.32.72.5
Trung bình thủng lưới1.31.31.3
Giữ sạch lưới101
Không ghi bàn112
Kỷ lục & Chuỗi trận
Chiến thắng đậm nhất
Sân nhà4-1
Sân khách1-7
Thất bại nặng nhất
Sân nhà0-3
Sân khách2-1
Ghi nhiều bàn nhất
Sân nhà4
Sân khách7
Để thủng lưới nhiều nhất
Sân nhà3
Sân khách2
Chuỗi trận
Thắng2
Thua3
Phạt đền
0/ 1
0% Ghi bàn
Phút ghi bàn (Ghi được vs Để thủng lưới)
3–0
0-15
1–1
16-30
1–3
31-45
2–0
46-60
2–0
61-75
6–3
76-90
Ghi được Để thủng lưới
Chiến thuật & Kỷ luật
Phút nhận thẻ
0Vàng
1Đỏ
Bàn thắng ghi được
Tài 0.567%
4 Trận
Tài 1.550%
3 Trận
Tài 2.550%
3 Trận
Tài 3.533%
2 Trận
Tài 4.517%
1 Trận

Cầu thủ

Cầu thủ Tuổi VT Điểm

Xếp hạng

Pháp - National 2 - Group C
# Đội T B Đ
1 Nimes 7 15-4 16
2 Hyères 7 11-4 13
3 Toulon 7 9-5 12
4 UF Touraine 6 6-3 12
5 Rumilly Vallières 7 22-12 12
6 Fréjus St-Raphaël 7 13-10 12
7 Hauts Lyonnais 7 7-7 10
8 Troyes II 7 7-11 10
9 Chasselay MDA 6 9-6 9
10 Andrézieux 7 9-8 9
11 Saint-Priest 7 8-12 7
12 Limonest 6 6-9 6
13 Lyon Duchere 7 9-16 6
14 Istres 6 2-6 4
15 Bourges Foot 18 6 1-5 4
16 Chateauroux 6 5-10 3
17 Canet Roussillon 6 3-14 2
Promotion - Ligue 3 Relegation

Nhận Định & Soi Kèo Rumilly Vallières

Bạn đang tìm nhận định Rumilly Vallières? NerdyTips cung cấp nhận định bóng đá AI cho Rumilly Vallières, do thuật toán NT Apex phân tích. Tính đến nay, chúng tôi đã phân tích 15 trận đấu có sự tham gia của Rumilly Vallières với độ chính xác kèo tốt nhất đạt 60.0%. Nhận định bao gồm Kết quả chung cuộc, Tài/Xỉu, Cả hai đội ghi bàn, Tỷ số chính xác, xG, Phạt góc & Kiểm soát bóng.

Trong mùa giải hiện tại của National 2 - Group C, Rumilly Vallières đã ghi nhận 3 trận thắng, 0 trận hòa và 3 trận thua qua 6 trận đấu, ghi được 15 bàn thắng (2.5 mỗi trận) và để thủng lưới 8 bàn, với 1 trận giữ sạch lưới.

Rumilly Vallières hiện có giá trị chuyển nhượng ước tính là €275.00Th..

NerdyTips được xây dựng trên nguyên tắc minh bạch tuyệt đối — mọi nhận định Rumilly Vallières đã kết thúc đều hiển thị đầy đủ để bạn có thể kiểm chứng thành tích của chúng tôi bất cứ lúc nào. Nhận định cho các trận sắp tới yêu cầu gói đăng ký.

Rumilly Vallières chỉ là một trong hàng nghìn đội bóng mà chúng tôi phân tích mỗi ngày — khám phá nhận định bóng đá của chúng tôi cho hơn 700 giải đấu.