1. Trang Chủ
  2. Giải Đấu
  3. Inverurie Loco Works
Inverurie Loco Works

Inverurie Loco Works Nhận Định, Thống Kê & Phong Độ

Giá trị chuyển nhượng: -
KEY INSIGHT Inverurie Loco Works có trên 1.5 bàn trong 11 trận gần nhất
TREND Inverurie Loco Works không nhận thẻ đỏ trong 40 trận gần nhất

Phong độ gần đây

WWLWL
7 Trận đấu đã nhận định
57.14% Tỷ lệ dự đoán chính xác

Nhận Định AI

Được cung cấp bởi NerdyTips

10:00

Kết thúc
Inverurie L
Inverurie Loco Works
1 : 3
Deveronvale
Deveronvale
1.62
4.5
4.85

1

1.62

O2.5

1.3

YES

1.44

O2.5

1.3
4.8/10

15:00

Kết thúc
Turriff U
Turriff United
1 : 3
Inverurie Loco Works
Inverurie L
2.5
3.5
2.95

X

3.5

O2.5

1.45

YES

1.42

O2.5

1.45
3.2/10

10:00

Kết thúc
Buckie T
Buckie Thistle
2 : 1
Inverurie Loco Works
Inverurie L
1.88
3.55
3.4

1

1.88

U3.5

1.55

NO

2.37

1X

1.26
2.7/10

09:00

Kết thúc
Strathspe
Strathspey Thistle
0 : 2
Inverurie Loco Works
Inverurie
2.57
3.7
2.27

1

2.57

O2.5

1.25

NO

3.4

O2.5

1.25
4.1/10

10:00

Kết thúc
Inverurie
Inverurie
2 : 1
Banks O' Dee
Banks O' Dee
4.15
3.95
1.65

2

1.65

O2.5

1.53

YES

1.58

2

1.65
5.4/10

15:00

Kết thúc
Inverurie
Inverurie
4 : 0
Fraserburgh
Fraserburgh
4.9
4.3
1.5

2

1.5

O2.5

1.44

YES

1.58

2

1.5
2.6/10

10:00

Kết thúc
Brechin
Brechin
4 : 1
Inverurie
Inverurie
1.16
6.7
12

1

1.16

U3.5

1.7

NO

1.64

H1

1.66
6.6/10

15:00

Kết thúc
Keith
Keith
2 : 0
Inverurie
Inverurie
2.1
3.8
2.75

1

2.1

O2.5

1.53

NO

2.45

1X

1.36
5/10

Nhận Định & Mẹo Cá Cược Inverurie Loco Works

Bạn đang tìm nhận định Inverurie Loco Works? NerdyTips cung cấp nhận định bóng đá AI cho Inverurie Loco Works, do thuật toán NT Apex phân tích. Tính đến nay, chúng tôi đã phân tích 7 trận đấu có sự tham gia của Inverurie Loco Works với độ chính xác kèo tốt nhất đạt 57.14%. Nhận định bao gồm Kết quả chung cuộc, Tài/Xỉu, Cả hai đội ghi bàn, Tỷ số chính xác, xG, Phạt góc & Kiểm soát bóng.

Trong mùa giải hiện tại của Football League - Highland League, Inverurie Loco Works đã ghi nhận 9 trận thắng, 6 trận hòa và 18 trận thua qua 33 trận đấu, ghi được 46 bàn thắng (1.4 mỗi trận) và để thủng lưới 63 bàn, với 7 trận giữ sạch lưới.

Inverurie Loco Works hiện có giá trị chuyển nhượng ước tính là -.

NerdyTips được xây dựng trên nguyên tắc minh bạch tuyệt đối — mọi nhận định Inverurie Loco Works đã kết thúc đều hiển thị đầy đủ để bạn có thể kiểm chứng thành tích của chúng tôi bất cứ lúc nào. Nhận định cho các trận sắp tới yêu cầu gói đăng ký.

Football League - Highland LeagueScotland • Mùa giải 2025
Phân tích hiệu suất
Thống kêSân nhàSân kháchTổng
Số trận161733
Thắng549
Hòa336
Thua81018
Bàn thắng ghi được252146
Bàn thắng để thủng lưới323163
Trung bình ghi bàn1.61.21.4
Trung bình thủng lưới2.01.81.9
Giữ sạch lưới437
Không ghi bàn4812
Kỷ lục & Chuỗi trận
Chiến thắng đậm nhất
Sân nhà 4-0
Sân khách 2-6
Thất bại nặng nhất
Sân nhà 0-5
Sân khách 4-0
Ghi nhiều bàn nhất
Sân nhà 4
Sân khách 6
Để thủng lưới nhiều nhất
Sân nhà 5
Sân khách 4
Chuỗi trận
Thắng 3
Thua 5
Phạt đền
1 / 1
100.00% Ghi bàn
Phút ghi bàn (Ghi được vs Để thủng lưới)
Chiến thuật & Kỷ luật
Phút nhận thẻ
0 Vàng
0 Đỏ
Bàn thắng ghi được
Tài 0.5 64%
21 Trận
Tài 1.5 42%
14 Trận
Tài 2.5 15%
5 Trận
Tài 3.5 12%
4 Trận
Tài 4.5 3%
1 Trận
Không có dữ liệu cầu thủ