Chuyển đến nội dung
Vận hành bởi NT Apex AI
Spouwen-Mopertingen

Belisia Bilzen Nhận định, thống kê & phong độ

Nhận định cá cược AI, thống kê & phong độ — cập nhật hằng ngày.

€100.00Th. Ø 20.0 First Amateur Division
35
Trận đấu đã nhận định
51.4%
Tỷ lệ dự đoán chính xác
WWLWDL
Phong độ gần đây
2
Bàn thắng / Trận
Chưa có nhận định

Chúng tôi tính toán nhận định khoảng 4 ngày trước giờ bóng lăn, vì vậy các trận sắp tới sẽ sớm xuất hiện ở đây.

Gần đây

Spouwen-Mopertingen vs Lyra-Lierse Berlaar, First Amateur Division, bắt đầu lúc 19:15. Tỷ lệ: 1.78 đội nhà, 3.90 hòa, 3.80 đội khách. Best Tip: đội nhà thắng hoặc hòa, tỷ lệ 1.23, độ tin cậy 8.0/10. Tỷ số chung cuộc 4–0, kèo thắng.
KT
Belisia Bilzen4
Lyra-Lierse 0
▾1.78
▴3.90
▴3.80
1
▾1.78
O2.5
▴1.53
Có
▴1.53
1X
▾1.23
8.0
✓ 1X
▾1.238.0
Hoogstraten vs Spouwen-Mopertingen, First Amateur Division, bắt đầu lúc 19:00. Tỷ lệ: 2.10 đội nhà, 3.60 hòa, 3.00 đội khách. Best Tip: đội nhà thắng hoặc hòa, tỷ lệ 1.33, độ tin cậy 8.0/10. Tỷ số chung cuộc 0–1, kèo thua.
KT
Hoogstraten0
Belisia Bilzen1
▾2.10
▴3.60
▴3.00
1
▾2.10
O2.5
▴1.52
Có
▴1.45
1X
▾1.33
8.0
1X
▾1.338.0
Spouwen-Mopertingen vs Thes Sport, First Amateur Division, bắt đầu lúc 19:30. Tỷ lệ: 2.62 đội nhà, 3.40 hòa, 2.43 đội khách. Best Tip: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.57, độ tin cậy 6.5/10. Tỷ số chung cuộc 0–3, kèo thắng.
KT
Belisia Bilzen0
Thes Sport 3
▴2.62
▾3.40
▾2.43
1
▴2.62
O2.5
▴1.57
Có
▴1.49
O2.5
▴1.57
6.5
✓ O2.5
▴1.576.5
Dessel Sport vs Spouwen-Mopertingen, First Amateur Division, bắt đầu lúc 18:30. Tỷ lệ: 2.23 đội nhà, 3.80 hòa, 2.92 đội khách. Best Tip: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.43, độ tin cậy 6.3/10. Tỷ số chung cuộc 3–4, kèo thắng.
KT
Dessel3
Belisia Bilzen4
▾2.23
▴3.80
▴2.92
1X
▾1.35
O2.5
▾1.43
Có
▾1.40
O2.5
▾1.43
6.3
✓ O2.5
▾1.436.3
Spouwen-Mopertingen vs Tienen, First Amateur Division, bắt đầu lúc 14:00. Tỷ lệ: 2.00 đội nhà, 3.50 hòa, 3.80 đội khách. Best Tip: cả hai đội cùng ghi bàn, tỷ lệ 1.60, độ tin cậy 6.0/10. Tỷ số chung cuộc 2–2, kèo thắng.
KT
Belisia Bilzen 2
Tienen2
▴2.00
3.50
▾3.80
X
3.50
O2.5
1.67
Có
1.60
BTTS
1.60
6.0
✓ BTTS
1.606.0
Mandel United vs Spouwen-Moper, First Amateur Division, bắt đầu lúc 19:00. Tỷ lệ: 2.40 đội nhà, 3.30 hòa, 2.70 đội khách. Best Tip: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.63, độ tin cậy 4.3/10. Tỷ số chung cuộc 1–0, kèo thua.
KT
Mandel United1
Belisia Bilzen0
▾2.40
▾3.30
▴2.70
2
▴2.70
O2.5
1.63
Có
1.54
O2.5
1.63
4.3
O2.5
1.634.3
Spouwen-Mopertingen vs Heist, First Amateur Division, bắt đầu lúc 19:00. Tỷ lệ: 2.60 đội nhà, 3.55 hòa, 2.38 đội khách. Best Tip: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.50, độ tin cậy 5.9/10. Tỷ số chung cuộc 3–1, kèo thắng.
KT
Belisia Bilzen3
Heist1
▴2.60
▴3.55
▾2.38
1
▴2.60
O2.5
1.50
Có
▴1.45
O2.5
1.50
5.9
✓ O2.5
1.505.9
Knokke vs Spouwen-Moper, First Amateur Division, bắt đầu lúc 14:00. Tỷ lệ: 1.87 đội nhà, 3.65 hòa, 3.65 đội khách. Best Tip: đội khách thắng hoặc hòa, tỷ lệ 1.88, độ tin cậy 6.0/10. Tỷ số chung cuộc 3–2, kèo thua.
KT
Knokke3
Belisia Bilzen2
▾1.87
▴3.65
▴3.65
2
▴3.65
O2.5
▾1.53
Có
▾1.51
X2
▴1.88
6.0
X2
▴1.886.0

Thống kê mùa giải

First Amateur Division Bỉ · Mùa giải 2026
10Số trận Tỷ lệ thắng 40%
Phân tích hiệu suất
Thống kê Sân nhà Sân khách Tổng
Số trận5510
Thắng224
Hòa112
Thua224
Bàn thắng ghi được9817
Bàn thua10818
Trung bình ghi bàn1.81.61.7
Trung bình thủng lưới2.01.61.8
Giữ sạch lưới112
Không ghi bàn112
Kỷ lục & chuỗi trận
Chiến thắng đậm nhất
Sân nhà3-1
Sân khách3-4
Thất bại nặng nhất
Sân nhà0-3
Sân khách3-2
Ghi nhiều bàn nhất
Sân nhà3
Sân khách4
Để thủng lưới nhiều nhất
Sân nhà4
Sân khách3
Chuỗi trận
Thắng1
Thua1
Phạt đền
0/ 1
0% Ghi bàn
Phút ghi bàn (Ghi được vs Để thủng lưới)
3–3
0-15
1–2
16-30
5–2
31-45
2–4
46-60
2–4
61-75
3–4
76-90
Ghi được Để thủng lưới
Chiến thuật & Kỷ luật
Phút nhận thẻ
0Vàng
2Đỏ
Bàn thắng ghi được
Tài 0.580%
8 Trận
Tài 1.550%
5 Trận
Tài 2.530%
3 Trận
Tài 3.510%
1 Trận
Tài 4.50%
0 Trận

Cầu thủ

Không có dữ liệu cầu thủ

Nhận định & soi kèo Spouwen-Mopertingen

Bạn đang tìm nhận định Spouwen-Mopertingen? NerdyTips cung cấp nhận định bóng đá AI cho Spouwen-Mopertingen, do mô hình NT Apex phân tích. Tính đến nay, chúng tôi đã phân tích 35 trận đấu có sự tham gia của Spouwen-Mopertingen với độ chính xác Best Tip đạt 51.4%. Nhận định bao gồm Kết quả chung cuộc, Tài/Xỉu, Cả hai đội ghi bàn, Tỷ số chính xác, xG, Phạt góc & Kiểm soát bóng.

Trong mùa giải hiện tại của First Amateur Division, Spouwen-Mopertingen đã ghi nhận 4 trận thắng, 2 trận hòa và 4 trận thua qua 10 trận đấu, ghi được 17 bàn thắng (1.7 mỗi trận) và để thủng lưới 18 bàn, với 2 trận giữ sạch lưới.

Spouwen-Mopertingen hiện có giá trị chuyển nhượng ước tính là €100.00Th..

NerdyTips được xây dựng trên nguyên tắc minh bạch tuyệt đối — mọi nhận định Spouwen-Mopertingen đã kết thúc đều hiển thị đầy đủ để bạn có thể kiểm chứng thành tích của chúng tôi bất cứ lúc nào. Nhận định cho các trận sắp tới yêu cầu gói đăng ký.

Spouwen-Mopertingen chỉ là một trong hàng nghìn đội bóng mà chúng tôi phân tích mỗi ngày — khám phá nhận định bóng đá của chúng tôi cho hơn 700 giải đấu.