Chuyển đến nội dung
Được hỗ trợ bởi NT Apex AI
Muş Sport Klübü

Muş Sport Klübü Nhận Định, Thống Kê & Phong Độ

Nhận định cá cược AI, thống kê & phong độ — cập nhật hằng ngày.

€2.40m Ø 27.4 2. Lig
19
Trận đấu đã nhận định
63.2%
Tỷ lệ dự đoán chính xác
WWLDDW
Phong độ gần đây
2.67
Bàn thắng / Trận
Muş Sport Klübü bất bại trên sân nhà trong 6 trận gần nhất
Muş Sport Klübü có trên 3.5 bàn trong 3 trận gần nhất
Muş Sport Klübü ghi từ 3 bàn trở lên trong 3 trận gần nhất
Không có trận sắp diễn ra

Muş Sport Klübü hiện chưa có lịch thi đấu nào. Hãy khám phá các kết quả gần đây và thống kê mùa giải của họ bên dưới.

Gần đây

Mus Sport Klubu vs 68 Aksaray Belediyespor, 2. Lig, bắt đầu lúc 17:00. Tỷ lệ: 1.50 chủ nhà, 4.30 hòa, 5.65 đội khách. Kèo tốt nhất: đội nhà thắng, tỷ lệ 1.50, độ tin cậy 4.7/10. Tỷ số chung cuộc 3–2, kèo thắng.
KT
Mus Sport KlubuMus S3
68 Aksaray BelediyesporAksaray Bld.2
▾1.50
▴4.30
▴5.65
1
▾1.50
O2.5
1.57
Có
▴1.74
1
▾1.50
4.7
✓ 1
▾1.504.7
Somaspor vs Mus Sport Klubu, 2. Lig, bắt đầu lúc 14:00. Tỷ lệ: 4.90 chủ nhà, 4.20 hòa, 1.52 đội khách. Kèo tốt nhất: đội khách thắng, tỷ lệ 1.52, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 1–3, kèo thắng.
KT
Somaspor1
Mus Sport KlubuMus S3
▾4.90
4.20
▴1.52
2
▴1.52
O2.5
1.50
Có
1.64
2
▴1.52
5.0
✓ 2
▴1.525.0
Mardin 1969 vs Mus S, 2. Lig, bắt đầu lúc 15:00. Tỷ lệ: 2.92 chủ nhà, 3.20 hòa, 2.65 đội khách. Kèo tốt nhất: tối đa 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.29, độ tin cậy 3.6/10. Tỷ số chung cuộc 2–1, kèo thắng.
KT
Mardin 19692
Mus S1
▴2.92
▾3.20
▾2.65
X
▾3.20
U3.5
1.29
Không
▴2.05
U3.5
1.29
3.6
✓ U3.5
1.293.6
Aliaga FAS vs Mus Sport Klubu, 2. Lig, bắt đầu lúc 15:00. Tỷ lệ: 2.20 chủ nhà, 3.50 hòa, 3.35 đội khách. Kèo tốt nhất: tổng ít nhất 2 bàn thắng, tỷ lệ 1.27, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 1–1, kèo thắng.
KT
Aliaga FASAliaga1
Mus Sport KlubuMus S1
▴2.20
▾3.50
▾3.35
1
▴2.20
O1.5
▾1.27
Không
▾2.05
O1.5
▾1.27
5.0
✓ O1.5
▾1.275.0
Fethiyespor vs Mus S, 2. Lig, bắt đầu lúc 13:00. Tỷ lệ: 4.55 chủ nhà, 3.45 hòa, 1.67 đội khách. Kèo tốt nhất: đội khách thắng, tỷ lệ 1.67, độ tin cậy 6.0/10. Tỷ số chung cuộc 1–1, kèo thua.
KT
Fethiyespor1
Mus S1
4.55
3.45
1.67
2
1.67
O2.5
1.45
Không
2.50
2
1.67
6.0
2
1.676.0
Mus Sport Klubu vs Arnavutkoy Belediyespor, 2. Lig, bắt đầu lúc 13:00. Tỷ lệ: 1.39 chủ nhà, 4.40 hòa, 6.20 đội khách. Kèo tốt nhất: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.62, độ tin cậy 1.0/10. Tỷ số chung cuộc 2–1, kèo thắng.
KT
Mus Sport KlubuMus S2
Arnavutkoy BelediyesporArnavutkoy Bl.1
▴1.39
▾4.40
▾6.20
X2
▾2.70
O2.5
▴1.62
Không
▴1.87
O2.5
▴1.62
1.0
✓ O2.5
▴1.621.0
Mus Sport Klubu vs Guzide Gebzespor, 2. Lig, bắt đầu lúc 11:00. Tỷ lệ: 1.75 chủ nhà, 3.50 hòa, 4.50 đội khách. Kèo tốt nhất: tổng ít nhất 2 bàn thắng, tỷ lệ 1.28, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 3–1, kèo thắng.
KT
Mus Sport KlubuMus S3
Guzide GebzesporGuzide G1
▾1.75
▴3.50
▴4.50
1
▾1.75
O1.5
1.28
Không
1.90
O1.5
1.28
5.0
✓ O1.5
1.285.0
Musspor vs Kahramanmaras I, 2. Lig, bắt đầu lúc 11:00. Tỷ lệ: 2.95 chủ nhà, 3.20 hòa, 2.17 đội khách. Kèo tốt nhất: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.50, độ tin cậy 2.1/10. Tỷ số chung cuộc 5–1, kèo thắng.
KT
MussporMus S5
Kahramanmaras I1
2.95
3.20
2.17
1X
1.54
O2.5
1.50
Không
2.62
O2.5
1.50
2.1
✓ O2.5
1.502.1

Thống kê mùa giải

2. Lig Thổ Nhĩ Kỳ · Mùa giải 2026
5Số trận Tỷ lệ thắng 80%
Phân tích hiệu suất
Thống kê Sân nhà Sân khách Tổng
Số trận235
Thắng224
Hòa011
Thua000
Bàn thắng ghi được7815
Bàn thua257
Trung bình ghi bàn3.52.73.0
Trung bình thủng lưới1.01.71.4
Giữ sạch lưới112
Không ghi bàn000
Kỷ lục & Chuỗi trận
Chiến thắng đậm nhất
Sân nhà4-0
Sân khách1-3
Ghi nhiều bàn nhất
Sân nhà4
Sân khách4
Để thủng lưới nhiều nhất
Sân nhà2
Sân khách4
Chuỗi trận
Thắng0
Thua0
Phạt đền
3/ 3
100.00% Ghi bàn
Phút ghi bàn (Ghi được vs Để thủng lưới)
3–0
0-15
2–3
16-30
2–1
31-45
1–1
46-60
2–0
61-75
6–1
76-90
Ghi được Để thủng lưới
Chiến thuật & Kỷ luật
Phút nhận thẻ
0Vàng
0Đỏ
Bàn thắng ghi được
Tài 0.5100%
5 Trận
Tài 1.580%
4 Trận
Tài 2.580%
4 Trận
Tài 3.540%
2 Trận
Tài 4.50%
0 Trận

Cầu thủ

Cầu thủ Tuổi VT Điểm

Xếp hạng

Thổ Nhĩ Kỳ - 2. Lig
# Đội T B Đ
1 Muş Sport Klübü 6 16-7 16
2 Aliağa FAŞ 6 13-9 15
3 Elazığspor 6 15-4 13
4 Güzide Gebzespor 6 9-5 12
5 Çorluspor 1947 6 13-8 10
6 İnegöl Kafkas Gençlik 6 11-8 10
7 Isparta 32 Spor 6 11-10 10
8 Şanlıurfaspor 6 10-9 9
9 Menemen FK 6 7-8 9
10 Erbaaspor 6 14-14 7
11 Somaspor 5 8-10 7
12 68 Aksaray Belediyespor 6 10-9 6
13 Ankaraspor 6 4-8 6
14 Kastamonuspor 6 4-14 3
15 Sebat Gençlikspor 5 7-11 2
16 Arnavutköy Belediyespor 6 4-14 0
17 Hatayspor 6 2-7 0
18 Adana Demirspor 6 6-9 0
Promotion - 1. Lig Promotion - 2. Lig Play Offs (Play Offs) Relegation

Nhận Định & Soi Kèo Muş Sport Klübü

Bạn đang tìm nhận định Muş Sport Klübü? NerdyTips cung cấp nhận định bóng đá AI cho Muş Sport Klübü, do thuật toán NT Apex phân tích. Tính đến nay, chúng tôi đã phân tích 19 trận đấu có sự tham gia của Muş Sport Klübü với độ chính xác kèo tốt nhất đạt 63.2%. Nhận định bao gồm Kết quả chung cuộc, Tài/Xỉu, Cả hai đội ghi bàn, Tỷ số chính xác, xG, Phạt góc & Kiểm soát bóng.

Trong mùa giải hiện tại của 2. Lig, Muş Sport Klübü đã ghi nhận 4 trận thắng, 1 trận hòa và 0 trận thua qua 5 trận đấu, ghi được 15 bàn thắng (3.0 mỗi trận) và để thủng lưới 7 bàn, với 2 trận giữ sạch lưới.

Muş Sport Klübü hiện có giá trị chuyển nhượng ước tính là €2.40m.

NerdyTips được xây dựng trên nguyên tắc minh bạch tuyệt đối — mọi nhận định Muş Sport Klübü đã kết thúc đều hiển thị đầy đủ để bạn có thể kiểm chứng thành tích của chúng tôi bất cứ lúc nào. Nhận định cho các trận sắp tới yêu cầu gói đăng ký.

Muş Sport Klübü chỉ là một trong hàng nghìn đội bóng mà chúng tôi phân tích mỗi ngày — khám phá nhận định bóng đá của chúng tôi cho hơn 700 giải đấu.