Chuyển đến nội dung
Vận hành bởi NT Apex AI
Veľké Ludince

Velke Ludince Nhận định, thống kê & phong độ

Nhận định cá cược AI, thống kê & phong độ — cập nhật hằng ngày.

18
Trận đấu đã nhận định
72.2%
Tỷ lệ dự đoán chính xác
LWLWLD
Phong độ gần đây
1.47
Bàn thắng / Trận
Veľké Ludince không nhận thẻ đỏ trong 40 trận gần nhất
Trận tiếp theo 3. liga - West · CN, 8 thg 11 · 12:00
Velke Ludince
VS
Sala
Best Tip
Tỷ lệ
Độ tin cậy 8.0/10
Mở khóa nhận định

Gần đây

DAC II vs Velke Ludince, 3. liga - West, bắt đầu lúc 09:30. Tỷ lệ: 1.78 đội nhà, 3.65 hòa, 3.65 đội khách. Best Tip: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.53, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 2–0, kèo thua.
KT
DAC II2
Velke Ludince0
▴1.78
▾3.65
▾3.65
1
▴1.78
O2.5
1.53
Có
1.53
O2.5
1.53
5.0
O2.5
1.535.0
Velke Ludince vs Banik Prievidza, 3. liga - West, bắt đầu lúc 12:30. Tỷ lệ: 2.37 đội nhà, 3.45 hòa, 2.52 đội khách. Best Tip: cả hai đội cùng ghi bàn, tỷ lệ 1.41, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 3–0, kèo thua.
KT
Velke Ludince3
Banik Prievidza0
▴2.37
▾3.45
▴2.52
2
▴2.52
O2.5
1.45
Có
1.41
BTTS
1.41
5.0
BTTS
1.415.0
Castkovce vs Velke Ludince, 3. liga - West, bắt đầu lúc 13:30. Tỷ lệ: 1.88 đội nhà, 3.70 hòa, 3.30 đội khách. Best Tip: cả hai đội cùng ghi bàn, tỷ lệ 1.46, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 1–0, kèo thua.
KT
Castkovce1
Velke Ludince0
▴1.88
▾3.70
▾3.30
1
▴1.88
O2.5
1.46
Có
1.46
BTTS
1.46
5.0
BTTS
1.465.0
Velke Ludince vs MSK Senec, 3. liga - West, bắt đầu lúc 14:00. Tỷ lệ: 1.87 đội nhà, 3.45 hòa, 3.55 đội khách. Best Tip: cả hai đội cùng ghi bàn, tỷ lệ 1.58, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 3–1, kèo thắng.
KT
Velke Ludince3
MSK Senec1
▾1.87
▾3.45
▴3.55
1
▾1.87
O2.5
1.62
Có
1.58
BTTS
1.58
5.0
✓ BTTS
1.585.0
Gabcikovo vs Velke Ludince, 3. liga - West, bắt đầu lúc 14:00. Tỷ lệ: 1.57 đội nhà, 4.00 hòa, 4.55 đội khách. Best Tip: đội nhà thắng, tỷ lệ 1.57, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 5–2, kèo thắng.
KT
Gabcikovo5
Velke Ludince2
▾1.57
▾4.00
▴4.55
1
▾1.57
O2.5
1.48
Không
2.25
1
▾1.57
5.0
✓ 1
▾1.575.0
Velke Ludince vs Belusa, 3. liga - West, bắt đầu lúc 14:30. Tỷ lệ: 2.95 đội nhà, 3.45 hòa, 2.30 đội khách. Best Tip: đội khách thắng hoặc hòa, tỷ lệ 1.37, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 2–2, kèo thắng.
KT
Velke Ludince2
Belusa2
▴2.95
3.45
▾2.30
2
▾2.30
O2.5
1.55
Có
1.49
X2
▾1.37
5.0
✓ X2
▾1.375.0
Trencin II vs Velke Ludince, 3. liga - West, bắt đầu lúc 09:30. Tỷ lệ: 1.65 đội nhà, 3.90 hòa, 4.20 đội khách. Best Tip: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.48, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 5–1, kèo thắng.
KT
Trencin B5
Velke Ludince1
▴1.65
▾3.90
▴4.20
1
▴1.70
O2.5
1.48
Có
▾1.51
O2.5
1.48
5.0
✓ O2.5
1.485.0
Velke Ludince vs Nove Zamky, 3. liga - West, bắt đầu lúc 15:00. Tỷ lệ: 3.75 đội nhà, 3.60 hòa, 1.80 đội khách. Best Tip: đội khách thắng, tỷ lệ 1.80, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 3–1, kèo thua.
KT
Velke Ludince3
Nove Zamky1
▴3.75
▾3.60
▾1.80
2
▾1.80
O2.5
1.53
Không
2.35
2
▾1.80
5.0
2
▾1.805.0
Malacky vs Velke L, 3. liga - West, bắt đầu lúc 15:30. Tỷ lệ: 2.75 đội nhà, 3.30 hòa, 2.23 đội khách. Best Tip: cả hai đội cùng ghi bàn, tỷ lệ 1.53, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 2–2, kèo thắng.
KT
Malacky2
Velke Ludince2
2.75
3.30
2.23
2
2.28
O2.5
1.63
Có
1.53
BTTS
1.53
5.0
✓ BTTS
1.535.0

Thống kê mùa giải

3. liga - West Slovakia · Mùa giải 2026
12Số trận Tỷ lệ thắng 25%
Phân tích hiệu suất
Thống kê Sân nhà Sân khách Tổng
Số trận7512
Thắng303
Hòa213
Thua246
Bàn thắng ghi được14418
Bàn thua151429
Trung bình ghi bàn2.00.81.5
Trung bình thủng lưới2.12.82.4
Giữ sạch lưới101
Không ghi bàn224
Kỷ lục & chuỗi trận
Chiến thắng đậm nhất
Sân nhà3-0
Sân khách-
Thất bại nặng nhất
Sân nhà0-5
Sân khách5-1
Ghi nhiều bàn nhất
Sân nhà3
Sân khách2
Để thủng lưới nhiều nhất
Sân nhà5
Sân khách5
Chuỗi trận
Thắng1
Thua2
Phút ghi bàn (Ghi được vs Để thủng lưới)
0–0
0-15
0–0
16-30
0–0
31-45
0–0
46-60
0–0
61-75
0–0
76-90
Ghi được Để thủng lưới
Chiến thuật & Kỷ luật
Phút nhận thẻ
0Vàng
0Đỏ
Bàn thắng ghi được
Tài 0.567%
8 Trận
Tài 1.550%
6 Trận
Tài 2.533%
4 Trận
Tài 3.50%
0 Trận
Tài 4.50%
0 Trận

Cầu thủ

Không có dữ liệu cầu thủ

Xếp hạng

Slovakia - 3. liga - West
# Đội T B Đ
1 Nitra 13 46-10 37
2 Puchov 14 36-10 28
3 Dunajska Luzna 14 19-11 27
4 Spartak Myjava 13 24-16 22
5 DAC II 14 25-19 21
6 Gabcikovo 13 23-21 20
7 MSK Senec 14 15-23 19
8 Belusa 13 26-21 18
9 Nove Zamky 13 15-19 18
10 Banik Prievidza 12 19-21 16
11 Castkovce 13 19-27 14
12 Trencin II 13 23-24 14
13 Komarno II 14 16-35 14
14 Velke Ludince 13 18-31 12
15 Raca 14 16-37 10
16 Slovan Duslo Sala 12 8-23 6
Promotion - 2. liga Relegation

Nhận định & soi kèo Veľké Ludince

Bạn đang tìm nhận định Veľké Ludince? NerdyTips cung cấp nhận định bóng đá AI cho Veľké Ludince, do mô hình NT Apex phân tích. Tính đến nay, chúng tôi đã phân tích 18 trận đấu có sự tham gia của Veľké Ludince với độ chính xác Best Tip đạt 72.2%. Nhận định bao gồm Kết quả chung cuộc, Tài/Xỉu, Cả hai đội ghi bàn, Tỷ số chính xác, xG, Phạt góc & Kiểm soát bóng.

Trong mùa giải hiện tại của 3. liga - West, Veľké Ludince đã ghi nhận 3 trận thắng, 3 trận hòa và 6 trận thua qua 12 trận đấu, ghi được 18 bàn thắng (1.5 mỗi trận) và để thủng lưới 29 bàn, với 1 trận giữ sạch lưới.

NerdyTips được xây dựng trên nguyên tắc minh bạch tuyệt đối — mọi nhận định Veľké Ludince đã kết thúc đều hiển thị đầy đủ để bạn có thể kiểm chứng thành tích của chúng tôi bất cứ lúc nào. Nhận định cho các trận sắp tới yêu cầu gói đăng ký.

Veľké Ludince chỉ là một trong hàng nghìn đội bóng mà chúng tôi phân tích mỗi ngày — khám phá nhận định bóng đá của chúng tôi cho hơn 700 giải đấu.