Chuyển đến nội dung
Vận hành bởi NT Apex AI
Trenčín II

Trencin B Nhận định, thống kê & phong độ

Nhận định cá cược AI, thống kê & phong độ — cập nhật hằng ngày.

Ø 19.1 3. liga - West
18
Trận đấu đã nhận định
83.3%
Tỷ lệ dự đoán chính xác
LLLDLW
Phong độ gần đây
1.60
Bàn thắng / Trận
Trenčín II để thủng lưới ít nhất 1 bàn trong 23 trận gần nhất
Trenčín II không nhận thẻ đỏ trong 40 trận gần nhất
Chưa có nhận định

Chúng tôi tính toán nhận định khoảng 4 ngày trước giờ bóng lăn, vì vậy các trận sắp tới sẽ sớm xuất hiện ở đây.

Gần đây

Castkovce vs Trencin II, 3. liga - West, bắt đầu lúc 12:00. Tỷ lệ: 2.90 đội nhà, 3.65 hòa, 2.55 đội khách. Best Tip: cả hai đội cùng ghi bàn, tỷ lệ 1.44, độ tin cậy 6.2/10. Tỷ số chung cuộc 1–0, kèo thua.
KT
Castkovce1
Trencin B0
▴2.90
▴3.65
▾2.55
2
▾2.55
O2.5
1.47
Có
1.44
BTTS
1.44
6.2
BTTS
1.446.2
Trencin II vs MSK Senec, 3. liga - West, bắt đầu lúc 09:30. Tỷ lệ: 1.63 đội nhà, 3.90 hòa, 4.50 đội khách. Best Tip: đội nhà thắng, tỷ lệ 1.63, độ tin cậy 8.0/10. Tỷ số chung cuộc 0–1, kèo thua.
KT
Trencin B0
MSK Senec1
1.63
3.90
4.50
1
1.63
O2.5
1.50
Có
1.57
1
1.63
8.0
1
1.638.0
Gabcikovo vs Trencin II, 3. liga - West, bắt đầu lúc 13:30. Tỷ lệ: 1.70 đội nhà, 3.90 hòa, 3.90 đội khách. Best Tip: cả hai đội cùng ghi bàn, tỷ lệ 1.48, độ tin cậy 6.2/10. Tỷ số chung cuộc 3–2, kèo thắng.
KT
Gabcikovo3
Trencin B2
▾1.70
▴3.90
▴3.90
2
▴3.90
O2.5
1.43
Có
1.48
BTTS
1.48
6.2
✓ BTTS
1.486.2
Trencin II vs Belusa, 3. liga - West, bắt đầu lúc 09:30. Tỷ lệ: 2.38 đội nhà, 3.55 hòa, 2.62 đội khách. Best Tip: cả hai đội cùng ghi bàn, tỷ lệ 1.42, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 1–1, kèo thắng.
KT
Trencin B1
Belusa1
2.38
3.55
2.62
1
2.38
O2.5
1.44
Có
1.42
BTTS
1.42
5.0
✓ BTTS
1.425.0
Trencin II vs Nitra, 3. liga - West, bắt đầu lúc 09:30. Tỷ lệ: 3.70 đội nhà, 3.90 hòa, 1.72 đội khách. Best Tip: đội khách thắng, tỷ lệ 1.72, độ tin cậy 3.8/10. Tỷ số chung cuộc 2–4, kèo thắng.
KT
Trencin B2
Nitra4
▴3.70
▴3.90
▾1.72
2
▾1.72
O2.5
1.42
Có
1.46
2
▾1.72
3.8
✓ 2
▾1.723.8
Nove Zamky vs Trencin II, 3. liga - West, bắt đầu lúc 14:30. Tỷ lệ: 1.80 đội nhà, 3.60 hòa, 3.75 đội khách. Best Tip: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.57, độ tin cậy 5.1/10. Tỷ số chung cuộc 2–5, kèo thắng.
KT
Nove Zamky2
Trencin B5
1.80
3.60
3.75
1
1.80
O2.5
1.57
Có
1.54
O2.5
1.57
5.1
✓ O2.5
1.575.1
Trencin II vs Velke Ludince, 3. liga - West, bắt đầu lúc 09:30. Tỷ lệ: 1.65 đội nhà, 3.90 hòa, 4.20 đội khách. Best Tip: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.48, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 5–1, kèo thắng.
KT
Trencin B5
Velke Ludince1
▴1.65
▾3.90
▴4.20
1
▴1.70
O2.5
1.48
Có
▾1.51
O2.5
1.48
5.0
✓ O2.5
1.485.0
Spartak Myjava vs Trencin II, 3. liga - West, bắt đầu lúc 18:00. Tỷ lệ: 1.41 đội nhà, 4.50 hòa, 5.30 đội khách. Best Tip: đội nhà thắng, tỷ lệ 1.41, độ tin cậy 8.0/10. Tỷ số chung cuộc 2–0, kèo thắng.
KT
Myjava2
Trencin B0
1.41
4.50
5.30
1
1.41
O2.5
1.32
Có
1.47
1
1.41
8.0
✓ 1
1.418.0
Malacky vs Trencin II, 3. liga - West, bắt đầu lúc 16:00. Tỷ lệ: 2.40 đội nhà, 3.90 hòa, 2.45 đội khách. Best Tip: đội nhà thắng hoặc hòa, tỷ lệ 1.47, độ tin cậy 4.9/10. Tỷ số chung cuộc 1–0, kèo thắng.
KT
Malacky1
Trencin B0
▾2.40
▴3.90
▴2.45
1
▾2.40
O2.5
▴1.45
Có
▴1.46
1X
▾1.47
4.9
✓ 1X
▾1.474.9

Thống kê mùa giải

3. liga - West Slovakia · Mùa giải 2026
13Số trận Tỷ lệ thắng 31%
Phân tích hiệu suất
Thống kê Sân nhà Sân khách Tổng
Số trận7613
Thắng224
Hòa202
Thua347
Bàn thắng ghi được131023
Bàn thua131124
Trung bình ghi bàn1.91.71.8
Trung bình thủng lưới1.91.81.8
Giữ sạch lưới000
Không ghi bàn235
Kỷ lục & chuỗi trận
Chiến thắng đậm nhất
Sân nhà5-1
Sân khách2-5
Thất bại nặng nhất
Sân nhà0-3
Sân khách2-0
Ghi nhiều bàn nhất
Sân nhà5
Sân khách5
Để thủng lưới nhiều nhất
Sân nhà4
Sân khách3
Chuỗi trận
Thắng2
Thua3
Phút ghi bàn (Ghi được vs Để thủng lưới)
0–0
0-15
0–0
16-30
0–0
31-45
0–1
46-60
0–0
61-75
0–0
76-90
Ghi được Để thủng lưới
Chiến thuật & Kỷ luật
Phút nhận thẻ
0Vàng
0Đỏ
Bàn thắng ghi được
Tài 0.562%
8 Trận
Tài 1.546%
6 Trận
Tài 2.531%
4 Trận
Tài 3.523%
3 Trận
Tài 4.515%
2 Trận

Cầu thủ

Không có dữ liệu cầu thủ

Xếp hạng

Slovakia - 3. liga - West
# Đội T B Đ
1 Nitra 13 46-10 37
2 Puchov 14 36-10 28
3 Dunajska Luzna 14 19-11 27
4 Spartak Myjava 13 24-16 22
5 DAC II 14 25-19 21
6 Gabcikovo 13 23-21 20
7 MSK Senec 14 15-23 19
8 Belusa 13 26-21 18
9 Nove Zamky 13 15-19 18
10 Banik Prievidza 12 19-21 16
11 Castkovce 13 19-27 14
12 Trencin II 13 23-24 14
13 Komarno II 14 16-35 14
14 Velke Ludince 13 18-31 12
15 Raca 14 16-37 10
16 Slovan Duslo Sala 12 8-23 6
Promotion - 2. liga Relegation

Nhận định & soi kèo Trenčín II

Bạn đang tìm nhận định Trenčín II? NerdyTips cung cấp nhận định bóng đá AI cho Trenčín II, do mô hình NT Apex phân tích. Tính đến nay, chúng tôi đã phân tích 18 trận đấu có sự tham gia của Trenčín II với độ chính xác Best Tip đạt 83.3%. Nhận định bao gồm Kết quả chung cuộc, Tài/Xỉu, Cả hai đội ghi bàn, Tỷ số chính xác, xG, Phạt góc & Kiểm soát bóng.

Trong mùa giải hiện tại của 3. liga - West, Trenčín II đã ghi nhận 4 trận thắng, 2 trận hòa và 7 trận thua qua 13 trận đấu, ghi được 23 bàn thắng (1.8 mỗi trận) và để thủng lưới 24 bàn, với 0 trận giữ sạch lưới.

NerdyTips được xây dựng trên nguyên tắc minh bạch tuyệt đối — mọi nhận định Trenčín II đã kết thúc đều hiển thị đầy đủ để bạn có thể kiểm chứng thành tích của chúng tôi bất cứ lúc nào. Nhận định cho các trận sắp tới yêu cầu gói đăng ký.

Trenčín II chỉ là một trong hàng nghìn đội bóng mà chúng tôi phân tích mỗi ngày — khám phá nhận định bóng đá của chúng tôi cho hơn 700 giải đấu.