Chuyển đến nội dung

Nhận định Sparta Rotterdam II vs De Treffers - 16 thg 5, 2026

Sparta Rotterdam II
16 thg 514:30
1:4
Kết thúc
De Treffers €225.00Th.
14.60 X4.80 21.61

Nhận định

Độ tin cậy
Kèo tốt nhất
Tổng ít nhất 3 bàn thắng 1.31
5.6/10
Kèo 1X2
21.61
3.2/10
Tổng bàn thắng
Trên 2.51.31
5.6/10
Cả hai đội ghi bàn
Không2.87
2.0/10
Kèo Bet Builder
X2 & Trên 1.51.19
5.6/10
Tỷ số chính xác
Sparta Rotterdam II03De Treffers

Dự đoán thống kê

AI
Sparta II
De Treffers
Kiểm soát bóngSparta Rotterdam II: 46%De Treffers: 54%
Tổng số cú sútSparta Rotterdam II: 9De Treffers: 10
Sút trúng đíchSparta Rotterdam II: 5De Treffers: 6
Sút trượtSparta Rotterdam II: 3De Treffers: 4
Phạt gócSparta Rotterdam II: 3De Treffers: 6
Thẻ vàngSparta Rotterdam II: 1De Treffers: 1

Thống kê

Trung bình / Trận
Sparta II
De Treffers
Tổng bàn thắngSparta Rotterdam II: 4.3De Treffers: 3.1
Bàn thắng ghi đượcSparta Rotterdam II: 2De Treffers: 2.3
Bàn thuaSparta Rotterdam II: 2.3De Treffers: 0.8
Kiểm soát bóngSparta Rotterdam II: 50%De Treffers: 53%
Tổng số cú sútSparta Rotterdam II: 9.6De Treffers: 10.8
Sút trúng đíchSparta Rotterdam II: 6.1De Treffers: 6.3
Sút trượtSparta Rotterdam II: 3.5De Treffers: 4.5
Phạt gócSparta Rotterdam II: 3.9De Treffers: 6.6
Thẻ vàngSparta Rotterdam II: 1.4De Treffers: 0.89

Phong độ

Tổng quan 10 trận gần nhất
Sparta II
De Treffers
ThắngSparta Rotterdam II: 4De Treffers: 7
Trên 1.5 bànSparta Rotterdam II: 10De Treffers: 7
Trên 2.5 bànSparta Rotterdam II: 10De Treffers: 5
Trên 3.5 bànSparta Rotterdam II: 7De Treffers: 4
Cả hai đội ghi bànSparta Rotterdam II: 5De Treffers: 5
Thắng bất ngờSparta Rotterdam II: 0De Treffers: 0
Thua bất ngờSparta Rotterdam II: 0De Treffers: 0

Đối đầu

Sparta Rotterdam II 5
1 Hòa
9 De Treffers
Lịch sử đối đầu
06 thg 12, 25
De Treffers2
Sparta Rotterdam II1
12 thg 4, 25
Sparta Rotterdam II1
De Treffers2
09 thg 11, 24
De Treffers2
Sparta Rotterdam II5
03 thg 2, 24
De Treffers2
Sparta Rotterdam II1
09 thg 9, 23
Sparta Rotterdam II0
De Treffers1
25 thg 3, 23
De Treffers1
Sparta Rotterdam II3
01 thg 10, 22
Sparta Rotterdam II3
De Treffers1
21 thg 5, 22
De Treffers2
Sparta Rotterdam II1
22 thg 8, 21
Sparta Rotterdam II1
De Treffers1

Gần đây

Xếp hạng

Hà Lan - Tweede Divisie
# Đội T B Đ
1 Quick Boys 34 69-35 66
2 De Treffers 34 64-37 63
3 Hoek 34 60-37 63
4 Rijnsburgse Boys 34 76-55 56
5 HHC 34 58-44 56
6 Spakenburg 34 72-60 56
7 Katwijk 34 60-55 52
8 Almere City II 34 70-62 50
9 Kozakken Boys 34 47-55 47
10 Sparta Rotterdam II 34 71-73 45
11 AFC Amsterdam 34 46-54 45
12 Barendrecht 34 62-84 43
13 RKAV Volendam 34 50-62 42
14 GVVV Veenendaal 34 52-67 42
15 Koninklijke HFC 34 33-49 39
16 Ijsselmeervogels 34 46-65 31
17 Excelsior Maassluis 34 39-58 31
18 ACV 34 48-71 30
Relegation Playoffs Relegation