Chuyển đến nội dung
Vận hành bởi NT Apex AI
Busko-Zdroj

Busko-Zdroj Nhận định, thống kê & phong độ

Nhận định cá cược AI, thống kê & phong độ — cập nhật hằng ngày.

5
Trận đấu đã nhận định
–
Tỷ lệ dự đoán chính xác
LLLLW
Phong độ gần đây
1.40
Bàn thắng / Trận
92% trong 12 trận gần nhất của Busko-Zdroj có trên 2.5 bàn
Busko-Zdroj thua 4 trận gần nhất
Busko-Zdroj không thắng sân khách trong 7 trận gần nhất
Trận tiếp theo III Liga - Group 4 · CN, 8 thg 11 · 12:00
Busko-Zdroj
VS
Jaroslaw
Best Tip
Tỷ lệ
Độ tin cậy 8.0/10
Mở khóa nhận định

Gần đây

Busko-Zdroj vs Chelmianka Chelm, III Liga - Group 4, bắt đầu lúc 12:30. Tỷ lệ: 6.40 đội nhà, 4.70 hòa, 1.40 đội khách. Best Tip: đội khách thắng, tỷ lệ 1.40, độ tin cậy 8.0/10. Tỷ số chung cuộc 0–3, kèo thắng.
KT
Busko-Zdroj0
Chelmianka Chelm3
▾6.40
▾4.70
▴1.40
2
▴1.40
O2.5
1.58
Không
1.87
2
▴1.40
8.0
✓ 2
▴1.408.0
Czarni Polaniec vs Busko-Zdroj, III Liga - Group 4, bắt đầu lúc 10:00. Tỷ lệ: 1.48 đội nhà, 4.65 hòa, 5.70 đội khách. Best Tip: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.48, độ tin cậy 5.3/10. Tỷ số chung cuộc 2–1, kèo thắng.
KT
Czarni Polaniec2
Busko-Zdroj1
▾1.48
▴4.65
▴5.70
1
▾1.48
O2.5
▾1.48
Có
1.62
O2.5
▾1.48
5.3
✓ O2.5
▾1.485.3
Busko-Zdroj vs Hetman Zamosc, III Liga - Group 4, bắt đầu lúc 14:00. Tỷ lệ: 2.77 đội nhà, 3.55 hòa, 2.35 đội khách. Best Tip: cả hai đội cùng ghi bàn, tỷ lệ 1.52, độ tin cậy 6.2/10. Tỷ số chung cuộc 2–4, kèo thắng.
KT
Busko-Zdroj2
Hetman Zamosc4
▾2.77
▾3.55
▴2.35
2
▴2.35
O2.5
1.59
Có
▾1.52
BTTS
▾1.52
6.2
✓ BTTS
▾1.526.2
KSZO 1929 vs Busko-Zdroj, III Liga - Group 4, bắt đầu lúc 17:00. Tỷ lệ: 1.35 đội nhà, 5.50 hòa, 8.80 đội khách. Best Tip: đội nhà thắng, tỷ lệ 1.35, độ tin cậy 8.0/10. Tỷ số chung cuộc 5–0, kèo thắng.
KT
KSZO 19295
Busko-Zdroj0
▾1.35
▴5.50
▴8.80
1
▾1.35
O2.5
▾1.59
Có
1.92
1
▾1.35
8.0
✓ 1
▾1.358.0
Busko-Zdroj vs Wisla Krakow II, III Liga - Group 4, bắt đầu lúc 14:30. Tỷ lệ: 3.80 đội nhà, 4.05 hòa, 1.90 đội khách. Best Tip: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.56, độ tin cậy 1.3/10. Tỷ số chung cuộc 3–0, kèo thắng.
KT
Busko-Zdroj3
Wisla Krakow II0
▴3.80
▴4.05
1.90
1X
▴1.93
O2.5
1.56
Có
1.53
O2.5
1.56
1.3
✓ O2.5
1.561.3

Thống kê mùa giải

III Liga - Group 4 Ba Lan · Mùa giải 2026
15Số trận Tỷ lệ thắng 27%
Phân tích hiệu suất
Thống kê Sân nhà Sân khách Tổng
Số trận7815
Thắng314
Hòa112
Thua369
Bàn thắng ghi được11920
Bàn thua142135
Trung bình ghi bàn1.61.11.3
Trung bình thủng lưới2.02.62.3
Giữ sạch lưới101
Không ghi bàn112
Kỷ lục & chuỗi trận
Chiến thắng đậm nhất
Sân nhà3-0
Sân khách1-3
Thất bại nặng nhất
Sân nhà1-4
Sân khách5-0
Ghi nhiều bàn nhất
Sân nhà3
Sân khách3
Để thủng lưới nhiều nhất
Sân nhà4
Sân khách5
Chuỗi trận
Thắng1
Thua2
Phạt đền
0/ 1
0% Ghi bàn
Phút ghi bàn (Ghi được vs Để thủng lưới)
4–2
0-15
3–4
16-30
1–4
31-45
3–5
46-60
4–12
61-75
4–7
76-90
Ghi được Để thủng lưới
Chiến thuật & Kỷ luật
Phút nhận thẻ
0Vàng
0Đỏ
Bàn thắng ghi được
Tài 0.587%
13 Trận
Tài 1.533%
5 Trận
Tài 2.513%
2 Trận
Tài 3.50%
0 Trận
Tài 4.50%
0 Trận

Cầu thủ

Không có dữ liệu cầu thủ

Xếp hạng

Ba Lan - III Liga - Group 4
# Đội T B Đ
1 Chełmianka Chełm 15 25-6 37
2 KSZO 1929 15 27-13 29
3 Wisłoka Dębica 15 23-17 29
4 Hetman Zamosc 15 28-22 26
5 Naprzód 15 31-28 25
6 Czarni Połaniec 15 22-20 25
7 Wiślanie Jaśkowice 15 23-16 24
8 Wisła Kraków II 15 20-20 22
9 Siarka Tarnobrzeg 15 23-22 21
10 Star Starachowice 15 24-24 20
11 Jarosław 15 31-28 18
12 Sokół Kolb. 15 14-17 16
13 KS Wieczysta Krakow II 15 15-19 16
14 Korona Kielce II 15 29-35 14
15 Busko-Zdroj 15 20-35 14
16 Podlasie Biała Podlaska 15 11-24 13
17 Moravia Morawica 15 19-26 12
18 Pogoń-Sokół Lubaczów 15 17-30 11

Trong mùa giải hiện tại của III Liga - Group 4, Busko-Zdroj đã ghi nhận 4 trận thắng, 2 trận hòa và 9 trận thua qua 15 trận đấu, ghi được 20 bàn thắng (1.3 mỗi trận) và để thủng lưới 35 bàn, với 1 trận giữ sạch lưới.

NerdyTips được xây dựng trên nguyên tắc minh bạch tuyệt đối — mọi nhận định Busko-Zdroj đã kết thúc đều hiển thị đầy đủ để bạn có thể kiểm chứng thành tích của chúng tôi bất cứ lúc nào. Nhận định cho các trận sắp tới yêu cầu gói đăng ký.

Busko-Zdroj chỉ là một trong hàng nghìn đội bóng mà chúng tôi phân tích mỗi ngày — khám phá nhận định bóng đá của chúng tôi cho hơn 700 giải đấu.