Moravia Morawica Nhận định, thống kê & phong độ
Nhận định cá cược AI, thống kê & phong độ — cập nhật hằng ngày.
5
Trận đấu đã nhận định
–
Tỷ lệ dự đoán chính xác
WLLDD
Phong độ gần đây
1.40
Bàn thắng / Trận
Trận tiếp theo
III Liga - Group 4 · Th 7, 7 thg 11 · 12:00
Moravia Morawica
VS
Starachowice
Best Tip
Tỷ lệ
Độ tin cậy
6.3/10
Mở khóa nhận định
Gần đây
Podlasie Biala Podlaska vs Moravia Morawica, III Liga - Group 4, bắt đầu lúc 17:00. Tỷ lệ: 1.75 đội nhà, 4.45 hòa, 5.30 đội khách. Best Tip: đội khách thắng hoặc hòa, tỷ lệ 2.42, độ tin cậy 3.9/10. Tỷ số chung cuộc 0–4, kèo thắng.
Biala Podlaska 0
Moravia Morawica4Moravia Morawica vs Siarka Tarnobrzeg, III Liga - Group 4, bắt đầu lúc 13:00. Tỷ lệ: 3.80 đội nhà, 3.90 hòa, 2.10 đội khách. Best Tip: cả hai đội cùng ghi bàn, tỷ lệ 1.57, độ tin cậy 5.5/10. Tỷ số chung cuộc 2–3, kèo thắng.
Moravia Morawica2
Siarka3KS Wieczysta Krakow II vs Moravia Morawica, III Liga - Group 4, bắt đầu lúc 11:00. Tỷ lệ: 1.60 đội nhà, 4.50 hòa, 5.65 đội khách. Best Tip: đội nhà thắng, tỷ lệ 1.60, độ tin cậy 1.2/10. Tỷ số chung cuộc 1–0, kèo thắng.
Wieczysta II1
Moravia Morawica0Moravia Morawica vs Wisloka Debica, III Liga - Group 4, bắt đầu lúc 14:00. Tỷ lệ: 3.75 đội nhà, 3.45 hòa, 2.13 đội khách. Best Tip: cả hai đội cùng ghi bàn, tỷ lệ 1.56, độ tin cậy 5.2/10. Tỷ số chung cuộc 0–0, kèo thua.
Moravia Morawica0
Wisloka Debica0Sokol Kolb. vs Moravia Morawica, III Liga - Group 4, bắt đầu lúc 14:30. Tỷ lệ: 1.63 đội nhà, 4.00 hòa, 4.50 đội khách. Best Tip: đội nhà thắng, tỷ lệ 1.63, độ tin cậy 3.3/10. Tỷ số chung cuộc 2–2, kèo thua.
Sokol Kolb.2
Moravia Morawica2
KT
▴1.75
▾4.45
▾5.30
2
O2.5
Có
X2
3.9
✓ X2
KT
▾3.80
▾3.90
▴2.10
2
O2.5
Có
BTTS
5.5
✓ BTTS
KT
▴1.60
▾4.50
▾5.65
1
U3.5
Có
1
1.2
✓ 1
KT
▾3.75
3.45
▴2.13
X
O2.5
Có
BTTS
5.2
BTTS
KT
1.63
4.00
4.50
1
U3.5
Có
1
3.3
1
Thống kê mùa giải
III Liga - Group 4
15Số trận
Tỷ lệ thắng 20%
Phân tích hiệu suất
| Thống kê | Sân nhà | Sân khách | Tổng |
|---|---|---|---|
| Số trận | 8 | 7 | 15 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 2 | 1 | 3 |
| Thua | 5 | 4 | 9 |
| Bàn thắng ghi được | 9 | 10 | 19 |
| Bàn thua | 18 | 8 | 26 |
| Trung bình ghi bàn | 1.1 | 1.4 | 1.3 |
| Trung bình thủng lưới | 2.3 | 1.1 | 1.7 |
| Giữ sạch lưới | 1 | 2 | 3 |
| Không ghi bàn | 4 | 2 | 6 |
Kỷ lục & chuỗi trận
Chiến thắng đậm nhất
Sân nhà4-2
Sân khách0-4
Thất bại nặng nhất
Sân nhà0-4
Sân khách2-1
Ghi nhiều bàn nhất
Sân nhà4
Sân khách4
Để thủng lưới nhiều nhất
Sân nhà4
Sân khách2
Chuỗi trận
Thắng1
Thua5
Phạt đền
3/ 3
100.00% Ghi bàn
Phút ghi bàn (Ghi được vs Để thủng lưới)
0-15
16-30
31-45
46-60
61-75
76-90
Ghi được
Để thủng lưới
Chiến thuật & Kỷ luật
Phút nhận thẻ
0Vàng
1Đỏ
Bàn thắng ghi được
Tài 0.560%
9 Trận
Tài 1.540%
6 Trận
Tài 2.513%
2 Trận
Tài 3.513%
2 Trận
Tài 4.50%
0 Trận
Cầu thủ
Không có dữ liệu cầu thủ
Xếp hạng
| # | Đội | T | B | Đ |
|---|---|---|---|---|
| 1 |
|
15 | 25-6 | 37 |
| 2 |
|
15 | 27-13 | 29 |
| 3 |
|
15 | 23-17 | 29 |
| 4 |
|
15 | 28-22 | 26 |
| 5 |
|
15 | 31-28 | 25 |
| 6 |
|
15 | 22-20 | 25 |
| 7 |
|
15 | 23-16 | 24 |
| 8 |
|
15 | 20-20 | 22 |
| 9 |
|
15 | 23-22 | 21 |
| 10 |
|
15 | 24-24 | 20 |
| 11 |
|
15 | 31-28 | 18 |
| 12 |
|
15 | 14-17 | 16 |
| 13 |
|
15 | 15-19 | 16 |
| 14 |
|
15 | 29-35 | 14 |
| 15 |
|
15 | 20-35 | 14 |
| 16 |
|
15 | 11-24 | 13 |
| 17 |
|
15 | 19-26 | 12 |
| 18 |
|
15 | 17-30 | 11 |
Trong mùa giải hiện tại của III Liga - Group 4, Moravia Morawica đã ghi nhận 3 trận thắng, 3 trận hòa và 9 trận thua qua 15 trận đấu, ghi được 19 bàn thắng (1.3 mỗi trận) và để thủng lưới 26 bàn, với 3 trận giữ sạch lưới.
NerdyTips được xây dựng trên nguyên tắc minh bạch tuyệt đối — mọi nhận định Moravia Morawica đã kết thúc đều hiển thị đầy đủ để bạn có thể kiểm chứng thành tích của chúng tôi bất cứ lúc nào. Nhận định cho các trận sắp tới yêu cầu gói đăng ký.
Moravia Morawica chỉ là một trong hàng nghìn đội bóng mà chúng tôi phân tích mỗi ngày — khám phá nhận định bóng đá của chúng tôi cho hơn 700 giải đấu.