Wieczysta II Nhận định, thống kê & phong độ
Nhận định cá cược AI, thống kê & phong độ — cập nhật hằng ngày.
5
Trận đấu đã nhận định
–
Tỷ lệ dự đoán chính xác
LDWDW
Phong độ gần đây
1
Bàn thắng / Trận
KS Wieczysta Krakow II không nhận thẻ đỏ trong 16 trận gần nhất
Trận tiếp theo
III Liga - Group 4 · Th 7, 7 thg 11 · 14:00
KSZO 1929
VS
Wieczysta II
Best Tip
Tỷ lệ
Độ tin cậy
7.4/10
Mở khóa nhận định
Gần đây
KS Wieczysta Krakow II vs Wisla Krakow II, III Liga - Group 4, bắt đầu lúc 13:00. Tỷ lệ: 2.90 đội nhà, 3.60 hòa, 2.23 đội khách. Best Tip: đội nhà thắng hoặc hòa, tỷ lệ 1.59, độ tin cậy 4.1/10. Tỷ số chung cuộc 1–2, kèo thua.
Wieczysta II1
Wisla Krakow II2Naprzod vs KS Wieczysta Krakow II, III Liga - Group 4, bắt đầu lúc 13:00. Tỷ lệ: 2.47 đội nhà, 3.55 hòa, 2.56 đội khách. Best Tip: đội nhà thắng hoặc hòa, tỷ lệ 1.44, độ tin cậy 8.0/10. Tỷ số chung cuộc 2–2, kèo thắng.
Naprzod2
Wieczysta II2KS Wieczysta Krakow II vs Moravia Morawica, III Liga - Group 4, bắt đầu lúc 11:00. Tỷ lệ: 1.60 đội nhà, 4.50 hòa, 5.65 đội khách. Best Tip: đội nhà thắng, tỷ lệ 1.60, độ tin cậy 1.2/10. Tỷ số chung cuộc 1–0, kèo thắng.
Wieczysta II1
Moravia Morawica0Pogon-Sokol Lubaczow vs KS Wieczysta Krakow II, III Liga - Group 4, bắt đầu lúc 14:00. Tỷ lệ: 2.50 đội nhà, 3.55 hòa, 2.76 đội khách. Best Tip: đội khách thắng hoặc hòa, tỷ lệ 1.55, độ tin cậy 1.3/10. Tỷ số chung cuộc 1–1, kèo thắng.
Lubaczow1
Wieczysta II1KS Wieczysta Krakow II vs Wislanie Jaskowice, III Liga - Group 4, bắt đầu lúc 11:00. Tỷ lệ: 3.05 đội nhà, 3.60 hòa, 2.12 đội khách. Best Tip: đội khách thắng hoặc hòa, tỷ lệ 1.33, độ tin cậy 6.7/10. Tỷ số chung cuộc 1–0, kèo thua.
Wieczysta II1
Wislanie0
KT
▴2.90
▾3.60
▴2.23
1
O2.5
Có
1X
4.1
1X
KT
▾2.47
▴3.55
▾2.56
1
U3.5
Không
1X
8.0
✓ 1X
KT
▴1.60
▾4.50
▾5.65
1
U3.5
Có
1
1.2
✓ 1
KT
▾2.50
▴3.55
▴2.76
X2
U3.5
Có
X2
1.3
✓ X2
KT
▴3.05
3.60
▾2.12
2
U3.5
Không
X2
6.7
X2
Thống kê mùa giải
III Liga - Group 4
15Số trận
Tỷ lệ thắng 27%
Phân tích hiệu suất
| Thống kê | Sân nhà | Sân khách | Tổng |
|---|---|---|---|
| Số trận | 7 | 8 | 15 |
| Thắng | 2 | 2 | 4 |
| Hòa | 2 | 2 | 4 |
| Thua | 3 | 4 | 7 |
| Bàn thắng ghi được | 5 | 10 | 15 |
| Bàn thua | 8 | 11 | 19 |
| Trung bình ghi bàn | 0.7 | 1.3 | 1.0 |
| Trung bình thủng lưới | 1.1 | 1.4 | 1.3 |
| Giữ sạch lưới | 3 | 1 | 4 |
| Không ghi bàn | 2 | 2 | 4 |
Kỷ lục & chuỗi trận
Chiến thắng đậm nhất
Sân nhà1-0
Sân khách0-3
Thất bại nặng nhất
Sân nhà1-3
Sân khách3-1
Ghi nhiều bàn nhất
Sân nhà1
Sân khách3
Để thủng lưới nhiều nhất
Sân nhà3
Sân khách3
Chuỗi trận
Thắng1
Thua3
Phút ghi bàn (Ghi được vs Để thủng lưới)
0-15
16-30
31-45
46-60
61-75
76-90
Ghi được
Để thủng lưới
Chiến thuật & Kỷ luật
Phút nhận thẻ
0Vàng
0Đỏ
Bàn thắng ghi được
Tài 0.573%
11 Trận
Tài 1.520%
3 Trận
Tài 2.57%
1 Trận
Tài 3.50%
0 Trận
Tài 4.50%
0 Trận
Cầu thủ
Không có dữ liệu cầu thủ
Xếp hạng
| # | Đội | T | B | Đ |
|---|---|---|---|---|
| 1 |
|
15 | 25-6 | 37 |
| 2 |
|
15 | 27-13 | 29 |
| 3 |
|
15 | 23-17 | 29 |
| 4 |
|
15 | 28-22 | 26 |
| 5 |
|
15 | 31-28 | 25 |
| 6 |
|
15 | 22-20 | 25 |
| 7 |
|
15 | 23-16 | 24 |
| 8 |
|
15 | 20-20 | 22 |
| 9 |
|
15 | 23-22 | 21 |
| 10 |
|
15 | 24-24 | 20 |
| 11 |
|
15 | 31-28 | 18 |
| 12 |
|
15 | 14-17 | 16 |
| 13 |
|
15 | 15-19 | 16 |
| 14 |
|
15 | 29-35 | 14 |
| 15 |
|
15 | 20-35 | 14 |
| 16 |
|
15 | 11-24 | 13 |
| 17 |
|
15 | 19-26 | 12 |
| 18 |
|
15 | 17-30 | 11 |
Trong mùa giải hiện tại của III Liga - Group 4, KS Wieczysta Krakow II đã ghi nhận 4 trận thắng, 4 trận hòa và 7 trận thua qua 15 trận đấu, ghi được 15 bàn thắng (1.0 mỗi trận) và để thủng lưới 19 bàn, với 4 trận giữ sạch lưới.
NerdyTips được xây dựng trên nguyên tắc minh bạch tuyệt đối — mọi nhận định KS Wieczysta Krakow II đã kết thúc đều hiển thị đầy đủ để bạn có thể kiểm chứng thành tích của chúng tôi bất cứ lúc nào. Nhận định cho các trận sắp tới yêu cầu gói đăng ký.
KS Wieczysta Krakow II chỉ là một trong hàng nghìn đội bóng mà chúng tôi phân tích mỗi ngày — khám phá nhận định bóng đá của chúng tôi cho hơn 700 giải đấu.