Chuyển đến nội dung
Vận hành bởi NT Apex AI
Etzella Ettelbruck

Ettelbruck Nhận định, thống kê & phong độ

Nhận định cá cược AI, thống kê & phong độ — cập nhật hằng ngày.

€880.00Th. Ø 25.2 National Division
13
Trận đấu đã nhận định
61.5%
Tỷ lệ dự đoán chính xác
LWLWDW
Phong độ gần đây
1.07
Bàn thắng / Trận
Etzella Ettelbruck không nhận thẻ đỏ trong 15 trận gần nhất
Chưa có nhận định

Chúng tôi tính toán nhận định khoảng 4 ngày trước giờ bóng lăn, vì vậy các trận sắp tới sẽ sớm xuất hiện ở đây.

Gần đây

Atert Bissen vs Etzella Ettelbruck, National Division, bắt đầu lúc 17:00. Tỷ lệ: 1.28 đội nhà, 5.10 hòa, 7.50 đội khách. Best Tip: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.40, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 5–1, kèo thắng.
KT
Bissen5
Ettelbruck1
1.28
5.10
7.50
1
1.28
O2.5
1.40
Có
1.68
O2.5
1.40
5.0
✓ O2.5
1.405.0
Etzella Ettelbruck vs Progres Niederkorn, National Division, bắt đầu lúc 17:00. Tỷ lệ: 4.40 đội nhà, 3.65 hòa, 1.63 đội khách. Best Tip: đội khách thắng, tỷ lệ 1.64, độ tin cậy 5.0/10. Tỷ số chung cuộc 2–0, kèo thua.
KT
Ettelbruck2
Progres N0
4.40
3.65
1.63
2
1.64
O2.5
1.63
Không
2.00
2
1.64
5.0
2
1.645.0
Tỷ lệ: 1.33 đội nhà, 5.13 hòa, 6.95 đội khách. Best Tip: đội khách thắng hoặc hòa, tỷ lệ 3.10, độ tin cậy 8.8/10. Tỷ số chung cuộc 3–2.
KT
Titus Petange3
Ettelbruck2
1.33
5.13
6.95
2
6.95
O2.5
1.43
Có
1.68
X2
3.10
8.8
X2
3.108.8
Tỷ lệ: 4.40 đội nhà, 3.90 hòa, 1.61 đội khách. Best Tip: đội khách thắng, tỷ lệ 1.61, độ tin cậy 5.9/10. Tỷ số chung cuộc 3–0.
KT
Ettelbruck3
Jeunesse Esch0
4.40
3.90
1.61
2
1.61
O2.5
1.57
Có
1.58
2
1.61
5.9
2
1.615.9
Tỷ lệ: 1.21 đội nhà, 5.90 hòa, 9.75 đội khách. Best Tip: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.40, độ tin cậy 3.7/10. Tỷ số chung cuộc 2–2.
KT
Racing Union2
Ettelbruck2
1.21
5.90
9.75
X2
3.90
O2.5
1.40
Có
1.86
O2.5
1.40
3.7
O2.5
1.403.7
Tỷ lệ: 3.20 đội nhà, 3.52 hòa, 2.00 đội khách. Best Tip: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.63, độ tin cậy 3.4/10. Tỷ số chung cuộc 3–0.
KT
Ettelbruck3
UNA Strassen0
3.20
3.52
2.00
X
3.52
O2.5
1.63
Có
1.55
O2.5
1.63
3.4
O2.5
1.633.4
Tỷ lệ: 1.35 đội nhà, 5.00 hòa, 6.00 đội khách. Best Tip: đội nhà thắng, tỷ lệ 1.35, độ tin cậy 8.3/10. Tỷ số chung cuộc 4–0.
KT
Ettelbruck4
RM Hamm Benfica0
1.35
5.00
6.00
1
1.35
O2.5
1.37
Không
2.15
1
1.35
8.3
1
1.358.3
Tỷ lệ: 1.36 đội nhà, 4.88 hòa, 6.00 đội khách. Best Tip: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.39, độ tin cậy 8.3/10. Tỷ số chung cuộc 3–0.
KT
Wiltz3
Ettelbruck0
1.36
4.88
6.00
1
1.36
O2.5
1.39
Có
1.57
O2.5
1.39
8.3
O2.5
1.398.3
Tỷ lệ: 2.25 đội nhà, 3.43 hòa, 2.72 đội khách. Best Tip: tổng ít nhất 3 bàn thắng, tỷ lệ 1.61, độ tin cậy 4.7/10. Tỷ số chung cuộc 1–1.
KT
Ettelbruck1
Hostert1
2.25
3.43
2.72
1X
1.40
O2.5
1.61
Không
2.40
O2.5
1.61
4.7
O2.5
1.614.7

Thống kê mùa giải

National Division Luxembourg · Mùa giải 2026
12Số trận Tỷ lệ thắng 17%
Phân tích hiệu suất
Thống kê Sân nhà Sân khách Tổng
Số trận5712
Thắng112
Hòa022
Thua448
Bàn thắng ghi được3710
Bàn thua101424
Trung bình ghi bàn0.61.00.8
Trung bình thủng lưới2.02.02.0
Giữ sạch lưới112
Không ghi bàn325
Kỷ lục & chuỗi trận
Chiến thắng đậm nhất
Sân nhà2-0
Sân khách0-3
Thất bại nặng nhất
Sân nhà0-5
Sân khách5-1
Ghi nhiều bàn nhất
Sân nhà2
Sân khách3
Để thủng lưới nhiều nhất
Sân nhà5
Sân khách5
Chuỗi trận
Thắng1
Thua4
Phạt đền
0/ 2
0% Ghi bàn
Phút ghi bàn (Ghi được vs Để thủng lưới)
2–3
0-15
2–4
16-30
1–2
31-45
1–7
46-60
1–4
61-75
3–3
76-90
Ghi được Để thủng lưới
Chiến thuật & Kỷ luật
Phút nhận thẻ
76-901
1Vàng
1Đỏ
Bàn thắng ghi được
Tài 0.558%
7 Trận
Tài 1.517%
2 Trận
Tài 2.58%
1 Trận
Tài 3.50%
0 Trận
Tài 4.50%
0 Trận

Cầu thủ

Không có dữ liệu cầu thủ

Xếp hạng

Luxembourg - National Division
# Đội T B Đ
1 UNA Strassen 12 24-4 34
2 FC Differdange 03 12 35-9 33
3 US Mondorf-les-bains 12 24-20 27
4 Atert Bissen 12 32-16 25
5 Racing FC Union Luxembourg 12 31-13 22
6 Progres Niederkorn 12 19-9 22
7 UN Kaerjeng 97 12 31-21 21
8 Résidence Walferdange 12 21-24 17
9 F91 Dudelange 12 20-18 16
10 AS Jeunesse Esch 12 19-24 13
11 US Hostert 12 16-22 11
12 Victoria Rosport 12 21-29 11
13 US Rumelange 12 17-32 11
14 Etzella Ettelbruck 12 10-24 8
15 Wiltz 12 19-32 6
16 Swift Hesperange 12 2-44 0
Promotion - Champions League (Qualification) Promotion - Conference League (Qualification) BGL Ligue (Relegation) Relegation

Nhận định & soi kèo Etzella Ettelbruck

Bạn đang tìm nhận định Etzella Ettelbruck? NerdyTips cung cấp nhận định bóng đá AI cho Etzella Ettelbruck, do mô hình NT Apex phân tích. Tính đến nay, chúng tôi đã phân tích 13 trận đấu có sự tham gia của Etzella Ettelbruck với độ chính xác Best Tip đạt 61.5%. Nhận định bao gồm Kết quả chung cuộc, Tài/Xỉu, Cả hai đội ghi bàn, Tỷ số chính xác, xG, Phạt góc & Kiểm soát bóng.

Trong mùa giải hiện tại của National Division, Etzella Ettelbruck đã ghi nhận 2 trận thắng, 2 trận hòa và 8 trận thua qua 12 trận đấu, ghi được 10 bàn thắng (0.8 mỗi trận) và để thủng lưới 24 bàn, với 2 trận giữ sạch lưới.

Etzella Ettelbruck hiện có giá trị chuyển nhượng ước tính là €880.00Th..

NerdyTips được xây dựng trên nguyên tắc minh bạch tuyệt đối — mọi nhận định Etzella Ettelbruck đã kết thúc đều hiển thị đầy đủ để bạn có thể kiểm chứng thành tích của chúng tôi bất cứ lúc nào. Nhận định cho các trận sắp tới yêu cầu gói đăng ký.

Etzella Ettelbruck chỉ là một trong hàng nghìn đội bóng mà chúng tôi phân tích mỗi ngày — khám phá nhận định bóng đá của chúng tôi cho hơn 700 giải đấu.